TRỤC TỨ MỘ thìn tuất sửu mùi , vũ tham , cơ lương, cự đồng vào đây tham gia !!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyendieunhi
Chính thức
Chính thức

Re: TRỤC TỨ MỘ thìn tuất sửu mùi , vũ tham , cơ lương, cự đồng vào đây tham gia !!!!

Gửi bài gửi bởi nguyendieunhi »

thachcamdang đã viết:
nguyendieunhi đã viết:Em là nữ mệnh tham vũ ^^ chủ thớt cho em xin vài lời ạ

đất cha mẹ bạn ở cũng đẹp đó , bạn nên ở đất đó bán buôn làm ăn sẽ rất hay

mênh vũ tham ở sửu ok nhưng khong co linh tinh hỏa tinh hóa lộc đồng cung để kích phát sức mạnh của vũ tham :D
Thế sau này mình có giàu không ạ :3
Đầu trang

Heo.heo
Chính thức
Chính thức

Re: TRỤC TỨ MỘ thìn tuất sửu mùi , vũ tham , cơ lương, cự đồng vào đây tham gia !!!!

Gửi bài gửi bởi Heo.heo »

hôm trước được anh xem cung điền, cảm ơn anh lần nữa hihi Em có tham vũ nhưng hoả tinh thì giáp, linh tinh thì ở thân có thêm xương, khúc thì có sáng sủa tí nào không anh. hôm qua có anh kia cũng tham vũ mà 30 tuổi chưa có gì trong tay thấy nản quá. nhờ anh xem giúp em công danh và có phải em 2 lần đò không ạ. chúc anh ngủ ngon
Hình ảnh
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyen_quan »

Heo.heo đã viết:hôm trước được anh xem cung điền, cảm ơn anh lần nữa hihi Em có tham vũ nhưng hoả tinh thì giáp, linh tinh thì ở thân có thêm xương, khúc thì có sáng sủa tí nào không anh. hôm qua có anh kia cũng tham vũ mà 30 tuổi chưa có gì trong tay thấy nản quá. nhờ anh xem giúp em công danh và có phải em 2 lần đò không ạ. chúc anh ngủ ngon
Hình ảnh
bạn này khó tránh được tình duyên trắc trở lận đận. cha mẹ thì hay dính tai bay vạ gió, sức khỏe không tốt.
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

thachcamdang đã viết:
chienapple đã viết:toàng những sao cao thủ ở mệnh nuôn , cuộc đời 2 chìm 4 nổi 6 lênh đênh :(

đúng là nhìn mênh thân thì đúng phải đi xa rồi nhưng cũng nhờ tuần và thái dương chiếu nên đời cũng bớt khổ phần nào cung quan có nhât nguyêt chiếu về

nói chung cố gắng thì vẫn có 1 cuộc sống vừa đủ sự ấm áp , công việc khong nên theo biên chế nhà nước nên làm mấy ngành pha trò giải trí quảng cáo hợp với cái miệng của ban hơn :-/
Vậy hợp nghề lái xe tải không vậy bác ? Em đang học lái xe , à còn vợ và con em thế nào ạ ?
Đầu trang

vytboy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vytboy »

Thân nằm ở trục sửu mùi, cơ lương tọa thủ ạ. Mong bác cho đôi lời về 2 cung này, em cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
A_2016_f54d8049.jpg (258.16 KiB) Đã xem 2042 lần
Đầu trang

hivong787
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hivong787 »

Em cũng mệnh có tham vũ ở sữu ạ.
Mong bác và mọi người hữu duyên qua bài thì xem giúp em khi nào qua cơn bĩ cực ạ.
Em trước nay ko làm ăn được, tình duyên cũng không có luôn, nhiều sóng gió và không có 1 chút gì là may mắn....
Năm nay là 1 năm quá mệt mõi với em, nhiều chuyện rầu lo, ăn uống sức khỏe kém, không đi đâu làm ăn đc gì
Mong bác cùng mn cho em đôi lời ạ.
Có bác bảo cung phúc em xấu, cung phúc xấu thế liệu cs cũa em sau này có ổn hơn không ạ.
10 năm nay cuộc sống em rất lao đao, bế tắc và mệt mõi
Mong sao các bác xem và cho em đôi lời khuyên ạ
Em cảm ơn!
Hình ảnh
Hình ảnh
Lá số tử vi và tứ trụ có bị thay đổi nhưng vẫn hiện đúng ngày 7-7. Lá tư vi ngày đinh mùi nhưng tứ trụ lại đổi ra ngày bính ngọ
Đầu trang

quyenbui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi quyenbui »

Mình Mệnh Cơ Lương tại Thìn dính Đà La, Hóa Kị đây :(
Hình ảnh
Đầu trang

anhdung87
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhdung87 »

thachcamdang đã viết:xin chào các bạn hữu

sau khi xong topic trục tứ chính giờ thì chúng ta chuyển sang luận trục tứ mộ thìn tuất sửu mùi

trục này có gì đặc biệt

thìn tuất : 2 vị trí được cho là điểm di chuyển của âm dương cá trê trắng cá trê đen , vị trí này có lưới thiên la địa võng , ban nào có đà la ở mệnh vị trí thìn là lưới này sẽ bao lấy mệnh của bạn suốt đời nếu không có sao giải đồng cung hay chiếu về

lưới thiên la địa võng nó giống như lưới trời lồng lộng thưa mà khó thoát bất cứ cung nào ở 2 ô thìn tuất thì cả đời người đó sẽ phải có trách nhiệm với 2 cung đó , ví dụ như tử tức ở thìn điền trạch ở tuất , thì đời này đương số phải lưu tâm nhiều tới nhà cửa và con cái

còn trục sửu mùi : 2 vị trí này giống như rương chứa đồ tất cả những nguồn lực ban tích góp được thời trẻ và trung niên sẽ được sử dụng lúc về già

trục sửu mùi nên an bài cung tài và cung phúc vì sửu mùi khả năng bị lục sát tinh và hóa kị hội họp sẽ thấp hơn thìn và tuất

nhấn mạnh them nếu cung phúc đức của bạn ở thìn tuất sửu mùi bên trong có 2 sao thai tọa và ở dưới có con sao "mộ" thuộc vòng tràng sinh chính tinh miếu vượng đắc không bị tuần triệt và sao xấu đồng cung là cách mộ trung thai tọa .... phúc đức phát 3 đời có lợi cho sức khỏe giống nòi , tiền tài , nếu thêm tả hữu , khôi việt , quang quý , quan phúc , kình dương đắc đạo , quốc tướng binh hình là cách dòng họ sẽ xuất hiện "anh hùng" thuận thời mà lên

các trường hợp thượng cách của 4 ô tứ mộ

vũ tham ở sửu nhưng phải là mệnh , 2 cung giáp dần tý có thái dương thái âm không bị triệt và sát tinh đồng cung nếu không dễ bị cha mẹ hay anh chị em gây khó khăn

vũ tham cũng phải gặp trợ tinh như hỏa linh , hóa lộc hóa quyền , tả hữu xương khúc để tăng thêm sức mạnh đột phá lúc trung niên

vũ và tham ở vị trí thìn và tuất tốt nhất là mênh và di , có sao linh tinh hỏa tinh , minh lộc chiếu nhau , hóa quyền , tả hưu , hóa khoa và không bị tuần triệt và quá nhiều sát tinh hội chiếu hay đồng cung

- cư môn và thiên đòng , cự ở thìn , thien đông ở tuất , nên có các sao như hóa lộc lộc tồn, hóa quyền đồng cung hay hội chiếu , và các sao lục cát tinh , 2 tuổi thiên can quý tân là tốt vì là kỳ cách

- đồng cự sửu mùi hãm cần phải có sao hóa lộc hay tứ linh long phượng hổ cái trợ lực thì mới thành công , tuổi thiên can ất bính là hợp

- vũ tham tuy là đê nhất nhưng phải là mệnh và phải ở sửu nếu như ở mùi thì lại giông như trường hợp của nick bichloanbtv vũ tham xuong khúc có linh nhưng 2 bên là bộ nhat nguyệt hãm do đóng sai cung ban ngày ban đêm nên chỉ là biên tập viên ...thiếu đi sự sang trọng tôn quý về già

- còn bộ cơ lương thì bộ này sợ nhất là tuần triệt ở mệnh thân và sát tinh quá nhiều nhất là cơ lương ở thìn và tuất

ok nêu tiêu biểu vài trường hợp ban nào có mệnh thân trục tứ mộ thuộc trường hợp tiêu biểu thì vào đây up để cùng commen , diễn đàn dạo này hơi so boring :-O
E vào góp vui tý nào xin bác vài lời
Hình ảnh
Đầu trang

hivong787
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hivong787 »

hivong787 đã viết:Em cũng mệnh có tham vũ ở sữu ạ.
Mong bác và mọi người hữu duyên qua bài thì xem giúp em khi nào qua cơn bĩ cực ạ.
Em trước nay ko làm ăn được, tình duyên cũng không có luôn, nhiều sóng gió và không có 1 chút gì là may mắn....
Năm nay là 1 năm quá mệt mõi với em, nhiều chuyện rầu lo, ăn uống sức khỏe kém, không đi đâu làm ăn đc gì
Mong bác cùng mn cho em đôi lời ạ.
Có bác bảo cung phúc em xấu, cung phúc xấu thế liệu cs cũa em sau này có ổn hơn không ạ.
10 năm nay cuộc sống em rất lao đao, bế tắc và mệt mõi
Mong sao các bác xem và cho em đôi lời khuyên ạ
Em cảm ơn!
Hình ảnh
Hình ảnh
Lá số tử vi và tứ trụ có bị thay đổi nhưng vẫn hiện đúng ngày 7-7. Lá tư vi ngày đinh mùi nhưng tứ trụ lại đổi ra ngày bính ngọ
Đầu trang

huyenngale
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huyenngale »

thachcamdang đã viết:
huyenngale đã viết:Đây là lá số của mình. Vũ Tham thìn tuất cách.

Hình ảnh

nữ này la dạng độc hành độc diễn lanh lùng quyền uy tính toán , tính chất công việc nếu làm ngành làm ăn tiên tệ do chính mình làm chủ nắm quyền sẽ bền lâu hơn là gia nhập 1 tổ chức hay 1 công ty theo quy cũ lề lối đặc biệt là công ty nhà nước , nữ này làm công ty nào mà kỷ luật và bị cấp trên kiểm soát sẽ khó phát huy và cũng không làm được lâu :)

mênh đẹp rồi đi ra ngoài người bên ngoài rất là quan tâm đến bạn không dám có chuyên ăn hiếp bạn đâu :>

nữ này có thể làm chủ tiệm cầm đồ hay bán vàng bạc trang sức được \:D/

nữ này chỉ nể chồng thôi , nữ này sinh lý cũng mạnh mẽ dữ nhu cầu cao nhưng nhiều sát tinh hội chiếu thì cũng cẩn thận vùng miệng trên hay em gái phía dưới nên đi khám thường xuyên ;)
Về con người thì đúng rồi, về công việc thì chưa biết thế nào bác ạ, còn long đong lắm, nhảy mấy chỗ rồi, giờ đang đi học cao học.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”