Bao giờ lấy chồng?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bao giờ lấy chồng?

Gửi bài gửi bởi tieumiu92 »

Kính các bác, các cô, chú, anh, chị.
Tình hình là đường tình duyên của cháu (em) nhiều gian truân quá nên hôm nay cháu (em) mạo muội đăng lá số lên đây để nhờ các bác, các cô, chú, anh, chị xem giúp em xem bao giờ thì em lên xe hoa ạ.
Lá số đã được nhiều người cho rằng ứng với cháu (em).
Kính nhờ cả nhà!
Cháu (em) xin cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bao giờ lấy chồng?

Gửi bài gửi bởi menhtuanthantriet »

kiên định và ít đứng núi nhìn đồi thì sang năm là lên
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

menhtuanthantriet đã viết: 23:47, 01/07/17 kiên định và ít đứng núi nhìn đồi thì sang năm là lên
Dạ em cảm ơn anh đã luận giúp em. Em cũng muốn kiên định lắm nhưng giờ bạn trai em không có cái gì chắc chắn với em cả nên giờ đang muốn kết thúc để tìm người khác, vì em cũng nhiều tuổi rồi.
Anh có thể thương em hơn một tý nữa được không ạ? Em muốn biết em và chồng em yêu nhau có lâu không ạ?
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

"Em cũng muốn kiên định lắm nhưng....." bỏ chữ "nhưng" đi em nhé , chắc chắn hay không do mình khéo léo chụp váy vào đầu nó , cái này đúng sở trường của em rồi ,nhưng giấu kỹ cái này trước khi lên xe hoa. "vậy thôi"
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

menhtuanthantriet đã viết: 23:59, 01/07/17 "Em cũng muốn kiên định lắm nhưng....." bỏ chữ "nhưng" đi em nhé , chắc chắn hay không do mình khéo léo chụp váy vào đầu nó , cái này đúng sở trường của em rồi ,nhưng giấu kỹ cái này trước khi lên xe hoa. "vậy thôi"
vậy nếu như em đã bỏ bạn trai em rồi, thì em nên tìm người mới và kiên định với người mới anh nhỉ :d
Đầu trang

menhtuanthantriet
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

anh trả lời đc đến đây thôi,anh chịu rồi và không tư vấn gì thêm nữa.
"30 NĂM NƯỚC CHẢY VỀ ĐÔNG,CỨ NGỠ 30 NĂM SAU NƯỚC CHẢY VỀ TÂY,CUỐI CÙNG CŨNG VẬY,CÁI TRƯỚC CÁI SAU CÓ CÁI NÀO HƠN ?"
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

menhtuanthantriet đã viết: 00:08, 02/07/17 anh trả lời đc đến đây thôi,anh chịu rồi và không tư vấn gì thêm nữa.
"30 NĂM NƯỚC CHẢY VỀ ĐÔNG,CỨ NGỠ 30 NĂM SAU NƯỚC CHẢY VỀ TÂY,CUỐI CÙNG CŨNG VẬY,CÁI TRƯỚC CÁI SAU CÓ CÁI NÀO HƠN ?"
>:D< Em cảm ơn anh đã nhiệt tình giúp em.
Những lời tư vấn của anh em xin ghi nhớ.
Em chúc anh luôn mạnh khỏe và gia đình hạnh phúc ạ!
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

- Anh lấy em chứ?
- Không. Bao giờ giàu anh mới lấy vợ
....
Thanh xuân có bao nhiêu để chờ đợi một người. Người ta có biết tôi hoang mang, lo lắng thế nào không?
Tôi chỉ mong có người ở cùng để có thể tiết kiệm tiền. Có người ở bên cạnh một cách danh chính ngôn thuận, ko bị ai soi mói, không làm bố mẹ xấu hổ. Chưa cưới ngay cũng không sao, chỉ cần người ta về nhà tôi, xin phép bố mẹ tôi đàng hoàng cho hai đứa sống cùng nhau, chỉ cần người ta đưa tôi về nhà, nói với bố mẹ ngta rằng tôi sẽ ở cùng ngta. Vậy thôi. Chỉ cần vậy thôi.
Yêu không có tội, nhưng yêu một cách cố chấp, mặc kệ tình yêu đó đã đủ lâu mà chưa nhìn thấy kết thúc ở đâu, thì có lẽ là đang tự hành hạ mình, có tội với bản thân và người thân của mình.
Dừng lại chứ? Có thể dừng lại không?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

tieumiu92 đã viết: 00:16, 12/12/17 - Anh lấy em chứ?
....
Thanh xuân có bao nhiêu để chờ đợi một người. Người ta có biết tôi hoang mang, lo lắng thế nào không?
Tôi chỉ mong có người ở cùng để có thể tiết kiệm tiền. Có người ở bên cạnh một cách danh chính ngôn thuận, ko bị ai soi mói, không làm bố mẹ xấu hổ. Chưa cưới ngay cũng không sao, chỉ cần người ta về nhà tôi, xin phép bố mẹ tôi đàng hoàng cho hai đứa sống cùng nhau, chỉ cần người ta đưa tôi về nhà, nói với bố mẹ ngta rằng tôi sẽ ở cùng ngta. Vậy thôi. Chỉ cần vậy thôi.
Yêu không có tội, nhưng yêu một cách cố chấp, mặc kệ tình yêu đó đã đủ lâu mà chưa nhìn thấy kết thúc ở đâu, thì có lẽ là đang tự hành hạ mình, có tội với bản thân và người thân của mình.
Đến lúc nó giàu là nó cặp chân dài!
Mà hỏi nó anh lấy em chứ nó bảo không kia kìa #-o
---
Đạp thẳng cẳng, càng nhanh càng tốt!!!
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thi An đã viết: 00:31, 12/12/17
tieumiu92 đã viết: 00:16, 12/12/17 - Anh lấy em chứ?
....
Đến lúc nó giàu là nó cặp chân dài!
Mà hỏi nó anh lấy em chứ nó bảo không kia kìa #-o
---
Đạp thẳng cẳng, càng nhanh càng tốt!!!
Hihi. Cảm ơn bạn đã lắng nghe ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”