Kính nhờ các cao nhân luận giải lá số có chồng ngoại tình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
canary_1710
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các cao nhân luận giải lá số có chồng ngoại tình

Gửi bài gửi bởi canary_1710 »

thachcamdang đã viết: 20:54, 20/06/17
canary_1710 đã viết: 14:13, 20/06/17 Chẳng dấu gì các bác đây là lá số của dì em. Dì em sinh ra mồ côi cha (ông ngoại em là liệt sĩ), sống cuộc sống cơ cực lớn lên. Tiền kiếm được đều lo cho con cái, về hưu không để ra được 1 đồng nào. Ấy thế mà vừa về hưu thì phát hiện ra chồng đã ngoại tình từ baoh giờ, dì sốc quá nên bây giờ có dấu hiệu trầm cảm (chuyện cách đây gần 2 năm rồi). Mong các bác liếc qua giúp em xem cuộc đời dì em tiếp theo đây có khởi sắc không ạ. Nói thêm là con dì con trai lớn gần 40 nhưng công việc chưa ổn định, đứa con gái bé thì mới đi làm chưa bao lâu ạ.

Hình ảnh
di bạn chất lượng cung mênh và thân rõ ràng không đẹp bằng cung phu , cung phu đẹp ,

mấu chốt là con sao phá quân ở cung quan hãm , phá quân là tương trưng cho phu thê , nó mà hãm lại gặp tả phù thì khả năng người người hôn phối có tư tình bên ngoài cao , cung quan lại có quan hệ xung chiếu với cung phu nên ngoại tình cao

dì ban xài tiền cũng hao quá , bà dì có anh chi em làm ăn kiếm tiền cũng khá
Chồng dì em làm trong quân đội cũng có chức tước, mọi người nhìn vào thì không ai chăm vợ quý con bằng chú ấy; bây giờ chuyện vỡ lở thì ngậm đắng nuốt cay giữ cho con cái. Dì em sốc quá cả năm qua hầu như không ngủ được sinh đủ thứ bệnh chữa chạy khắp nơi, nhưng gần đây thì phát hiện ra bệnh trầm cảm. Không biết sau này có đỡ không ạ?

Dì em có mẹ em là chị thôi. Mẹ em kiếm cũng được mà 2 người tiêu xài ngang nhau 😂
Đầu trang

canary_1710
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoangtan. đã viết: 21:05, 20/06/17 Lay sao Thieu Duong de xem tinh trang, nghe nghiep, tinh ai cua chong!
Là sao hở bác?
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe »

Bạn có số của chồng dì bạn ko? Bạn post lên thử xem mới chính xác.
Đầu trang

canary_1710
Mới gia nhập
Mới gia nhập

songvuisongkhoe đã viết: 09:04, 21/06/17 Bạn có số của chồng dì bạn ko? Bạn post lên thử xem mới chính xác.
tiếc là không có bác ạ. Chú ấy sinh ra cụ bà còn không nhớ ngày chứ k nói gì đến giờ sinh. :(
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

nhaque1123 đã viết: 16:05, 20/06/17 Eo ôi. Vận 44 tham hỏa, tham linh mà không ăn thua gì à. Thế mới biết cái sự đắc hãm nó quan trọng, và cái phúc cung tử vi ngộ triệt nữa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”