THÂN CƯ THIÊN DI GẶP TRIỆT PHẢI LUẬN THẾ NÀO Ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
jax
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: THÂN CƯ THIÊN DI GẶP TRIỆT PHẢI LUẬN THẾ NÀO Ạ?

Gửi bài gửi bởi jax »

mình cũng thân cư di gặp triệt, 6 tuổi đã phải xa quê, chắc sau này ko quay về nữa thật. chuyển trường, chuyển lớp, chuyển nhà mấy lần. giờ đi làm thì đổi việc xoành xoạch chưa ở chỗ nào "ấm" đến 1 năm cả. mà mình chưa qua 30 tuổi :( thấy mình vất vả quá nhưng cũng cả thèm chóng chán, k thich ở chỗ nào quá lâu. đc một thời gian lại muốn thay đổi haizzz!
Đầu trang

dualilac
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dualilac »

mình thì bị triệt . Sắp sửa du học không biết có đuợc không. Mà nếu đi đuợc ko biết có cơ hội về lấy a iu ko nữa. vì a iu đã 36 rùi.Ko biet nguoi ta chiu noi ko. Ma ko di thi khong lam an gi duoc. Minh cung buon that.
Hình ảnh
Đầu trang

zoomwrjter
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi zoomwrjter »

@[-WEBKIT-CENTER]dualilac :[/-WEBKIT-CENTER]năm tị lá này có nhiều khả năng bay nhất này :) triệt thì kệ triệt vẫn đi như thường
Đầu trang

dualilac
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dualilac »

zoomwrjter ơi, mấy bác kia bảo e ko đi đc kìa...huhu
Đầu trang

aftern00n
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi aftern00n »

Cục khắc mệnh thì làm chuyện gì cũng phải có thời gian. Mệnh Thái Dương, phúc Thiên Cơ thì tự nghĩ ra vấn đề to lớn để cho bản thân lo. Vận năm Tị thì đi được chứ đâu có vấn đề gì. Đại vận bước sau cung Phúc thì làm sao còn gặp Mã Triệt được nữa. Tuổi Mùi vô năm Tị thì nửa năm đầu phải lo, nửa năm còn lại chuyện đâu vô đó hết.

Số cô này xa quê hương và gặp được người chồng ở xứ người. Vận này ra khỏi VN thì chuyện tình cảm sẽ chuyển sang 1 giai đoạn mới.

Xin được miễn giải thích.

Thân
Được cảm ơn bởi: dualilac, Mật ngọt
Đầu trang

jax
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi jax »

kiennd đã viết:
betrinhu đã viết:vậy ví dụ như lá số em có Triệt ngay Di,vậy thì 30t trở đi em sẽ gặp khó khăn nhiều phải ko anh Gấu Pandar? Vậy sẽ đi mà không trở về phải ko? =(

Mình có quen một anh Thân cư Di bị Triệt, sang Nhật 10 năm, giờ đang làm tại Hà Nội, nhưng vẫn xa gia đình (Sài Gòn). Thêm chút để 2 bạn kiểm chứng.

Thân!
bạn Kiennd cho mình hỏi anh ấy từ nhỏ đã hay phải đi lại, sống xa gia đình rồi hay đến độ tuổi nào mới xa vậy? lá số của anh ấy là thuỷ nhị cục, mộc tam cục hay là...?
Đầu trang

roserose22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi roserose22 »

Hình ảnh
Em cũng thân cư di gặp triệt thì có đi du học được không ạ?
Đầu trang

dqhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi dqhau »

Lá số của em cũng Thân cư di ngộ Triệt nè. Toàn bị đi nơi khác sống không à. Sinh ra ở nhà dc 3 tuổi phải về quê sống, rồi đến 5 tuổi bị nhiều bệnh tật quá, mẹ mình sợ mình die nên mang về nhà nuôi, đến 6 tuổi bị ông bố tra tấn ghê quá phải về quê sống tiếp, đến 8 tuổi lại về nhà sống, đến 10 tuổi về quê tiếp, đến 15 tuổi về nhà sống, đến 18 tuổi lại đi học xa, đến 22 tuổi về nhà sống, đến 23 vào sài gòn, giờ 28 đang ở nhà. Tính ra cả đời đi lông bông suốt, thời gian ở nhà không được bao nhiêu, bản thân cũng không muốn đi, nhưng sao cứ phải đi hoài. Giờ về nhà sống muốn định cư lập nghiệp ở nơi chôn rau cắt rốn, nhưng không biết số phận tương lai nó ép buộc thế nào, bác nào giúp e xem thử cố gắng ở nhà lập nghiệp được không hay lại phải đi xa nữa, giờ già cả rồi không muốn đi lung tung nữa :(( . Lá số của em đây:
Hình ảnh
Đầu trang

Nhungtran210390
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: THÂN CƯ THIÊN DI GẶP TRIỆT PHẢI LUẬN THẾ NÀO Ạ?

Gửi bài gửi bởi Nhungtran210390 »

Hình ảnh

Em cũng thân cư thiên di gặp triệt đây. Lấy chồng xa. Không biết có ở nước ngoài không. Mệnh thì thiên cơ. Cơ nguyệt đồng lương. Mọi người coi giúp em với.
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TL: THÂN CƯ THIÊN DI GẶP TRIỆT PHẢI LUẬN THẾ NÀO Ạ?

Gửi bài gửi bởi littlelove1993 »

coi1988 đã viết: 22:13, 05/03/11 Em cũng thân cư di nhưng mà là tuần chứ ko phải triệt. Mọi người xem cho e đều nói e phải lấy chồng xa, mong mọi người cũng xem giúp cho em với ah.
Lá số của em: https://lyso.vn/lasotuvi/0/063029071988/1/coi.jpg" target="_blank
Tam hợp phu cự nhật, lại thêm thân cư di, phúc phượng giải + kình, đà la đúng cách lấy ck xa, ngồi đợi duyên tơi đi người ck này sẽ lớn hơn rất nhiều tuổi, có thể ck ngoại or người việt sinh sống ở nc ngoài
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”