HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ CUNG THÂN VÀ CUNG PHÚC ĐẸP MỜI VÀO !!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ CUNG THÂN VÀ CUNG PHÚC ĐẸP MỜI VÀO !!!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

xin chào các quý bạn hữu các tiền bối , dạo này bận bịu quá ít vào diễn đàn

nay thì gần tới tết cổ truyền , cùng với những kinh nghiệm về xem lá số và ý kiến của nhiều chuyên gia trên lý số cũng như ngoài đời

- tôi có nhiều đúc kết nhìn 1 lá số đừng có nhìn vào mệnh tài quan mà hãy xem cái cung chứa thân ở đâu và cung chứa phúc đức ở đâu

- các sao chính tinh trong cung chứa thân hậu vận và cung phúc đức phân bố ở trạng thái nào

- thường thì bảng chính giữa sẽ ghi thân cư chỗ này chỗ kia đó chính là hành động hậu vận đời sau của người đó ở chỗ đó , mệnh không đẹp nhưng thân đẹp thì vẫn có thế khắc phục nhiều thứ trong cuộc sống ,

- cung phúc đức hễ cứ nằm trong 4 ô thìn tuất sửu mùi chính tinh miếu vượng không bị dính sát tinh hãm hoặc sát tinh phải gặp hung tinh đồng bộ , ví dụ linh tinh phải đi với tham lang thì mới có phúc đẹp được ... đó chỉ là 1 trong các trường hợp đẹp ngoài ra còn nhiều cách khác nữa nhưng thường lá số của người có tiếng có tiền thì thường phúc đức sẽ nằm trong 4 ô tứ mộ thổ

- kiến thức tử vi thì bao la ...năng lực tiếp thu của tai hạ còn hạn chế mong quý vị thông cảm

- các bạn nào thấy cung phúc đức và cung chứa thân cư đẹp có thể up lên

- để cho các bạn mới nhập môn tử vi có cái nhìn sinh động tôi sẽ up vài lá số có cung chứa thân cư đẹp và cung phúc đức đẹp để các bạn hình dung

- chúc các bạn , ban quản trị , các tiền bối năm đinh dậu 2017 hanh phúc sức khỏe , phát tài ;;)
Tập tin đính kèm
nhat_vuong__2020_e11ca454.jpg (260.95 KiB) Đã xem 3958 lần
TAPCANBINH.jpg (435.96 KiB) Đã xem 3958 lần
số_5_phượng__2017.jpg (124.93 KiB) Đã xem 3958 lần
LAN ANH.JPG
LAN ANH.JPG (134.57 KiB) Đã xem 3958 lần
Đầu trang

VAnh93
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ CUNG THÂN VÀ CUNG PHÚC ĐẸP MỜI VÀO !!!!

Gửi bài gửi bởi VAnh93 »

Chào anh. Xin cho em được post lá số anh xem giúp. Em nghĩ cung phúc đức em đẹp do thấy có ng nói thế. Còn cung thân cư phu ko đẹp. Có gì anh cho vài lời bình. Em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

khangbo12345
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khangbo12345 »

chào anh , anh thử xem cho anh lá này ạ.....
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

VAnh93 đã viết:Chào anh. Xin cho em được post lá số anh xem giúp. Em nghĩ cung phúc đức em đẹp do thấy có ng nói thế. Còn cung thân cư phu ko đẹp. Có gì anh cho vài lời bình. Em cảm ơn
Hình ảnh

tiếc thật cung thân vướng đia không nếu không sẽ rất đẹp , sẽ có 1 lần đổ vỡ hôn nhân vì đia không là 1 con số o , hôn nhân thứ nhất đổ vỡ với người đàn ông làm trong công an , an ninh , điều tra , quân đội lực lượng vũ trang hay vệ sĩ

hôn nhân thứ 2 nên lấy người làm nghề sư phạm , chuyên gia kinh tế , phóng viên , mc truyền hình

cung phúc đẹp quá vị trí đẹp không sát tinh đắc vòng thái tuế ...như vậy sẽ có sức khỏe tốt , tiền tài , sống lâu
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

khangbo12345 đã viết:chào anh , anh thử xem cho anh lá này ạ.....
Hình ảnh

cung thân phúc đúng là quá đẹp , vừa có sức khỏe vừa có tiền tài vừa có hạnh phúc gia đình , lại có tuổi thọ cao nữa , chúc mừng =D>
Đầu trang

VAnh93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VAnh93 »

thachcamdang đã viết:
VAnh93 đã viết:Chào anh. Xin cho em được post lá số anh xem giúp. Em nghĩ cung phúc đức em đẹp do thấy có ng nói thế. Còn cung thân cư phu ko đẹp. Có gì anh cho vài lời bình. Em cảm ơn
Hình ảnh

tiếc thật cung thân vướng đia không nếu không sẽ rất đẹp , sẽ có 1 lần đổ vỡ hôn nhân vì đia không là 1 con số o , hôn nhân thứ nhất đổ vỡ với người đàn ông làm trong công an , an ninh , điều tra , quân đội lực lượng vũ trang hay vệ sĩ

hôn nhân thứ 2 nên lấy người làm nghề sư phạm , chuyên gia kinh tế , phóng viên , mc truyền hình

cung phúc đẹp quá vị trí đẹp không sát tinh đắc vòng thái tuế ...như vậy sẽ có sức khỏe tốt , tiền tài , sống lâu
Cảm ơn anh đã luận cho em. Có vài ng nói đã xem em nên kết hôn trễ với ng làm công an, điều tra để bớt hình khắc. Nghe kết hôn lần 2 hơi buồn :(
Còn về sức khỏe thì em lo lắm vì cung tật nhìn ko dc tốt nên anh nói em có sức khỏe là em mừng lắm. Cảm ơn anh :)
Đầu trang

daositre
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi daositre »

em có cung thân đẹp, còn cung phúc đức không biết có đẹp không nhờ anh thachcamdang xem giúp em ạ, em cám ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

Thân cư phúc đức mà lại VCD có sao ko ạ, xin anh cho em vài lời..
[IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2016/28K20EI6.jpg[/IMG
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dung Ana đã viết:Thân cư phúc đức mà lại VCD có sao ko ạ, xin anh cho em vài lời..
Hình ảnh
Em post lại lá số
Hình ảnh
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thân và phúc thế này có được ko anh ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”