Xem tử vi cho người sinh tháng NHUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trần Hai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem tử vi cho người sinh tháng NHUẬN

Gửi bài gửi bởi Trần Hai »

Mọi người giúp cháu với ạ.
Cháu sinh vào 6h5' ngày 12/10/1995 tức là vào 19/8 (nhuận) âm lịch. Bây giờ lên các trang xem tử vi họ toàn lấy lá số cho cháu trùng với người sinh vào 19/8 đầu tiên :( làm sao mà 2 người sinh cách nhau 1 tháng mà trùng 1 lá số được. Giờ cháu muốn xem lá số thì xem kiểu gì?
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi cho người sinh tháng NHUẬN

Gửi bài gửi bởi nguyen_quan »

bạn có vẻ sức khỏe ko được tót, hai mắt bị cận, trong hạn từ 23 đến 32 hay phải đi xa, và dễ gặp tai nạn liên quan đến tay chân có thể mất xe pháo gì đó. ko hợp bó mẹ lắm, xay xa cách
Đầu trang

Trần Hai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyen_quan đã viết:bạn có vẻ sức khỏe ko được tót, hai mắt bị cận, trong hạn từ 23 đến 32 hay phải đi xa, và dễ gặp tai nạn liên quan đến tay chân có thể mất xe pháo gì đó. ko hợp bó mẹ lắm, xay xa cách
Mình muốn lấy lá số của mình thì có cách nào không bạn :( chứ mình thấy họ toàn lấy cái lá số của người sinh ngày 19/8 trước để xem cho mình
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

những thứ mình nói có đúng điểmnào ko.
Đầu trang

Trần Hai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyen_quan đã viết:những thứ mình nói có đúng điểmnào ko.
Có đúng :D thấy mọi người đều bảo số mình 33 tuổi trở đi thì phát tài phát lộc. CÒn trước năm 30 tuổi bị cản trở bởi sự nghiệp, số phải xa quê. Giống y bạn nói
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

theo như sách tử vi tôi đọc, với người sinh tháng nhuận thì lấy lá số như sau: với người sinh từ đầu tháng đến ngày 15 lấy theo tháng trước (tháng 8 của bạn), sinh từ 16 đến cuối tháng lấy tháng sau (9). bạn thử xtn.
Đầu trang

Trần Hai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây là 2 pic mình chụp 2 lá số 19/8 của tháng trước và 19/9
Tập tin đính kèm
Screenshot 2017-02-24 21.23.35.png
Screenshot 2017-02-24 21.23.35.png (266.44 KiB) Đã xem 4816 lần
Screenshot 2017-02-24 21.22.38.png
Screenshot 2017-02-24 21.22.38.png (272.72 KiB) Đã xem 4816 lần
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

đó lá 19.9, bạn sẽ thấy sức khỏe ko được tốt, dễ mắc bệnh về xương khớp gân cốt, về hô hấp, mắt cúng ko được tốt. ae xa cách nhau một chút sẽ hòa thuận. bạn dáng người gầy, cao, mặt xương, da hơi đen. gi đình có 2 ngôi mộ táng cạnh nhau hướng tây nhìn đông, một ngôi có thể của ông nội hoặc cụ nội, một ngôi của ông chú, bác hoặc cụ chú (bác), bên phải hai ngôi mộ đó là một vùng trũng thấp hoặc sạt lở, có dòng nước chảy đến từ phía đầu.
bạn học hành khá, nhưng thi cử lận đận, sớm kiếm tiền và quản lý tiền bạc tốt, sau này sẽ có chức vụ. năm ngoái là một năm khá may mắn, nếu có thi cử sẽ được, cũng dễ được đề bạt, đó là một năm vui vẻ, nhưng lúc đầu hơi khó khăn, và dễ gặp hình thương (nếu có người yêu dễ đi phá thai), năm nay sự nghiệp cũng có sự phát triển
Đầu trang

nguyen_quan
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ai cũng nói 60 năm mới có người trung, có biết vì sao ko? vì 60 năm là một hoa giáp, nếu bạn tuổi ất hợi, thì 60 năm sau sẽ là năm ất hợi, như vậy sẽ có người có ngày tháng năm sinh giống bạn, nhưng khi đó đã khác nhiều rồi, vì người ta chia các hoa giáp theo nguyên, và ta đang hở hạ nguyên bắt đầu từ năm giáp tí.... nhin chung còn nhiều thứ, nhưng đừng nghĩ 60 năm mới có người trung là cái gì ghê ghớm.
Đầu trang

Trần Hai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

à mà mình vừa xem thì thấy mấy phần của cái ngày 19/8 nó cũng rất giống mình. vd phần Thiên Di, tật ách, phụ mẫu.Cái Quan Lộc và Phu thê là 2 chưa xảy ra nên chưa biết. Cái 19/9 cũng có cái giống. Phân vân quá
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”