XIN MỌI NGƯỜI VÀO LUẬN BÀN 1 LÁ SÔ CỦA 1 NGƯỜI ĐÀN BÀ GIÀU CÓ .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: XIN MỌI NGƯỜI VÀO LUẬN BÀN 1 LÁ SÔ CỦA 1 NGƯỜI ĐÀN BÀ GIÀU CÓ .

Gửi bài gửi bởi hysshu »

taytrong đã viết: 13:12, 21/09/17
boypro2009 đã viết: 12:57, 21/09/17 Không hiểu sao bác nói lá số na ná nhau :D với lại tướng mạo của bác giống cô này không mà thắc mắc người giàu người nghèo, vì 2 lá số sinh cùng giờ nhưng vẫn có kẻ giàu người nghèo ông ạ :D
Cô này tài điền đẹp có cái phúc tuần thôi
Thì em thấy Mệnh , Thân của chị ấy Hơi yếu mà vẫn gầy dựng sự nghiệp tốt ..

Lập nghiệp 29t , bây giờ là 39t , chỉ cần 10 năm mà đã giàu có từ 2 bàn tay trắng , Trong khi lá số không thấy cách nào giàu ngoài Cung Điền , Trong khi ấy có ấy giàu lên Vì Kinh Doanh sản xuất giấy , bây giở mới bắt đầu đầu tư bds thôi .

Bác có thể chỉ rõ sao lại thế ko ?
Cung Thân có nhiều sát tinh, thiên hình hãm chiếu, may là cung này có Triệt đáo kim cung, nên cũng đỡ xấu đi nhiều.
Đầu trang

Bobbysir
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XIN MỌI NGƯỜI VÀO LUẬN BÀN 1 LÁ SÔ CỦA 1 NGƯỜI ĐÀN BÀ GIÀU CÓ .

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

Mình mơi tham gia diễn đàn tuy nhiên mình thấy mấy cái chíh tinh đắc hãm mọi nguòi ko nên chú ý đến nó. Mọi người lội bao nhiêu page mà ko rút ra kinh nghiệm à. Bao nhiêu lá số chính tinh hãm lòi ra vẫn giàu bình thường nên có thể kết luận là bỏ nó đi được rồi. Mình chie thấy là chị này có mệnh không tốt lắm nên lúc trẻ chị ấy khổ tuy nhiên lại có vận tốt vận từ 36-46 thì đúng là cách kinh doanh phát tài phát lộc. Vận tại điền trạch có thiên phủ có vũ khúc chiếu tam hợp đặc biệt là hai con hoá lộc lộc tồn chieus về. Không bùng nổ như pháo hoa mới lạ. Tuy nhiên chị này chỉ được vận tốt mà thôi, hết vận này thì cũng hết đẹp. Mình thấy tất cả các lá số đại gia trong các thớt ở lyso mà minhd nghía thì nếu giàu có phải ăn được con lộc hoặc à lộc tồn hoặc là hoá lộc ở mệnh tài quan hoặc di. Giàu như vậy sẽ bền bỉ nhất, còn không thì phải ăn ỏ cacs đại vận như trường hợp chik này
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”