Chờ người chờ đến bao giờ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chờ người chờ đến bao giờ?

Gửi bài gửi bởi never89 »

Không biết mình chờ đến bao h mới gặp được nửa còn lại?
Bao nhiêu năm nay, người thích mình thì mình không thích. Người mình thích thì không thích mình.
#-o \:D/
Thất nghiệp không chết
Thất tình mới chết

Nếu như thời gian trở lại, mình sẽ ko từ bỏ Thế Anh, đáng tiếc lúc đó còn trẻ, cứ nghĩ nhất định sẽ tìm được ng mình yêu, cũng yêu mình.

Không lẽ sống cuộc đời của những mẫu số chung.
Yêu một người và lấy 1 người khác? B-) ^:)^

Cao nhân hiển linh, xem giúp em đi ạ!!!
Vô cùng cảm tạ.

P/S: em check 1h/ 1 lần ah. Các bác cứ đặt câu hỏi ah.

Hình ảnh
Đầu trang

quochaikt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Chờ người chờ đến bao giờ?

Gửi bài gửi bởi quochaikt »

Sao năm ngoái chị k yêu đi.năm ngoái gặp ng mình thích và thích m mà ,@@.
Đầu trang

nguvat
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguvat »

Chờ đến tháng 10 if you vượt qua được thì quất. Còn không thì sau 44 tuổi nhế -Có thể không thèm lấy chồng. Ai bẩu âm dương nghịch lý, mệnh không thắng được cục mà chi. Tuổi trẻ cay đắng, ăn chơi nhiều mà hưởng thụ thì ít, tuổi già sáng sủa. Xấu tính xấu nết được mỗi tính tốt dâmđãng (gần bằng Nguvat (theo Ngu dâm là tính tốt). Ít được hưởng phúc.
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quochaikt đã viết: 10:08, 17/08/17 Sao năm ngoái chị k yêu đi.năm ngoái gặp ng mình thích và thích m mà ,@@.
Có bạn ơi, mối quan hệ đó vẫn kéo dài đến hnay. Nhưng có vẻ như anh ấy ko thích mình mà?
Mình gặp anh tháng 11 dương năm 2016 ạ.
nguvat đã viết: 10:12, 17/08/17 Chờ đến tháng 10 if you vượt qua được thì quất. Còn không thì sau 44 tuổi nhế -Có thể không thèm lấy chồng. Ai bẩu âm dương nghịch lý, mệnh không thắng được cục mà chi. Tuổi trẻ cay đắng, ăn chơi nhiều mà hưởng thụ thì ít, tuổi già sáng sủa. Xấu tính xấu nết được mỗi tính tốt dâmđãng (gần bằng Nguvat (theo Ngu dâm là tính tốt). Ít được hưởng phúc.
Chờ đến tháng 10 vượt qua được thì quất là sao bạn?
Không thèm lấy chồng mà bảo mình dâm đãng? Haizz, nghịch lý thật!!!!!!
Mình ăn chơi nhiều gì? Bạn có xem nhầm không?
Đầu trang

quochaikt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

never89 đã viết: 10:12, 17/08/17
quochaikt đã viết: 10:08, 17/08/17 Sao năm ngoái chị k yêu đi.năm ngoái gặp ng mình thích và thích m mà ,@@.
Có bạn ơi, mối quan hệ đó vẫn kéo dài đến hnay. Nhưng có vẻ như anh ấy ko thích mình mà?
nguvat đã viết: 10:12, 17/08/17 Chờ đến tháng 10 if you vượt qua được thì quất. Còn không thì sau 44 tuổi nhế -Có thể không thèm lấy chồng. Ai bẩu âm dương nghịch lý, mệnh không thắng được cục mà chi. Tuổi trẻ cay đắng, ăn chơi nhiều mà hưởng thụ thì ít, tuổi già sáng sủa. Xấu tính xấu nết được mỗi tính tốt dâmđãng (gần bằng Nguvat (theo Ngu dâm là tính tốt). Ít được hưởng phúc.
A ấy là người chị đc giới thiệu đúng k ???. Họ hàng .ng thân thân giới thiệu thì phải @@khả năng năm sau cưới rất cao c ah
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quochaikt đã viết: 10:23, 17/08/17
never89 đã viết: 10:12, 17/08/17
A ấy là người chị đc giới thiệu đúng k ???. Họ hàng .ng thân thân giới thiệu thì phải @@khả năng năm sau cưới rất cao c ah
Không em ơi. Anh ấy và chị gặp ở nước ngoài.
Quen qua facebook, ko ai giới thiệu cả.
Nhưng tình trạng hiện nay chị không cảm nhận được anh ấy thương chị. Năm sau cưới là lúc nào vậy em ? Có lẽ nào cưới :3
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Khi bạn thật lòng yêu một ai đó nhưng cuối cùng lại chia tay, sau này bạn sẽ rất khó yêu một ai khác, bạn không muốn phí thời gian cũng như không muốn bỏ công sức ra tìm hiểu.
Giống như bạn sắp viết xong một bài văn, nhưng cô giáo lại nói bạn viết quá cẩu thả, rồi xé nó đi, bắt bạn viết lại vậy. Tuy bạn nhớ đoạn mở đầu và nội dung nhưng bạn đã lười viết rồi.
Vì bài văn bị xé đi kia đã xài cạn hết sức lực của bạn, chỉ còn thiếu một đoạn kết nữa thôi, thế mà bạn lại phải bắt đầu lại từ đầu...

Sưu tầm
#mangxahoivanhoc
Đầu trang

quochaikt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

never89 đã viết: 10:40, 17/08/17 Khi bạn thật lòng yêu một ai đó nhưng cuối cùng lại chia tay, sau này bạn sẽ rất khó yêu một ai khác, bạn không muốn phí thời gian cũng như không muốn bỏ công sức ra tìm hiểu.
Giống như bạn sắp viết xong một bài văn, nhưng cô giáo lại nói bạn viết quá cẩu thả, rồi xé nó đi, bắt bạn viết lại vậy. Tuy bạn nhớ đoạn mở đầu và nội dung nhưng bạn đã lười viết rồi.
Vì bài văn bị xé đi kia đã xài cạn hết sức lực của bạn, chỉ còn thiếu một đoạn kết nữa thôi, thế mà bạn lại phải bắt đầu lại từ đầu...

Sưu tầm
#mangxahoivanhoc
E hiểu.vì e trải qua rồi.
Năm nay e thấy c buồn.suy nghĩ nhiều.mệt mỏi.sức khỏe cũng cảm thấy mệt mỏi.hay ốm vặt...

Tháng 7.8 e thấy c suy nghĩ rất nhiều.nhiều lắm.về chuyện tc.
E nghĩ 2.ng k dùng lại đâu.năm sau cưới.
Lá số k gặp may trong cv .thông minh.giỏi.k.gặp thời.k năm kiếm đc.năm k..cv cứ tức tắc k giàu quá :)
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quochaikt đã viết: 10:57, 17/08/17
never89 đã viết: 10:40, 17/08/17 Khi bạn thật lòng yêu một ai đó nhưng cuối cùng lại chia tay, sau này bạn sẽ rất khó yêu một ai khác, bạn không muốn phí thời gian cũng như không muốn bỏ công sức ra tìm hiểu.

Sưu tầm
#mangxahoivanhoc
E hiểu.vì e trải qua rồi.
Năm nay e thấy c buồn.suy nghĩ nhiều.mệt mỏi.sức khỏe cũng cảm thấy mệt mỏi.hay ốm vặt...

Tháng 7.8 e thấy c suy nghĩ rất nhiều.nhiều lắm.về chuyện tc.
E nghĩ 2.ng k dùng lại đâu.năm sau cưới.
Lá số k gặp may trong cv .thông minh.giỏi.k.gặp thời.k năm kiếm đc.năm k..cv cứ tức tắc k giàu quá :)
Em đoán trúng như thần.
Chị vs anh mà cưới thì chị sẽ mời em ăn cưới không cần tiền mừng luôn.
Vì chị nghĩ chị và anh kết thúc rồi. Mỗi đứa 1 phương trời. Ko có hi vọng gì cả.
Ko gặp thời thật em à.
Dù thân cư quan lộc hihi
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

"Không cầu kiếp sau gặp lại, chỉ mong đời này kết duyên. Thế gian duy nhất một chuyện, nguyện nắm tay anh tới cùng."

(Đừng nói với anh ấy tôi vẫn còn yêu - Lục Xu)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”