Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Gửi bài gửi bởi kimtonquy »

Em xin tiết lộ thông tin về người này:

Bạn em bị bắt vì lừa đảo chiếm đoạt tài sản, liên quan đến giấy tờ giả, nguồn cơn là do bạn khác tiết lộ thông tin. Nghe nói cơ quan điều tra chỉ dựa vào nhận dạng, không có bằng chứng nhưng vẫn đủ căn cứ khởi tố bị can. Bạn em đã học qua đại học, hiểu biết rộng, là người rất bản lĩnh, luôn bình tĩnh, giỏi xoay xở, có thể làm nhiều công việc một lúc.
Cậu ấy làm việc xấu với ai em không biết nhưng với bạn bè thì là người rất nghĩa khí, trước sau. Nhờ các bác đoán nghiêm túc giúp bạn em liệu có phải ngồi tù ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhocvuive
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Gửi bài gửi bởi nhocvuive »

Phạm Công Danh tham ô 9000 tỷ?
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

mọt ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

Nguy cơ ngồi tù cao............................
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Trường Sơn »

Em tham ô có tý, có mỗi mấy nghìn tỷ bọ mà rùm beng như cháy nhà vậy
Đầu trang

kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimtonquy »

=)) Chả ai xem ra hồn nhỉ
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Trời ơi ! Đụ mẹ. 9000 tỷ mà bọ.
Dân còn đói nheo nhóc ngoài đường. Làm quan ko lo cho dân thì thôi mà còn ăn hại. Nuôi cơm báo cô.
Tao nói thiệt á nha. Mỗi lần tao chửi thề với ai hoặc nố xấu ai , là tối về tao nằm trằn trọc hơi bức rức rồi đó. Nhưng mà cái miệng , ko chửi ko đc.
Cái thứ làm quan này , vác cái mặt ra đường ko biết xấu hổ hả trời !?
Kiểu như : mày làm trong cty nào đó. Mày làm ko có hiệu quả mà vẫn nhận lương thì mày đã nhục lắm rồi. Huống chi là lại đê tiện tham nhũng tiền nữa.
TRU DI TAM TỘC. KHÂM THỬ.
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

nhocvuive đã viết: 00:16, 04/01/17 Phạm Công Danh tham ô 9000 tỷ?
Lão đấy hơn 50 tuổi.

Bạn này có trước năm 90
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”