Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vanhoai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Gửi bài gửi bởi vanhoai »

Chào chị Toco, em nhỏ hơn chị có 1 tuổi thôi và cũng chưa yêu ai. Thôi cố gắng chị ạ, kiểu gì mình cũng sẽ gặp anh Chí của mình mà.
Đầu trang

pickhunter
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi pickhunter »

lá số này phải yêu nhiều người mới đúng chứ không phải chưa yêu ai. Vấn đề chỉ là chưa lấy chống thôi
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tocotoco »

@vanhoai: cảm ơn e đã ghé thăm topic và dành lời động viên cho chị. Chị cũng xin chúc em, sớm tìm được một nửa đích thực của mình. Chậm nhưng chắc em ạ, đừng vì sức ép từ bên ngoài mà nhắm mắt đưa chân em nhé!

@pickhunter: cảm ơn bạn đã ghé qua topic của mình. Mình xin được chia sẻ với bạn, mình được mọi người giới thiệu cũng rất nhiều, mình cubgx vui vẻ hẹn gặp, nói chuyện. Mặc dù vậy, nhưng chắc duyên lành chưa tới, nên tất cả chỉ dừng lại ở mức tình bạn mà thôi. Đôi lời chia sẻ với bạn.

@thithi_tran: đừng bi quan vậy chứ em, chị cungx phần nào hiểu được cảm xúc cô đơn, nói theo em gái chị là "tự lánh xa cộng đồng" của em vì chị cũng đã trải qua giai đoạn trên. Một ngày chỉ có ăn, đi làm, ngủ, không giao tiếp với bất kì ai cả (vì chị làm xa nhà mà), nói thực là cực kì stress em ạ. Em còn trẻ, em hãy mở rộng lòng mình em ạ, nếu em chưa sẵn sàng để mở rộng lòng mình, kết thêm bạn mới. Nếu em không ngại, thì hãy inbox chia sẻ, tâm sự với chị hoặc mọi người trên diễn đàn. Chị tin rằng chỉ cần em giải toả được tâm lý là mọi chuyện sẽ ok dần thôi, và tự khắc nửa kia của em sẽ xuất hiện em ạ. Cố lên em!
Đầu trang

vanhoai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vanhoai »

Vâng, em cám ơn chị, cứ hi vọng như vậy chị ạ. chậm thì chậm rồi, còn chắc thì chưa biết được. hehehehe
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt »

mệnh này chắc dính phải thất sát đà la rồi chứ mà phá quân thì chắc mấy lứa rồi
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mrqt đã viết: 20:48, 13/05/17 mệnh này chắc dính phải thất sát đà la rồi chứ mà phá quân thì chắc mấy lứa rồi
Là sao hả bác :-/ :-/ bác nói rõ cho em với. Em cảm ơn :P
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt »

Là sao hả bác :-/ :-/ bác nói rõ cho em với. Em cảm ơn :P
[/quote]
tức là chị bị ảnh hưởng bởi bộ sao này thì tính tình cứng rắn của 7 sát, lỳ lợm của đà la bộ kim này đều chủ lý trí cao, lại cộng thêm bộ mực thước tử phủ khôi khoa thì tính tình cứng nhắc vậy con trai bây giờ nó đâu thích. mấy thằng văn khúc hồng loan này thì có thể là có tình đơn phương khó thổ lộ và lời văn sắc bén thôi. nếu trong người có nhiều nốt ruồi thì ứng rồi đó.
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mrqt đã viết: 23:43, 13/05/17 Là sao hả bác :-/ :-/ bác nói rõ cho em với. Em cảm ơn :P
tức là chị bị ảnh hưởng bởi bộ sao này thì tính tình cứng rắn của 7 sát, lỳ lợm của đà la bộ kim này đều chủ lý trí cao, lại cộng thêm bộ mực thước tử phủ khôi khoa thì tính tình cứng nhắc vậy con trai bây giờ nó đâu thích. mấy thằng văn khúc hồng loan này thì có thể là có tình đơn phương khó thổ lộ và lời văn sắc bén thôi. nếu trong người có nhiều nốt ruồi thì ứng rồi đó.
[/quote]

Người mình nốt ruồi k nhiều mấy đâu, có vài cái thôi 😅😅 cao nhân nào đi qua cho cái hạn động cung có gấu thôi cũng được, chưa nói đến chống lầy 😄 Mình cảm ơn nhé
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Mồ mà gia đình có gần đền chùa ko bạn? Tuy là phận nữ nhưng với lá số này hãy quan tâm đến mồ mà tổ tiên, lễ lạt hương khói đầy đủ, chăm lên chùa.... hãy quan tâm đến phần âm thì sẽ giải đc nghiệp
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cohoinew đã viết: 23:40, 18/06/17 Mồ mà gia đình có gần đền chùa ko bạn? Tuy là phận nữ nhưng với lá số này hãy quan tâm đến mồ mà tổ tiên, lễ lạt hương khói đầy đủ, chăm lên chùa.... hãy quan tâm đến phần âm thì sẽ giải đc nghiệp
Cảm ơn bác đã dành thời gian xem giúp em. Mồ nhà em không gần đền chùa bác ạ. Bố em là con trai trưởng, nên những việc của nhà, dòng họ đều tham gia đầy đủ. Nhà em cũng dành một phần đất để xây từ đường cho họ ạ. Năm nay, cũng có mấy đứa em làm mối cho em, nhưng chán quá, chả đâu vào đâu cả. Buồn quá bác ạ 😭😭😭
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”