Đây có phải lá số của Thầy Quách Xão Què?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Đây có phải lá số của Thầy Quách Xão Què?

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

À,còn cái thằng ngu lập nick clone vào chửi t đâu nhỉ =)).Chửi mày ngu đúng là đéo sai cái cc gì,thậm chí còn ngu hơn là t tưởng =)).Giờ mới biết thêm là đã ngu còn tiểu nhân hạ lưu =)).Về bảo mẹ mua cho mấy cái váy mà mặc =)) Nhân tiện nhớ hỏi lại giờ sinh xem sinh vào giờ gì mà ngu như vậy =))
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

xulaplen đã viết: 15:03, 13/05/17
ni cô xuống núi đã viết: 13:21, 13/05/17 Chệ là nữ nhưng thế giới thứ 3 (cặp đôi chệ đóng vai chồng hí hi) nên nói hơi cứng chút. E asen sơ bôn gơn có thít chơi les thì pm chệ. Hí hí :))
Con cave này đâu rồi???log nick spam kia của mày vào sủa đi xem nào???Cái con đàn bà mất nết chuyên đi la liếm,cắn người này.Loại này không biết cự môn hãm hay cái cc gì mà mốm thối y hệt cái ***** của mày.Khổ thân thằng nào lấy phải mày cũng như con cái có con mẹ vô học,vô đức,vô phúc như mày.Llaanf trước cắn bố mày bố cho vỡ mõm vẫn chưa chừa vẫn luôn rình cắn tao hả?Con cave mồm l này :-?
kiếm cái gì để đọc/nghiên cứu em ơi... tâm trí nhập vào mấy vụ cãi cõ này sẽ không đi đâu về đâu ...

Em đang nóng nên em không đủ kiên nhẫn lắng nghe những gì người khác nói

Asen nói đúng đó, nếu cây ngay thì ko sợ chết đứng... người ta có nói này nói nọ... nhưng mình đàng hoàng & người ta cũng biết mình thì thanh danh mình cũng không thể nào bị luân chuyên được...

Em tập lại đi... nghe anh nói... không gì phải sợ những gì người khác nói về em... mà phải coi sức anh hương của em đến số đông như thế nào...
-----------------
Mà anh thấy em có vấn đề về huyết áp thật đó... vì em dễ bị kích quá... còn trẽ bị mấy vụ này ko tốt đâu nhá...
Người bình thương ko bị ... mà mình dễ bị vậy thi nên đi khám đi...
Anh nói vậy vì anh có 1 tg bị vậy rất nhiều... sau thay đổi cách ăn uống lại thì điều hoà bớt...
Sửa lần cuối bởi panda83 vào lúc 16:18, 13/05/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

chuyencan đã viết: 16:10, 13/05/17
quách xảo què đã viết: 12:21, 13/05/17
chịcago Mafia đã viết: 07:30, 13/05/17 Thôi, đến đây kết thúc, chứ đừng để giống 2014 suýt bị ca túm.....? Chơi một bản thành phố buồn nhớ về quãng ngã đâyi!!!! :-bd
Hình què đây hả cụ, post lại hộ cụ cho mọi người thấy rõ mặt què nha.
Khổ ghê, mọi người thấy què có nên tiếp tục nói chuyện với cụ không, chứ nhìn cụ đêm hôm khuya khoắc lại đi tìm hình, rồi tốn công lập thêm cái nick mới, như vậy khổ thân cụ quá. Cụ đừng tức quá nha cụ, chứ cháu thấy cụ tức khí quá rồi, không tốt đâu cụ ơi. Cụ cứ lọ mọ tìm tiếp thông tin về cháu đi nha, cháu rất vui vì cụ quan tâm tới cháu.
Mời cụ 1 tô hủ tiếu, cụ đi ăn hủ tiếu cho đỡ thèm, cho no cái bụng rồi lên nói chuyện tiếp nha cụ.
Có khi nào Chicago mafia cũng chính là quách xảo què ko nhĩ?
Khả năng rất cao nha bợn \:D/ \:D/ \:D/
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

panda83 đã viết: 16:15, 13/05/17
xulaplen đã viết: 15:03, 13/05/17
ni cô xuống núi đã viết: 13:21, 13/05/17
.Llaanf trước cắn bố mày bố cho vỡ mõm vẫn chưa chừa vẫn luôn rình cắn tao hả?Con cave mồm l này :-?
.
Thật ra thì em hoàn toàn không nóng hay mất bình tĩnh một chút nào.Em biết thừa nick mạo danh kia là ai cũng như không quan tâm lắm đến mấy lời của mấy kẻ đó nói vì em biết mấy điều bọn nó nói toàn là mấy thứ vớ vẩn chúng nó nghĩ ra.
Cơ bản thì tự dưng đang yên đang lành có vài kẻ nhảy vào chửi em nên em mới nói lại thôi.Thật sự trình độ mấy kẻ như vậy em không bận tâm,không chấp.
À,dạo này sau 1 thời gian khỏi không bị đau bụng vặt thì em lại bị tái phát hơn tháng nay rồi.Cứ ăn xong là em đau bụng đi ngoài,ngày đi rất nhiều lần.Hình như nó đang vào cái hạn gì ý.Em nghĩ nó có tính chu kỳ,1 thời gian sẽ lặp lại.
Đầu trang

chuyencan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chuyencan »

ni cô xuống núi đã viết: 16:18, 13/05/17
chuyencan đã viết: 16:10, 13/05/17
quách xảo què đã viết: 12:21, 13/05/17

Hình què đây hả cụ, post lại hộ cụ cho mọi người thấy rõ mặt què nha.
Khổ ghê, mọi người thấy què có nên tiếp tục nói chuyện với cụ không, chứ nhìn cụ đêm hôm khuya khoắc lại đi tìm hình, rồi tốn công lập thêm cái nick mới, như vậy khổ thân cụ quá. Cụ đừng tức quá nha cụ, chứ cháu thấy cụ tức khí quá rồi, không tốt đâu cụ ơi. Cụ cứ lọ mọ tìm tiếp thông tin về cháu đi nha, cháu rất vui vì cụ quan tâm tới cháu.
Mời cụ 1 tô hủ tiếu, cụ đi ăn hủ tiếu cho đỡ thèm, cho no cái bụng rồi lên nói chuyện tiếp nha cụ.
Có khi nào Chicago mafia cũng chính là quách xảo què ko nhĩ?
Khả năng rất cao nha bợn \:D/ \:D/ \:D/
Ông què tính rất háo danh, đi đâu cũng hay " tạo " ra scandal để đánh bóng tên tuổi. Ví dụ trong 1 topic nghiệm lý nguyệt hạn ( cũng trên diễn đàn này ), chả lấy nick này hỏi rồi lấy nick khác vô "xem" , sau đó tự khen mình xem chuẩn và cám ơn mình rối rít. Hí hí, mấy trò mèo vậy chỉ có què mà thôi! :)) :)) :))
Sửa lần cuối bởi chuyencan vào lúc 16:58, 13/05/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

lolz trong cuộc sống có nhiều chuyện làm anh không happy lắm...
Nhưng nghĩ tra đũa người ta ... thì mình lại lo sợ tâm lý bị trả thù... mà mình deal vơi nhiều người ... mà lại bị phá đám hoài là mệt lắm... cho qua được cái gì thì cho qua...
Anh hay lái xe đường xa nên nếu không có chuyện gì làm anh hay nghĩ nhiều lắm ... chính vì vậy anh thấy nói chuyện vói bất kỳ ai cũng nên đề phòng ... chuốt oán mệt lắm ... rồi khổ dài dài thôi
xả ra thì dễ... nhưng hậu quả khó lường...
----------------------
Em uống mật ong pha nước ấm rất tốt để trị dạ dày, có người nói uống thêm nghê pha (tumeric) thì càng tốt cho sức đề kháng...
Đưng ăn mặn nhiều quá... hạn chế chấm nước mắm nhiều...
cái này chắc bác sĩ hiểu rõ hơn anh... anh chém đc nhiều đó thôi
Đầu trang

ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

Con gà mái dầu Xú láp lên như con lật đật ý: ai chạm vào bo đì nó là nó nhảy dựng lên bù lu bà loa như ong chích đuýt nó ko bằng. Mấy đứa thế thường hệ thần kinh yếu hay bị tác động của ngoại cảnh :)) :)) :))
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Em cũng tập cho qua như anh.nhưng có 1 số người họ không biết tử vi mà cứ đi xem cho người khác,nói này nói nọ gây ảnh hưởng xấu.Vì là nhiều lần mà cũng ko thấy ai dám đứng ra nên em mới đứng ra nói để cảnh cáo,thức tỉnh kẻ đó để bớt gây nghiệp cho người khác cũng như chính mình.Sự im lặng đôi khi cũng đáng sợ như việc chính bản thân đang làm việc xấu vậy.Thế nên mấy kẻ mà lên đây lừa đảo hay mấy thầy dởm hay phán bừa gây ảnh hưởng xấu tới người xem số thì em sẽ lên tiếng.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

tất cả đã có sự xắp xếp của trời đất... biết đâu trong đh đấy người ấy gặp nhằm thầy đểu... thì thuộc về vận hạn thôi ...
Nhìn vào cục bộ... chứ đừng để 1 cá nhân chi phối trí lực mình ...
Em đưa ra lời khuyên nhưng đừng gây ...

----------
Hôi xưa anh nóng lắm... gặp mấy đứa đến ko đúng thời điểm là xả ra hết ... nhưng kết quả tai hại lắm... ngay cả con gái em cũng coi chừng... gặp nhằm đứa đanh đá & thủ đoạn là nó ko tha em đâu ...
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

panda83 đã viết: 17:15, 13/05/17 tất cả đã có sự xắp xếp của trời đất... biết đâu trong đh đấy người ấy gặp nhằm thầy đểu... thì thuộc về vận hạn thôi ...
Nhìn vào cục bộ... chứ đừng để 1 cá nhân chi phối trí lực mình ...
Em đưa ra lời khuyên nhưng đừng gây ...

----------
Hôi xưa anh nóng lắm... gặp mấy đứa đến ko đúng thời điểm là xả ra hết ... nhưng kết quả tai hại lắm... ngay cả con gái em cũng coi chừng... gặp nhằm đứa đanh đá là nó ko tha em đâu ...
anh bánh đa ơi ! anh xem giúp asen năm nay có hạn kết hôn ko anh ? hạn năm nay ngay cung mệnh e , e thấy đủ cả anh ạ đào hoa , song hỉ , quang quý luôn anh , hic ,mà năm nay e có gấu ròi anh
anh có đoán được ngoại hình , tính cách gấu e ko ? e nghĩ anh xem đc
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”