Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Gửi bài gửi bởi TTMS118 »

Năm nay 91 là năm đẹp, nhìn bạn bè cưới hết còn mỗi mình cháu, gia đình ai cũng giục cả mà không thấy có anh nào cả cũng lo. Mong cô chú, anh chị xem giúp cháu/ em năm nay có người rước không ah. Với hình như cháu thì hôn nhân không được tốt lắm đúng không ah. Tại cháu thấy đường công việc, học tập hiện tại suôn sẻ chỉ đường tình duyên lận đận quá ah.
Cháu đã có 2 mối tình nhưng ngắn ah, mối tình đầu hơn tháng là chia tay vì lý do còn có anh em gì đó, mối tình thứ 2 thì yêu nhau nhanh, thực ra lúc đầu cũng không yêu chỉ thích nhưng sau lại yêu, hơn 1 năm cũng chia tay. Từ đó đến giờ thì không có ai cả.
Cháu/ em xin cảm ơn ah.
Hình ảnh
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong mọi người xem nhân duyên hộ cháu với ah

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

Bạn là con trưởng hả?
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nhutnbq đã viết:Bạn là con trưởng hả?
Không ah. em con thứ 3 ah.Nhà em có 2 chị gái trên và 1 em trai út ah.
Đầu trang

Eyes91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Eyes91 »

Up up up cho bạn. Hi bạn có lá số rất giống mình, giống đến 90% ấy :). Cũng đang ế chỏng chơ. Mình mới vừa từ chối 1 người. Sau 1 tháng giờ thì hối hận đã muộn hix hix
Nghe bạn nói chỉ có tình duyên lận đận thui. Còn mình thì cả cv lẫn tình duyên mới đau :(.
Có gì 2 đứa mình nghiệm lý thử xem, có giống nhau nhìu ko.
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Eyes91 đã viết:Up up up cho bạn. Hi bạn có lá số rất giống mình, giống đến 90% ấy :). Cũng đang ế chỏng chơ. Mình mới vừa từ chối 1 người. Sau 1 tháng giờ thì hối hận đã muộn hix hix
Nghe bạn nói chỉ có tình duyên lận đận thui. Còn mình thì cả cv lẫn tình duyên mới đau :(.
Có gì 2 đứa mình nghiệm lý thử xem, có giống nhau nhìu ko.
oh. vậy ah. Ý kiến hay.hihi. tại mình thấy từ bé giờ con đường học tập mình thấy suôn sẻ, may mắn ý. Mình thấy con đường học tập, công việc đến giờ đang tốt.
Chỉ có tình duyên thôi. Yêu 2 ng đều 88, mà toàn chia tay gì gì. Mà đôi khi cảm thấy bình thường mà đôi khi lại thấy yêu. cuối 2011 đến giữa 2013 thì có mấy người, nhưng mình đều ko chấp nhận. từ đó đến nay không ai nữa. chắc do mình hay sao chứ nc vài hôm mình không hứng nc. giờ thấy xung quanh không còn ai mới thấy lo
Đầu trang

Eyes91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Eyes91 »

TTMS118 đã viết: oh. vậy ah. Ý kiến hay.hihi. tại mình thấy từ bé giờ con đường học tập mình thấy suôn sẻ, may mắn ý. Mình thấy con đường học tập, công việc đến giờ đang tốt.
Chỉ có tình duyên thôi. Yêu 2 ng đều 88, mà toàn chia tay gì gì. Mà đôi khi cảm thấy bình thường mà đôi khi lại thấy yêu. cuối 2011 đến giữa 2013 thì có mấy người, nhưng mình đều ko chấp nhận. từ đó đến nay không ai nữa. chắc do mình hay sao chứ nc vài hôm mình không hứng nc. giờ thấy xung quanh không còn ai mới thấy lo
Mình thì lúc đầu thi dhoc rớt. Do mình cảm thấy mình ko có khả năng và cũng ko phải dạng thông minh lắm ^^. Nhưng sau cũng học xong liên thông dhoc. Cũng thuận lợi, ra trường cv ko như ý lắm. Nhìu lúc do mình hay do dự, và ko quyết tâm.
Chưa bao giờ yêu ai, chỉ thik thôi. nào giờ do bạn bè mai mối. Tìm hiểu 2 người, r cũng out trong cùng 1 năm 2016. :(. Mình thì ko chấp nhận, sau lại thấy hối hận. Do ngta cũng ổn cũng tốt. Mà lúc đó chẳng biết sao chẳng chịu. Giờ đi đâu ai cũng bảo khi nào lấy ck, thấy hơi lo, bạn bè thì ck con gần hết cả.
Mà ko biết cung phu như z thì hợp với nghề gì nhỉ? hề hề.
Bạn đang làm ngành gì?
Đầu trang

phaquan189
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phaquan189 »

Cùng quan điểm với chủ topic, mọi người xem giúp mình nhân duyên với ạ :( lận đận quá
Hình ảnh
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Eyes91 đã viết: Mình thì lúc đầu thi dhoc rớt. Do mình cảm thấy mình ko có khả năng và cũng ko phải dạng thông minh lắm ^^. Nhưng sau cũng học xong liên thông dhoc. Cũng thuận lợi, ra trường cv ko như ý lắm. Nhìu lúc do mình hay do dự, và ko quyết tâm.
Chưa bao giờ yêu ai, chỉ thik thôi. nào giờ do bạn bè mai mối. Tìm hiểu 2 người, r cũng out trong cùng 1 năm 2016. :(. Mình thì ko chấp nhận, sau lại thấy hối hận. Do ngta cũng ổn cũng tốt. Mà lúc đó chẳng biết sao chẳng chịu. Giờ đi đâu ai cũng bảo khi nào lấy ck, thấy hơi lo, bạn bè thì ck con gần hết cả.
Mà ko biết cung phu như z thì hợp với nghề gì nhỉ? hề hề.
Bạn đang làm ngành gì?
Mình thì học hành chỉ có tội lười học thôi, và từ khi chia tay có ảnh hưởng tới học hành, là chả muốn học hay làm thi cử ko như ý.Công việc thì tháng 8 năm ngoái có chuyển phòng công tác do lập phòng mới nên điều sang. Mình là kỹ sư Thủy lợi, đang làm bên mảng quy hoạch thủy lợi.
Mình thấy hoa đào mình nhiều, sau này ra đại học thử yêu đương ai ngờ out quá nhanh. Mà cũng do hồi chia tay người t2 xong mình chả muốn yêu đương gì cho tới 2014 mình mới có ý nghĩ tìm ng cho bố mẹ yên tâm, từ chối bao nhiêu người tốt, giờ ai cũng kêu tại mình kén chọn cho lắm giờ họ có gia đinh cả rồi. Nhưng mà cũng hay từ 2014 giờ chả thấy mối nhân duyên nào. :(
Năm ngoái có 5,6 người kêu mai mối cho mình nhưng chả thấy ai, được 1 người thì nói chuyện buổi mình cho out, sau đó đứa bạn đưa danh sách cho 2 anh, nhưng mình cảm thấy như chọn rau ngoài chợ mình chả đồng ý giới thiệu.
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Cũng 91 bằng tuổi các đồng chí đây, tuổi Mùi năm nay nữ 27t cưới được thì đẹp quá mà hiện tại mình cũng FA bền vững hai mấy năm rồi ấy. Năm nay mà không tìm được anh nào thì xác định là chỉ đi mừng đám cưới chúng bạn cả năm thui. :))
Đầu trang

TTMS118
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tinhde đã viết:Cũng 91 bằng tuổi các đồng chí đây, tuổi Mùi năm nay nữ 27t cưới được thì đẹp quá mà hiện tại mình cũng FA bền vững hai mấy năm rồi ấy. Năm nay mà không tìm được anh nào thì xác định là chỉ đi mừng đám cưới chúng bạn cả năm thui. :))
Mình bạn bè còn cưới hết rồi đó, lớp cấp 2 hay chơi cùng còn 16 người thì còn mỗi mình con gái chưa có ý định, người yêu gì :(. bạn bè đại học thì nhóm còn 2 người con gái. Mà người kia thì cũng có mấy a theo đuổi đâu như mình ko có a nào :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”