Hỏi đáp sao Tuần - Triệt!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
xastress
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hỏi đáp sao Tuần - Triệt!

Gửi bài gửi bởi xastress »

Cho mình hỏi Tuần - Triệt có hội chiếu hay xung chiếu không? Nếu có thì nó có làm mất tác dụng của nhau hay không? Mong mọi người giải đáp giúp mình! Cảm ơn!
Ví dụ:
Tập tin đính kèm
Quân.jpg (284.86 KiB) Đã xem 1621 lần
Đầu trang

huyha01091994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hỏi đáp sao Tuần - Triệt!

Gửi bài gửi bởi huyha01091994 »

xastress đã viết:Cho mình hỏi Tuần - Triệt có hội chiếu hay xung chiếu không? Nếu có thì nó có làm mất tác dụng của nhau hay không? Mong mọi người giải đáp giúp mình! Cảm ơn!
Ví dụ:
Tuần triệt mỗi con chấn giữ 2 cung, 2 con là 4 cung mà chiếu qua chiếu lại thì cả 12 cung đều tuần triệt hết à, thì xem gì nữa.
nếu đi đại hạn ngoài 30 tuần sẽ phá triệt, mọi thứ sẽ hanh thông trong đại hạn đó
Đầu trang

xastress
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huyha01091994 đã viết:
xastress đã viết:Cho mình hỏi Tuần - Triệt có hội chiếu hay xung chiếu không? Nếu có thì nó có làm mất tác dụng của nhau hay không? Mong mọi người giải đáp giúp mình! Cảm ơn!
Ví dụ:
Tuần triệt mỗi con chấn giữ 2 cung, 2 con là 4 cung mà chiếu qua chiếu lại thì cả 12 cung đều tuần triệt hết à, thì xem gì nữa.
nếu đi đại hạn ngoài 30 tuần sẽ phá triệt, mọi thứ sẽ hanh thông trong đại hạn đó

Cảm ơn bạn!
Đầu trang

huyha01091994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

xastress đã viết:
huyha01091994 đã viết:
Ví dụ:

Cảm ơn bạn!
Nhưng mà thấy mệnh thân của bạn bị triệt khá nặng đấy, không biết cuộc sống bạn cảm thấy thế nào
Đầu trang

xastress
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cuộc sống của mình khá ổn! Nhưng hễ dự định làm việc gì lớn là trước sau gì cũng có chuyện rắc rối xảy ra dẫn đến không làm được! Bạn có thể tư vấn thêm cho mình một chút không?
1. Mình tính năm sau du học châu âu! Không biết có ổn không?
2. Hổng biết sau này có làm được gì "to lớn" một chút không nhỉ?

Cảm ơn bạn rất nhiều
Đầu trang

huyha01091994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người tang tuế điếu như bạn thường phải lội ngược dòng đi làm việc, lại gặp triệt thế này, nó thiếu đi sự kiên trì, nghị lực nên dễ bỏ cuộc giữa trừng.
Mình không dám khuyên bừa bãi
Ai vào sau sẽ cho bạn lời khuyên nhé.
Đầu trang

xastress
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huyha01091994 đã viết:Người tang tuế điếu như bạn thường phải lội ngược dòng đi làm việc, lại gặp triệt thế này, nó thiếu đi sự kiên trì, nghị lực nên dễ bỏ cuộc giữa trừng.
Mình không dám khuyên bừa bãi
Ai vào sau sẽ cho bạn lời khuyên nhé.
Cảm ơn bạn!
Đầu trang

Khoakotaro
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Khoakotaro »

Về Vấn đề tuần phá triệt hay triệt phá tuần thì mình ko rõ lắm ! Nhưng mình có quen người có lá số Thân cư Mệnh bị triệt và Đang ở đại vận bị Tuần ! Có người nói cách như thế thì Triệt với Tuần sẽ phá nhau !
Tài ngu học thiển nên ko dám phán xét nhiều
Đầu trang

xastress
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Khoakotaro đã viết:Về Vấn đề tuần phá triệt hay triệt phá tuần thì mình ko rõ lắm ! Nhưng mình có quen người có lá số Thân cư Mệnh bị triệt và Đang ở đại vận bị Tuần ! Có người nói cách như thế thì Triệt với Tuần sẽ phá nhau !
Tài ngu học thiển nên ko dám phán xét nhiều
Cám ơn bạn nhiều!
Đầu trang

lehang2705
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lehang2705 »

Trời, bạn này có lá số giống mình thế. Bọn mình trao đổi tí thông tin đi :D
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết