SONG HAO MÃO DẬU - CHÚNG THỦY TRIỀU ĐÔNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: SONG HAO MÃO DẬU - CHÚNG THỦY TRIỀU ĐÔNG

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

coco87 đã viết:Mình cung Mệnh an tại Mão, có Song Hao. Nhờ các bác chỉ giáo thêm.

Hình ảnh
Song Hao Mão Dậu mà ko có Cự Cơ đóng thì cũng chưa ưu tú đc :-S
Đầu trang

pynguye
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pynguye »

hóng quá, có ai nói thêm về chủ đề này không ?
Đầu trang

dangquocha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dangquocha »

Đại hao hay tiểu hao đắc tại mão dậu , tài , phúc đều có cái hay của nó , tại tài thì tiền xài và tiền tới không phải nghĩ , tại phúc thì đối với ngày xưa tha phương lập nghiệp là xấu , còn ngày nay được đi xa hay ra nước ngoài định cư sinh sống là ước mơ của bao người đó , cái hay của tử vi là vậy , nội hai chữ tử vi đã có mấy người thật sự thấu hiểu thấu đáo hehehe
Đầu trang

thanhtuyen163
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thanhtuyen163 »

Mình có song hao đắc địa tại mão dậu cư tài phúc. Đang trong đại vận song hao. Theo mình thấy, đại vận trước của mình cư phụ mẫu, tiền kiếm chỉ gọi là dạng khá so với đứa cùng nghề, còn so với các nghề khác là cao, tiền kiếm nhiều nhưng hoàn toàn không giữ được đồng nào, ngoảnh đi ngoảnh lại tiền bốc hơi sạch nhưng chưa bao giờ 1 xu dính túi. Cứ hết tiền là tiền lại tự chảy về rồi lại trôi đi.

Sang đại vận Song Hao, Công việc phất lên ầm ầm, tiền kiếm nhiều, có của ăn của để. Tuy tiền tiêu cũng nhiều nhưng cũng không thấm mấy so với tiền kiếm được.
Được cảm ơn bởi: jodyngo2__
Đầu trang

flflflflfl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi flflflflfl »

panda83 đã viết: 16:17, 05/01/17 song hao dac thi ok... muon bien dong hay xem thien khong no dong cho nao... khong co cai gi xay ra tu nhien 1 khong co su kich phat... co dieu nhanh cham la do no di voi cai gi thoi...

Di voi Dai hao thi mang tinh tam voc lon hon tieu hao...Dang trong dai han tieu hao ....

Minh gan nhu la di lien tuc... di lam di hoc... roi cho gia dinh di choi... cuoi tuan muon ngu nuong... cung phai cho gia dinh di choi...hoac di tap gym ...

Song hao ma xung chieu phu the... thi co/cau nay tanh tinh vui/buon lan lon nhe ... ko biet dau ma lan nhe...khong ngoi yen 1 cho dau :)) tanh tinh thi kieu dang bipolar :))
Bác gấu cho em hỏi đây có phải cách chúng thủy triều đông không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

flflflflfl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi flflflflfl »

Tnd93 đã viết: 16:45, 05/01/17
Nhất Nguyện đã viết:
Tnd93 đã viết: trường hợp này chỉ tính cho cung mệnh thôi hả bác nếu song hao mão dậu ở cung tật và phụ mấu thì có được tính không bác
Mỗi một cung có sự khác nhau chứ bạn
Vd như song hao đóng cung tật thì nếu có bệnh cũng mau khỏi , hiểu nôm na như làm bệnh hao tán đi
Còn đóng cung phụ mẫu thì mình KHÔNG RÕ ( cha mẹ 2 dòng , cha mẹ không ở gần ... )
nếu kèm theo lộc tồn nữa thì sẽ là tốn tiền cho bệnh tật và cha mẹ hả bạn :(
Bác cho em hỏi đây có phải cách chúng thủy triều đông không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Alone Wind
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Alone Wind »

Mình mệnh hóa lộc, song hao mão dậu tại mệnh và thân.
Mình sẽ giải đáp tất cả bạn nào muốn nghiệm lý.
Hình ảnh
Đầu trang

pynguye
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Alone Wind đã viết: 22:03, 12/02/19 Mình mệnh hóa lộc, song hao mão dậu tại mệnh và thân.
Mình sẽ giải đáp tất cả bạn nào muốn nghiệm lý.
Hình ảnh
La so cua chi kha giong la so cua em. Neu chi khong phien thi chi co the noi qua ve cuoc song cua chi khong a? Em cung muon nghiem ly cua em a. Thanks chi.
Đầu trang

Hoàng đạo sĩ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng đạo sĩ »

Song hao là bại tinh tuy xấu nhưng khi đắc địa thì lại khá tốt tuy hao mà được đắc lợi
Đầu trang

pynguye
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hoàng đạo sĩ đã viết: 22:25, 12/02/19 Song hao là bại tinh tuy xấu nhưng khi đắc địa thì lại khá tốt tuy hao mà được đắc lợi
Vay song hao dac dia o mao dau tai menh va di thi the nao ha anh? Anh co the noi ro hon duoc khong a?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”