HÌNH THỨC MỚI COI LÁ SỐ KẾT HỢP VỚI ẢNH CHỤP , BAN NÀO HỨNG THÚ THÌ VÀO ỦNG HỘ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HÌNH THỨC MỚI COI LÁ SỐ KẾT HỢP VỚI ẢNH CHỤP , BAN NÀO HỨNG THÚ THÌ VÀO ỦNG HỘ

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Hinh Kỳ đã viết:Nhờ huynh thachcambang xem hộ em với ạ.
- Không biết công việc của em cuối năm nay hoặc năm sau có ổn định không ạ. Em nên làm ngành nghề gì thì phù hợp ?
- Năm sau có hạn gì không, những việc gì em nên làm và không nên làm ạ?
- Về tình duyên và tiền bạc như thế nào ạ?
Mong huynh xem giúp. Cảm ơn huynh.

Hình ảnh

Ảnh: http://imgur.com/a/7jwhB

năm sau tiểu hạn cung mùi , năm sau tình duyên bạn lận đận rồi cô thần quả tú kìa

bạn thuộc cơ nguyệt đồng âm , năm sau sư kiện chính cung no boc ban bè đông nghiêp người ở có sát phá tham găp các sao như thiên hình hóa kỵ thì nên cẩn trọng với ban bè đồng nghiệp vì sẽ có đứa nói xấu , đâm sau lưng , hay kiện cáo , đánh đập gây sự bạn đó :-/
Đầu trang

lethanhhai20587
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HÌNH THỨC MỚI COI LÁ SỐ KẾT HỢP VỚI ẢNH CHỤP , BAN NÀO HỨNG THÚ THÌ VÀO ỦNG HỘ

Gửi bài gửi bởi lethanhhai20587 »

Mời bạn ngâm cứu. Bạn cứ phán, mình sẽ cung cấp feedback để nghiệm lý, mình cũng mới tập tọe học, rất vui đc trao đổi vs bạn :)
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
12484837_10153870247688064_6370091387977621360_o.jpg (153.93 KiB) Đã xem 1820 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
jae_joong_idol
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jae_joong_idol »

Cho e hỏi công việc, cuộc sống sau này của e như nào ạ? :) mong có duyên với a! :3

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

gianghaingoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gianghaingoc »

Tháng này tinh thần em ko được tốt, em mới xin nghỉ việc, nhờ cao nhân xem giúp em công việc tới của em có khó khăn gì ko a? Hai nữa là tình duyên của em năm nay có vẻ cũng ko được tốt, đa số gặp người ko ra gì.[quote][/quote]
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

lethanhhai20587 đã viết:Mời bạn ngâm cứu. Bạn cứ phán, mình sẽ cung cấp feedback để nghiệm lý, mình cũng mới tập tọe học, rất vui đc trao đổi vs bạn :)
Hình ảnh

cha me hay lo lang cham lo cho ban , bạn sinh ra ở khu vực miền bắc viêt nam rồi

lúc nhỏ bạn có khả năng bị tai nạn liên quan tới lửa , nước sôi , điện , hay xe cô vấp té va chạm với vật cứng vật sắc nhọn , hoặc bị chó mèo cắn cào hay thú dữ tấn công , trên cơ thể bạn có thể còn sẹo hay vết tích

người bạn cao cỡ từ 1 mét 75 đến 1 mét 88 m , tướng ốm , thuộc kiểu người rất phúc hậu thương người

khuyên ban theo ngành khéo tay mỹ thuật trang trí thiết kế , bạn không nên tham gia các ngành kinh tế tiền tệ tài chính , đầu cơ bán hàng đa cấp nhé , hoặc cờ bạc đỏ đen làm ăn chộp giựt không có lợi cho bạn đâu

tình duyên lận đận , có thể đến giờ bạn vẫn loay hoay tìm người yêu , hoặc có yêu 1 người mà người đó ở nơi xa , hoặc người yêu thường xuyên đi làm việc ở nước ngoai , 2 người có khoảng cách mà không lý giải được khó chia sẻ , tình yêu nó lúc tốt lúc xấu muốn cho nó đến đích cũng khó
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

jae_joong_idol đã viết:Cho e hỏi công việc, cuộc sống sau này của e như nào ạ? :) mong có duyên với a! :3

Hình ảnh

Hình ảnh

ban nữ này hồi nhỏ chắc chắc bị tai nạn , người có bênh gì liên quan tới gan mật ruột bộ phân bên trong bộ phân kín trong cơ thể không , lúc nhỏ có phải mổ xẻ bênh tật gì không

nữ này sau này nhờ chồng rất nhiều sau này cuộc sống sung túc hạnh phúc vì thân ở vị trí quá đẹp chính tinh đẹp trợ tinh tốt

4 người đẹp ở trên tôi nghĩ bạn là có thể là người mặc áo đỏ đầu tiên hoặc người thứ 3 sau người đeo kính
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

gianghaingoc đã viết:Tháng này tinh thần em ko được tốt, em mới xin nghỉ việc, nhờ cao nhân xem giúp em công việc tới của em có khó khăn gì ko a? Hai nữa là tình duyên của em năm nay có vẻ cũng ko được tốt, đa số gặp người ko ra gì.
Hình ảnh
Hình ảnh

tình duyên của bạn đai vận 42 tuổi mới khởi sắc ban lấy chồng rất muộn

công việc nên làm mấy ngành dịch vụ tư vấn nghiên cứu sách vở sẽ phù hợp với bạn hơn :P
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
jae_joong_idol
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jae_joong_idol »

thachcamdang đã viết:
jae_joong_idol đã viết:Cho e hỏi công việc, cuộc sống sau này của e như nào ạ? :) mong có duyên với a! :3

Hình ảnh

Hình ảnh

ban nữ này hồi nhỏ chắc chắc bị tai nạn , người có bênh gì liên quan tới gan mật ruột bộ phân bên trong bộ phân kín trong cơ thể không , lúc nhỏ có phải mổ xẻ bênh tật gì không

nữ này sau này nhờ chồng rất nhiều sau này cuộc sống sung túc hạnh phúc vì thân ở vị trí quá đẹp chính tinh đẹp trợ tinh tốt

4 người đẹp ở trên tôi nghĩ bạn là có thể là người mặc áo đỏ đầu tiên hoặc người thứ 3 sau người đeo kính
Hồi nhỏ e có bị tai nạn nhẹ thôi. Không bệnh j vs chưa từng mổ xẻ ạ! Thi thoảng có đau dạ dày thôi.
E bị cận a ak :3 số ko ứng vs mặt ạ? hihi :)
A cho e hỏi về công việc sau này có thuận lợi ko ạ?
Đầu trang

gianghaingoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gianghaingoc »

[/quote]

tình duyên của bạn đai vận 42 tuổi mới khởi sắc ban lấy chồng rất muộn

công việc nên làm mấy ngành dịch vụ tư vấn nghiên cứu sách vở sẽ phù hợp với bạn hơn :P[/quote]
Ý bác là em 42 mới lấy được chồng á :(( :(( :(( , thôi thì ở vậy cho nó lành bác nhỉ
Đầu trang

Nobita_girl
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nobita_girl »

Lá số của e và ảnh đây ạ. A xem giúp e vs ạ
E cảm ơn a!
Hoa.jpg (278.68 KiB) Đã xem 1717 lần
IMG_20140703_174709.jpg (38.52 KiB) Đã xem 1717 lần
>:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”