Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Gửi bài gửi bởi kimtonquy »

Đây là lá số 1 người bạn của em. Người này rất thông minh, nhiều tài lẻ, giỏi tiên liệu, sắp xếp mọi việc. Bị khởi tố hình sự cuối năm nay.

Mời các cao thủ vào luận đoán xem bạn em bị tội gì, liệu có phải ngồi tù hay sẽ được án treo ?

Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Liem Chinh + Thai tue Quan phu hoi hop cung Thin Tuat la số trời rồi... mình thì nghĩ là 1 bi gài ... :-?
Sửa lần cuối bởi panda83 vào lúc 18:04, 03/01/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số của một người rất thông minh, bị khởi tố hình sự cuối năm nay, mời các bác vào nghiệm lý

panda83 đã viết:Liem Chinh + Thai tue Quan phu hoi hop cung Thin Tuat la so troi roi... minh thi nghi la 1 bi ga'i ... :-?
Ý bác là bị gài hay liên quan đến gái gú ? Người này rất chung tình, ko gái gú bên ngoài.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

tiền .......................................
Đầu trang

kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

pizza_ngon đã viết:tiền .......................................
Có liên quan rồi bác ạ
Đầu trang

kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có bác nào cho ý kiến nữa không ạ ?
Đầu trang

spt27
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi spt27 »

Tiểu hạn vào la võng, cung tài bạch, hội đủ 8-9 sao lưu sát tinh.
Bị mất tiền lại bị khởi tố, có thể là oánh bạc bị tóm :)) Hoặc buôn lậu :)
Đầu trang

kimtonquy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

spt27 đã viết:Tiểu hạn vào la võng, cung tài bạch, hội đủ 8-9 sao lưu sát tinh.
Bị mất tiền lại bị khởi tố, có thể là oánh bạc bị tóm :)) Hoặc buôn lậu :)
Mất tiền thì chắc chắn rồi bác ạ, mà sẽ mất hết những gì người này đã kiếm được. Người này không đánh bạc, chỉ chơi cổ phiếu, em thấy thường lãi nhưng ít. Bị bắt không phải do đánh bạc hay buôn lậu. Đợi thêm ng vào đoán em sẽ tiết lộ.
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Ong nay bi bat do " co y lam trai quy dinh cua nha nuoc, gay hau qua nghiem trong" :))

Kha nang phai mac ao juve. Co kq vo day lam cái thong bao nhi :-?
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyen_quan »

Tham mã hình tuyệt triệt tại mệnh, nếu bị bắt mình đoán do lái xe gây tai nạn. Lưu thái tuế cung di, lưu tiểu hạn lưu tang khốc, kưu kình đà, không kiếp cungx có thể bị gài bẫy, đánh nhau, nên bị bắt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”