Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Lần đầu nhờ xem tứ trụ, mong mọi người nhiệt tình chỉ giáo. Mình gia cảnh cũng được, từ nhỏ khá sướng dù hay cãi vã với cha mẹ. Học hành khá ổn nên đã đi du học từ 2015. Hiện mình sắp tốt nghiệp và không biết nên học lên thạc sĩ, đi làm hay đi kinh doanh. Nếu mọi người không xem được hạn cụ thể thì nhận xét khái quát về lá số tứ trụ này để mình biết hướng cũng được ạ. Cảm ơn mọi người nhiều :)

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ xem giúp tứ trụ để biết có nên kinh doanh không?

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Mình gà mờ thôi, bạn có thấy trong lá số bạn có rất nhiều Kiếp không ? Các cụ nói "Kiếp đoạt tài, kiếp là khắc tinh của tài" , cho nên việc kinh doanh có vẻ hơi khó. Chỉ đến đại vận 6 trở đi sẽ thuận lợi hơn.
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

yesterday2016 đã viết: 17:27, 15/04/17 Mình gà mờ thôi, bạn có thấy trong lá số bạn có rất nhiều Kiếp không ? Các cụ nói "Kiếp đoạt tài, kiếp là khắc tinh của tài" , cho nên việc kinh doanh có vẻ hơi khó. Chỉ đến đại vận 6 trở đi sẽ thuận lợi hơn.
Cảm ơn bạn xem hộ :) trong lá số tử vi của mình cũng tới đại vận 52-62 mới có lộc
Hình ảnh
Đầu trang

QH 63
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi QH 63 »

lá số này không làm quan hành chính ,nếu kinh doanh ,làm công ty... thì tốt hơn ,kinh doanh tự do , cuộc đời nhiều trái ngang ,nhưng sau cũng cũng có uy ,có tiến .
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

QH 63 đã viết: 21:14, 16/04/17 lá số này không làm quan hành chính ,nếu kinh doanh ,làm công ty... thì tốt hơn ,kinh doanh tự do , cuộc đời nhiều trái ngang ,nhưng sau cũng cũng có uy ,có tiến .
Bạn xem theo tứ trụ hay tử vi vậy bạn? Có thể xem giúp mình đại vận nào tiền bạc mới khá không? :)
Đầu trang

vo danh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vo danh »

Dụng thần là mộc, hỉ thần là thủy đều nằm ở lệnh tháng
Từ 33 tuổi sẽ vào vận tốt cho công danh,
43tuổi dụng thần lên ngôi thuận cả danh lẫn tài
Trước mắt hãy tranh thủ mà học hành bằng cấp rất thuận là nền tảng cho sau này, phải luôn tu dưỡng đạo đức sâu dầy để sau làm đại sự, mệnh là người hào phóng, khảng khái đa tài, nhưng hơi cố chấp. Sau đc nhờ chồng
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

vo danh đã viết: 20:15, 21/04/17 Dụng thần là mộc, hỉ thần là thủy đều nằm ở lệnh tháng
Từ 33 tuổi sẽ vào vận tốt cho công danh,
43tuổi dụng thần lên ngôi thuận cả danh lẫn tài
Trước mắt hãy tranh thủ mà học hành bằng cấp rất thuận là nền tảng cho sau này, phải luôn tu dưỡng đạo đức sâu dầy để sau làm đại sự, mệnh là người hào phóng, khảng khái đa tài, nhưng hơi cố chấp. Sau đc nhờ chồng
Cảm ơn bạn xem dùm mình :) Vận 23-32 của mình không tốt cho công danh vậy có tốt cho tình duyên kết hôn không bạn? 8->
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Trang xemtuong.net bảo dụng thần của mình là Hỏa và Mộc. Có bạn nào cũng có 2 dụng thần như thế không?
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Nhờ mọi người xem dùm!!
Đầu trang

vo danh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vo danh »

Ngu hanh tho nhieu nen than vuong, lai duoc hoa sinh than cang vuong. Dung than la thuy nam o thang sinh, sau den moc va kim. Hien dang van hoa thuan cho hoc hanh, kinh doanh khong phu hop se sinh ra mat mat. Sau 30 su nghiep phat trien, sau nhat dinh se giau sang.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”