AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tiểu Đông Đông
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Gửi bài gửi bởi Tiểu Đông Đông »

thachcamdang đã viết: 16:41, 21/02/19
Tiểu Đông Đông đã viết: 15:48, 21/02/19 Em đây , ai cũng bảo ngày lắm mối mà tối nằm không. :D người tán tỉnh thì nhiều mà người yêu thì chưa có. Tiện đây, cao nhân nào ngang qua cho em hỏi khi nào em mới có người eo ạ ;;) . xin đa tạ :D
lấy chồng khá muộn với lá này , được cái học giỏi kiến thức uyên bác không lo thất nghiệp ... vậy là ổn rồi \:D/

Em đúng là không bao giờ lo thất nghiệp ạ, chỉ lo không có tiền và không lấy chồng được thôi. Mà bác ơi quan lộc của em vô chính diệu, em tưởng là công danh không thuận lợi chứ ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

leyenha đã viết: 19:17, 21/02/19
Hungternopil đã viết: 18:45, 21/02/19
leyenha đã viết: 13:34, 21/02/19 Sao đào hoa nhị hợp với cung an thân gặp triệt và quang quý ở mệnh nên chắc sẽ hết đào hoa fai ko ạh, kakaka
Hình ảnh
Cũng chồng có vẻ bá đạo nhỉ
Bá đạo như nào bạn có thể nói rõ đc ko b?😊
mình thì ko có gì nói được nhiều, nhưng nếu nhìn cung phu thê của cái lá này, nói ngu tí là : chồng bạn này đi lại nhiều, có quyền chức cao, nhưng cũng tiêu tiền ác. =)) =)) =)) =)) =))
bạn là người thông minh, có tài văn chương, số là giàu có thì lấy chồng ko kém. con cái thông minh thì gien chồng vợ để lại.
Đầu trang

hluvdbsk
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hluvdbsk »

Hình ảnh
Kb mình có đào hoa không nhưng cứ thấy ai thích mình thì chạy mất dép :)). Kb sau này lấy được chồng k bạn?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

hluvdbsk đã viết: 13:07, 19/06/19 Hình ảnh
Kb mình có đào hoa không nhưng cứ thấy ai thích mình thì chạy mất dép :)). Kb sau này lấy được chồng k bạn?
đào hoa là quan hệ khi đã có gia đình nhé, chứ chưa có gia đình đào hoa gì. người mà nhiều người yêu thích thì là đẹp, sexy thôi. nữ mà phúc phối di thế này kém, số bạn thì chỉ cái đẻ lắm, mà đẻ nhiều chưa chắc kinh tế khá, có khi cứ đẻ là kinh tế lại xuống cơ. :))
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 14:00, 19/06/19
đào hoa là quan hệ khi đã có gia đình nhé, chứ chưa có gia đình đào hoa gì. người mà nhiều người yêu thích thì là đẹp, sexy thôi. nữ mà phúc phối di thế này kém, số bạn thì chỉ cái đẻ lắm, mà đẻ nhiều chưa chắc kinh tế khá, có khi cứ đẻ là kinh tế lại xuống cơ. :))
Cách đây 2 năm đang đi tập thể dục có bà xem chỉ tay bảo số em lấy chồng xong vẫn có nhiều người thích, yêu 2 lần, đến lần thứ 2 là cưới, bác xem có đúng không ạ? Tại lần đó em không có chủ ý xem mà bà ấy cứ bảo cháu vào đây ba xem miễn phí cho nên thấy chắc kiểu có duyên với bà đấy lắm. Nói nhiều lắm mà hình như nhớ mỗi câu này.
Hình ảnh. Sau có gặp lại một lần bà đấy hỏi có muốn xem thêm không?. Trả lời là không, méo biết tại sao lại không muốn xem. Tính ra từ bé đến lớn được xem tướng tương đối nhiều mà chỉ nhớ nhất bà đó.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 14:18, 19/06/19
Cách đây 2 năm đang đi tập thể dục có bà xem chỉ tay bảo số em lấy chồng xong vẫn có nhiều người thích, yêu 2 lần, đến lần thứ 2 là cưới, bác xem có đúng không ạ? Tại lần đó em không có chủ ý xem mà bà ấy cứ bảo cháu vào đây ba xem miễn phí cho nên thấy chắc kiểu có duyên với bà đấy lắm. Nói nhiều lắm mà hình như nhớ mỗi câu này.
Hình ảnh. Sau có gặp lại một lần bà đấy hỏi có muốn xem thêm không?. Trả lời là không, méo biết tại sao lại không muốn xem. Tính ra từ bé đến lớn được xem tướng tương đối nhiều mà chỉ nhớ nhất bà đó.
quả này hỏi bà ấy thôi chứ ngộ sao biết nỉ?
lá số thì chuyện vợ chồng có chút vấn đề, vợ chém đẹp chồng, 2 vợ chồng đều hay ghen hay có đòi hỏi lớn về nhau, không cảm thấy hợp nhau. chồng cũng có chút tài nhưng tình yêu lại thất thường hay thay đổi.
muộn chuyện chồng con thì tránh hình khắc. chồng thông minh, đa tài, chưa được mức môn đăng hậu đối vừa ý đâu.
còn xem yêu nhiều hay có nhiều người mến thì khác, tên hiền nhưng tính tốt chứ không hiền với chồng đâu. xem cạnh bàn tay phải dưới ngón út xem mấy vạch. 1 vạch thì lấy 1 chồng thôi, 2, 3 vạch thì cũng vài mối tình lung tung. lưu ý là số gạch khác nhau đấy nhé, không gạch dễ không chồng.
bạn mà đẹp, tính hiền dịu thì ok lắm đứa thích, mà con gái sinh giữa trưa giờ độc thì cứ liệu hồn. nhất là đinh sửu nữa chứ, hớ hớ.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 14:37, 19/06/19
Andre đã viết: 14:18, 19/06/19

quả này hỏi bà ấy thôi chứ ngộ sao biết nỉ?
lá số thì chuyện vợ chồng có chút vấn đề, vợ chém đẹp chồng, 2 vợ chồng đều hay ghen hay có đòi hỏi lớn về nhau, không cảm thấy hợp nhau. chồng cũng có chút tài nhưng tình yêu lại thất thường hay thay đổi.
muộn chuyện chồng con thì tránh hình khắc. chồng thông minh, đa tài, chưa được mức môn đăng hậu đối vừa ý đâu.
còn xem yêu nhiều hay có nhiều người mến thì khác, tên hiền nhưng tính tốt chứ không hiền với chồng đâu. xem cạnh bàn tay phải dưới ngón út xem mấy vạch. 1 vạch thì lấy 1 chồng thôi, 2, 3 vạch thì cũng vài mối tình lung tung. lưu ý là số gạch khác nhau đấy nhé, không gạch dễ không chồng.
bạn mà đẹp, tính hiền dịu thì ok lắm đứa thích, mà con gái sinh giữa trưa giờ độc thì cứ liệu hồn. nhất là đinh sửu nữa chứ, hớ hớ.
Em tuổi dần mà bác, cái lá số đinh sửu là bà chị gái, em sinh sau 19h. Nói chung từ bé đến giờ được nhiều thầy nói méo phải dạng vừa mà thấy mình hiền khô. Nhìn cái sao dưỡng đóng vào cung phu cứ hỏi sau này méo biết có phải nuôi chồng không. Ha ha, nuôi bản thân còn chưa xong. Chắc sau lấy anh giàu quá, mình không với được nên mới bảo không môn đăng hậu đối.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

ồ nhìn nhầm lá cho đứa nào rồi, sò gỉ, bạn lấy chồng và hy vọng chồng carry team luôn. thế nên dần dẫn đến cảm giác chồng chưa hợp ý mình. Sau một thời gian được voi đòi hai bà trưng, bạn và chồng sẽ có chút xa cách để nếu yêu nhau lại quay lại với nhau. còn xem chỉ tay, diện tướng thì không thấy cũng khó mà xem cho bạn được.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 14:52, 19/06/19 ồ nhìn nhầm lá cho đứa nào rồi, sò gỉ, bạn lấy chồng và hy vọng chồng carry team luôn. thế nên dần dẫn đến cảm giác chồng chưa hợp ý mình. Sau một thời gian được voi đòi hai bà trưng, bạn và chồng sẽ có chút xa cách để nếu yêu nhau lại quay lại với nhau. còn xem chỉ tay, diện tướng thì không thấy cũng khó mà xem cho bạn được.
Em không có ý gì đâu nhưng đọc mấy bình luận của bác thấy nó cứ hài hài sao ấy. Dạ, cảm ơn ạ. Bác có lòng cho em xin chút miêu tả về chồng mình với để anh ấy có xuất hiện thì bắt luôn chứ không để lọt lưới ạ?Nghe cái khoản được voi đòi 2 Bà Trưng làm mình mong chờ quá. Đúng kiểu rất cao thâm. Người ta bảo gái ham tài trai ham sắc. Lấy được một anh đại gia thì tốt càng tốt. Mà lấy được anh nông dân vẫn tốt, giờ tấc đất, tấc vàng. :-bd
Sửa lần cuối bởi Andre vào lúc 15:51, 19/06/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hluvdbsk
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hluvdbsk »

K có sát tinh cũng luận là kém hả bạn :))) hay kém do cung nô xấu?.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”