Xem giúp em về tướng người này

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
relax01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem giúp em về tướng người này

Gửi bài gửi bởi relax01 »

Người em mới quen, tiếp xúc thấy cũng ổn, em muốn có một mối quan hệ lâu dài. Qua đây nhờ các bác xem giúp em tướng của cậu này
Tập tin đính kèm
1.jpg (201.94 KiB) Đã xem 1230 lần
2.jpg (109.56 KiB) Đã xem 1230 lần
3.jpg (167.5 KiB) Đã xem 1230 lần
Đầu trang

linhphuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem giúp em về tướng người này

Gửi bài gửi bởi linhphuc »

mình không biết xem tướng tuy nhiên cảm quan của mình khá tốt, nhìn ảnh mình thường phán đoán khá đúng về tính cách của người khác. Cá nhân mình cảm nhận bạn này bản chất tốt, bạn có thể quen được. Ngũ quan cân đối, có tài vận tốt, là người khôn ngoan có đầu óc,có tài lẻ, bản chất là người tốt, trung thực, chu đáo và biết quan tâm đến người khác. Tuy nhiên khá đào hoa và đa tình, có sức hút với phái nữ.
Đôi lời góp ý cảm tính mong các bác cao nhân ghé qua đừng chê cười.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Nhìn thấy từ tướng người với tướng mặt khá cân đối còn giáng đi giọng nói thì không biết. Thời trẻ cũng khá vất vả tự mình vươn lên nhưng càng về sau càng phát triển khi tài bạch tròn đẹp kín. Cặp mắt mà lông mày nói lên người có công danh địa vị. Tổng thể tính tình cũng khá hiền hòa đồng với mọi người còn hậu vận?
Đầu trang

relax01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

linhphuc đã viết: 22:45, 30/08/17 mình không biết xem tướng tuy nhiên cảm quan của mình khá tốt, nhìn ảnh mình thường phán đoán khá đúng về tính cách của người khác. Cá nhân mình cảm nhận bạn này bản chất tốt, bạn có thể quen được. Ngũ quan cân đối, có tài vận tốt, là người khôn ngoan có đầu óc,có tài lẻ, bản chất là người tốt, trung thực, chu đáo và biết quan tâm đến người khác. Tuy nhiên khá đào hoa và đa tình, có sức hút với phái nữ.
Đôi lời góp ý cảm tính mong các bác cao nhân ghé qua đừng chê cười.
Cám ơn bình luận của bạn ạ
Đầu trang

relax01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 08:25, 31/08/17 Nhìn thấy từ tướng người với tướng mặt khá cân đối còn giáng đi giọng nói thì không biết. Thời trẻ cũng khá vất vả tự mình vươn lên nhưng càng về sau càng phát triển khi tài bạch tròn đẹp kín. Cặp mắt mà lông mày nói lên người có công danh địa vị. Tổng thể tính tình cũng khá hiền hòa đồng với mọi người còn hậu vận?
Tướng đi và giọng nói phải như thế nào mới tốt để em đối chứng thử ạ. Cũng như bác nói anh này cũng khá hòa đồng. Còn hậu vận bác để dấu hỏi nghĩa là sao ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn giới thiệu sơ qua về gia đình sự nghiệp tướng đi và giọng nói của anh này để tôi khớp lại tôi sẽ nói hậu vận cho bạn.
Đầu trang

relax01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 13:28, 31/08/17 Bạn giới thiệu sơ qua về gia đình sự nghiệp tướng đi và giọng nói của anh này để tôi khớp lại tôi sẽ nói hậu vận cho bạn.
Về gia đình em chưa biết ạ. Anh này dược sĩ. Tướng đi có vẻ cởi mở, đầu và vai khá thẳng, không cúi cũng không ngẩng cao. Giọng nói trầm, rõ ràng.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Với những tướng người vừa pha hình thổ lẫn hình kim như này là công danh và tiền tài tương đối tốt vững vàng chắc chắn đây. Tuổi trẻ thì cũng hơi vất vả phấn đấu rồi. Ngón tay móng tay cũng dạng đẹp hợp với như trên là hậu vận khá tốt nói chung có tài có Lộc. Nhưng chị lưu ý những người như này rất nhiều cô vây quanh và yêu quý. Nếu lấy được thì tốt.
Đầu trang

relax01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 15:01, 31/08/17 Với những tướng người vừa pha hình thổ lẫn hình kim như này là công danh và tiền tài tương đối tốt vững vàng chắc chắn đây. Tuổi trẻ thì cũng hơi vất vả phấn đấu rồi. Ngón tay móng tay cũng dạng đẹp hợp với như trên là hậu vận khá tốt nói chung có tài có Lộc. Nhưng chị lưu ý những người như này rất nhiều cô vây quanh và yêu quý. Nếu lấy được thì tốt.
Vậy là cũng đào hoa như chị trên kia bình luận à bác, bác cho em hỏi cái đó thể hiện ở đâu trong bức ảnh vậy ạ. Vì em thấy ngoài đời anh này cũng bình thường và khá hiền, chưa tới mức nhiều cô vây quanh đâu ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ý tôi là anh có nhiều người khác giới vây quanh và yêu quý ngay từ cái nhìn đầu tiên vì vẻ bề ngoài nổi trội và tướng khá hiền và đẹp trai. Còn người như anh này thì cũng đoàng hoàng vì người và mặt thành một khối tướng đi chắc chắn gióng nói lớn trầm. Ý tôi muốn nói là nếu hai bạn thành vợ thành chồng thì bạn phải chủ động để những người con gái khác không vây quanh làm khó dễ cho anh ấy. Thì gia đình sẽ hạnh phúc hơn nhiều.
Còn về hôn nhân tình duyên của nam bạn xem hai bên thái dương gần mắt là cung phu thê chính và quanh vùng mắt.
Hi vọng hai người sớm thành vợ chồng.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”