Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Gửi bài gửi bởi Thithi_tran »

Lá số của em đây chị ạ, e có tìm hiểu mà k có duyên với việc này nên không hiểu cặn kẽ tất cả. Có người xem cho em và bảo lận đận chồng con dữ lắm, ngày trước có quen bạn trai nghĩ là 1 nửa rồi nhưng giờ e vướng vào chuyện vứt không được, tiếp tục cũng không xong, e nghĩ chắc có khi e k quen ai nữa vì e không dễ quen ai.
Hình ảnh
Em cũng buồn lắm vì mệnh e là sao vũ khúc cô đơn nên biết chị e rất vui ạk,chia sẻ cho lòng nhẹ bớt cũng đỡ chị nhỉ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

Thithi_tran đã viết: 20:08, 07/05/17 Em cũng buồn lắm vì mệnh e là sao vũ khúc cô đơn nên biết chị e rất vui ạk,chia sẻ cho lòng nhẹ bớt cũng đỡ chị nhỉ.
Chị cũng Vũ khúc đó em .
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

oak đã viết: 22:06, 07/05/17
Thithi_tran đã viết: 20:08, 07/05/17 Em cũng buồn lắm vì mệnh e là sao vũ khúc cô đơn nên biết chị e rất vui ạk,chia sẻ cho lòng nhẹ bớt cũng đỡ chị nhỉ.
Chị cũng Vũ khúc đó em .
Oa oa, tương lai em còn xa vời chị nhỉ,mệnh thân đồng cung.hok lẽ vậy thật,hok mún tin nhưng chắc phải cố nhận chị ơi, chứ bít sao giờ,hichic
Đầu trang

hoangduocsu29
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduocsu29 »

@Tocotoco
Năm rồi tính lấy chồng mà ko dc
Viết thiếp đám cưới rồi tự bạn hủy hôn à
Sửa lần cuối bởi hoangduocsu29 vào lúc 22:47, 07/05/17 với 2 lần sửa.
Đầu trang

oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

Thithi_tran đã viết: 22:11, 07/05/17 Oa oa, tương lai em còn xa vời chị nhỉ,mệnh thân đồng cung.hok lẽ vậy thật,hok mún tin nhưng chắc phải cố nhận chị ơi, chứ bít sao giờ,hichic
Chị cũng không biết làm sao, chị nghĩ chắc là mình nên thuận theo tự nhiên. C tin rằng chuyện duyên phận là thuộc về số phận, nhưng dù sao mình nên có chút hi vọng, và vui vẻ để khi có cơ hội mình đón nhận nó và công bằng cho người tới với mình. Chúc em mau sớm thấy cơ hội đó em nhé.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

oak đã viết: 22:23, 07/05/17
Thithi_tran đã viết: 22:11, 07/05/17 Oa oa, tương lai em còn xa vời chị nhỉ,mệnh thân đồng cung.hok lẽ vậy thật,hok mún tin nhưng chắc phải cố nhận chị ơi, chứ bít sao giờ,hichic
Chị cũng không biết làm sao, chị nghĩ chắc là mình nên thuận theo tự nhiên. C tin rằng chuyện duyên phận là thuộc về số phận, nhưng dù sao mình nên có chút hi vọng, và vui vẻ để khi có cơ hội mình đón nhận nó và công bằng cho người tới với mình. Chúc em mau sớm thấy cơ hội đó em nhé.
Cô em ở trên này cũng 5 năm rồi , chắc cũng biết xem tử vi rồi, chắc cũng tự nghiệm cho mình nhiều điều chứ em.
Đầu trang

oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

quách xảo què đã viết: 22:44, 07/05/17 Cô em ở trên này cũng 5 năm rồi , chắc cũng biết xem tử vi rồi, chắc cũng tự nghiệm cho mình nhiều điều chứ em.
Dạ không anh, em không biết xem tử vi chút nào đâu. Em tham gia dd lúc cuộc sống có nhiều biến cố, trò chuyện cùng mọi người, thấy cũng như có nơi để tâm sự và có người lắng nghe. Rồi thi thoảng lâu lâu buồn, lại vào nghe mọi người trò chuyện, chứ em thật sự là không biết xem đâu anh.
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

oak đã viết: 22:23, 07/05/17
Em cố lắm ik chị oak ơi, nhiều lúc cô đơn tới mức lật danh bạ để tìm 1 người đi uống nc cũng k biết tìm ai. Xì chét trầm trọng lun chị. Em quen bạn trai 7 năm cũng mơ ước nhiều thứ lắm, nhưng lúc đó quen e chỉ có 1 người, k qtam đến xung quanh nên tính tình càng kỳ cục, đến khi người ta bỏ đi lun em thấy xung quanh còn 1 mình e, dù gì bây giờ cũng đỡ hơn lúc đầu rồi nhưng nhiều lúc cũng k chịu nổi chị àk.bế tắc lắm chị.bạn bè đi hết rồi, gia đình em k dám gọi dt vì có 1 chuyện mà nhắc em hoài, e sợ luôn.
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tocotoco »

hoangduocsu29 đã viết: 22:21, 07/05/17 @Tocotoco
Năm rồi tính lấy chồng mà ko dc
Viết thiếp đám cưới rồi tự bạn hủy hôn à
@ hoangduocsu29: sorry bạn, bây h m mới phản hồi bạn. Không năm ngoái mình cũng chỉ gặp một vài người qua giới thiệu rồi đi cà phê vài buổi thôi :((

@ Thithi_tran: Vui lên đi em, em còn trẻ mà, hãy dành thời gian nhiều cho bản thân em ạ. Đi chơi nhiều + mở rộng thêm các mối quan hệ ngoài xã hội = thoải mái + tăng thêm cơ hội. Nếu có thời gian, em hãy tham gia các công việc thiện nguyện, hồi chị ở Hà Nội chị tham gia một hội phát cháo cho bệnh nhân nghèo ở viện nhi, qua đó, chị cũng thấy cuộc sống mình có ý nghĩa hơn, và gặp gỡ nhiều bạn mới cùng chí hướng lắm. Em thử xem sao nhé.
Đầu trang

Thithi_tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em cảm ơn chị Toco nhiều, bạn bè em thì giờ mỗi đứa mỗi nơi và chúng có cuộc sống riêng hết rồi, với lại em cũng không hợp với mấy đứa nó lắm chị ơi. Công ty nơi em làm toàn nữ mà không tới được 10 người, em là nhân viên kế toán như chị nên cũng nội tâm lắm, khó có thể mở rộng thêm các mối quan hệ bên ngoài được chị ơi. Hôm bữa em có đi từ thiện ở trại tâm thần, tội lắm chị, mà thường đi từ thiện là đi xe đò mà em say xe lắm tới nơi mắc công người ta lo cho em thêm nên em không tham gia thường xuyên. Haiz, nhiều lúc em quan tâm đứa này đứa kia nhưng xong rồi thôi chả ai quan tâm tới em, nên em nghĩ số em nó vậy nên để vậy luôn chứ em hok béc sao luôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”