thachcamdang thử sức coi về con cái , tình duyên , cha mẹ , anh em , bạn bè , ai ủng hộ ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

thachcamdang thử sức coi về con cái , tình duyên , cha mẹ , anh em , bạn bè , ai ủng hộ ???

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

- trong các phần topic ngâm cứu trước cũng có nhiều bài viết nhưng tính ra thì cũng chung chung , chưa đi sâu chưa đi sát lắm về nghiên cứu tiềm năng con người

- nay lâp topic này tôi sẽ nghiên cứu về các dạng người trong lá số

- cha mẹ chủ lá số , con cái chủ lá số , người yêu người tình của chủ lá số , bạn bè - người ở oshin của chủa lá số , anh em của chủ lá số ... tổng quan về họ từ tướng mạo tính cách , họ đối xử với chủ lá số thế nào ???, chủ lá số nhờ vả họ được hay bị họ làm phiền hay không ???

- đây là 1 topic để kiểm tra kiến thức tử vi tích lũy và công năng đặc dị của thach cảm đang một người có thân đời sau có tham + hồng loan + linh tinh và thiên không B-)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
hope happy
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: thachcamdang thử sức coi về con cái , tình duyên , cha mẹ , anh em , bạn bè , ai ủng hộ ???

Gửi bài gửi bởi hope happy »

Dĩ nhiên là có em ủng hộ =)) . Sao của em tập trung hết ở lục thân mà. Bác xem cho em nhé :x

Hình ảnh
Đầu trang

Huyen_dieu94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: thachcamdang thử sức coi về con cái , tình duyên , cha mẹ , anh em , bạn bè , ai ủng hộ ???

Gửi bài gửi bởi Huyen_dieu94 »

Em ủng hộ 1 phiếu trước nhe . Anh Thachcamdang từng coi cho em về sự nghiệp rồi . Có thể xem giúp em mấy cái khác được ko ? Nhìn cung thiên di của em cũng hơi hoành tá tràng mà bạn bè hay các mối quan hệ trong cuộc sống hiếm như lá mùa thu . Trời ơi chỉ biết đi đi về về , chui ra chui vào cái nhà thôi anh ạ ! Cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

vuonghuyvu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vuonghuyvu »

Bác xem giúp em nhé [-O< nhất là về người yêu, người tình... =))
Xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Đầu trang

vincy09
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vincy09 »

Xem giúp mình về phu quân tương lai với ạ :D

Hình ảnh
Đầu trang

Tâm tôm
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tâm tôm »

em xin ủng hộ bác hết mình ạ! :3

Hình ảnh
Đầu trang

cara nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cara nguyen »

thachcamdang đã viết:- trong các phần topic ngâm cứu trước cũng có nhiều bài viết nhưng tính ra thì cũng chung chung , chưa đi sâu chưa đi sát lắm về nghiên cứu tiềm năng con người

- nay lâp topic này tôi sẽ nghiên cứu về các dạng người trong lá số

- cha mẹ chủ lá số , con cái chủ lá số , người yêu người tình của chủ lá số , bạn bè - người ở oshin của chủa lá số , anh em của chủ lá số ... tổng quan về họ từ tướng mạo tính cách , họ đối xử với chủ lá số thế nào ???, chủ lá số nhờ vả họ được hay bị họ làm phiền hay không ???

- đây là 1 topic để kiểm tra kiến thức tử vi tích lũy và công năng đặc dị của thach cảm đang một người có thân đời sau có tham + hồng loan + linh tinh và thiên không B-)
Hi anh
Em ủng hộ nhiệt tình luôn nhé, chủ đề này thật sự rất rất hấp dẫn!
Bản thân và mối quan hệ với những người thân từ Phụ mẫu, Huynh đệ cho đến Phu thê, Tử túc rồi Nô bộc đều là quan trọng.
Chúc topic mới của anh sẽ thật đắt khách :)
Đầu trang

Hoahongbang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoahongbang »

Luôn luôn ủng hộ Anh .xem giúp em tình duyên và sự nghiệp với Anh nhé
Coi có tích được đồng nào nuôi cái thân già này ko
Hình ảnh
Đầu trang

QuỳnhQ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi QuỳnhQ »

Xoá bài-nội dung bị trùng lặp
Tập tin đính kèm
image.jpeg (451.1 KiB) Đã xem 2448 lần
Sửa lần cuối bởi QuỳnhQ vào lúc 11:26, 24/11/16 với 1 lần sửa.
Đầu trang

QuỳnhQ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi QuỳnhQ »

Em cũng xin ủng hộ bác Thachcamdang ạ. Đây là lá số của e, em cũng từng may mắn được bác xem qua cho trong topic trước. Em xin cảm ơn bác ạ ^^
Tập tin đính kèm
image.jpeg (451.1 KiB) Đã xem 2446 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”