1 lá số văn thao võ lược nhưng mãi mãi túng quẩn ...vì sao

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

1 lá số văn thao võ lược nhưng mãi mãi túng quẩn ...vì sao

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Hình ảnh

hỡi thế gian nếu số phận đã an bài... thì tại sao tôi lại phải nghèo mãi trong khi tài năng xuất chúng như vậy.... xin các cao nhân cho chút ý kiến
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 1 lá số văn thao võ lược nhưng mãi mãi túng quẩn ...vì sao

Gửi bài gửi bởi Atulaaa »

Bạn thấy mình rất tài năng? Thực sự như thế? Mình hỏi thật thành tích lớn nhất trong cuộc sống đạt được là gì bạn? Rồi mình với bạn luận lá bạn, lá này cũng đẹp ấy chứ nhỉ!
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Bời zì thời vận không thông, vọng cầu vô ích. Khôn cũng chết, dại cũng chết, biết thì sống #-o

Túm lại xuất chúng không bằng xuất quần [-X
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Atulaaa đã viết: 22:10, 21/09/17 Bạn thấy mình rất tài năng? Thực sự như thế? Mình hỏi thật thành tích lớn nhất trong cuộc sống đạt được là gì bạn? Rồi mình với bạn luận lá bạn, lá này cũng đẹp ấy chứ nhỉ!
mình ko tiện lên mạng kể công kể lao .tóm lại là mình nghèo lắm

nhưng mình phát hiện mình là 1 nhân vật kiệt xuất từ lúc vào học lớp 1.

nói chung là ko có tiền là ko có gì cả. mình cũng có tiền nhưng mà đủ lết lếch , nãn lắm. khổ quá
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

truy mệnh đã viết: 22:17, 21/09/17
Atulaaa đã viết: 22:10, 21/09/17 Bạn thấy mình rất tài năng? Thực sự như thế? Mình hỏi thật thành tích lớn nhất trong cuộc sống đạt được là gì bạn? Rồi mình với bạn luận lá bạn, lá này cũng đẹp ấy chứ nhỉ!
mình ko tiện lên mạng kể công kể lao .tóm lại là mình nghèo lắm

nhưng mình phát hiện mình là 1 nhân vật kiệt xuất từ lúc vào học lớp 1.

nói chung là ko có tiền là ko có gì cả. mình cũng có tiền nhưng mà đủ lết lếch , nãn lắm. khổ quá
Nếu bạn là người tài năng thực sự và đầu óc nhìn thấu được đời thì mình nghĩ bạn sẽ khá thôi dù hiện tại có nghèo rớt mùng tơi! Lo gì đâu tôi cũng từng như bạn thậm chí còn nghèo hơn ấy chứ mà chả kiệt xuất như bạn nhưng tôi được cái không sợ, cứ tiến lên thôi. :)
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tiến lên thì lúc nào cũng phải tiến rồi .

nghĩ tới cảnh mới vừa lĩnh lương ,,, trã nợ , trang trãi qua 1 vòng... còn dư vài trăm để sống tới tháng lương kế tiếp là thấy nãn rồi,,,mình bộ cơ nguyệt đồng lương là người đứng đầu cơ quan tổ chức nghĩ coi ko thao lược sao đc... mệnh thân bị đại hao tiểu hao kia, đại hao cung thiên di, có đc nhiu tiền cũng bao bạn bè ăn nhậu hết rồi... khi hết tiền lại ở nhà lủi thủi cài vltkm cho qua ngày đoạn tháng.... mà chán lắm, nếu ngày xưa ko vì tình yêu... chấp nhận cưới tiểu thư nhà quan kia là giờ này có phải thiếu thốn gì đâu
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

truy mệnh đã viết: 22:28, 21/09/17 tiến lên thì lúc nào cũng phải tiến rồi .

nghĩ tới cảnh mới vừa lĩnh lương ,,, trã nợ , trang trãi qua 1 vòng... còn dư vài trăm để sống tới tháng lương kế tiếp là thấy nãn rồi,,,mình bộ cơ nguyệt đồng lương là người đứng đầu cơ quan tổ chức nghĩ coi ko thao lược sao đc... mệnh thân bị đại hao tiểu hao kia, đại hao cung thiên di, có đc nhiu tiền cũng bao bạn bè ăn nhậu hết rồi... khi hết tiền lại ở nhà lủi thủi cài vltkm cho qua ngày đoạn tháng.... mà chán lắm, nếu ngày xưa ko vì tình yêu... chấp nhận cưới tiểu thư nhà quan kia là giờ này có phải thiếu thốn gì đâu
Nếu thế thì lại chả phải lá số này :) nhưng như thế tâm nó cũng chỉ khổ tí thôi, rồi thời vận nó đến đổi khác là vừa. Đừng nóng!
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chắc chắn là lá số đó. tôi đã nghiệm lý vài cung rồi.

cuộc đời của tôi đúng là sắp đặt, có thời gian tôi muốn tự tử....bế tắt , hoàn toàn ko còn 1 con đường nào khác... thất nghiệp đã hơn 1 năm dài, lấy đêm làm ngày , trình độ ko có. xin việc làm 100 chổ rồi chẳng có hồi âm.... bổng nhiên lại có 1 cty nhận mình đi làm.... dù có hèn có nhục cỡ nào cũng phải cố gắng đó các bạn... gian khổ cay đắng nào mình ko từng kinh qua.... 1 người 1 ngựa tự bương chảy giữ dòng đời ko có 1 sự giúp đỡ nào khác. mà cũng nghèo lắm...dù sao ko chết đã là 1 thành công rồi
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

truy mệnh đã viết: 22:38, 21/09/17 chắc chắn là lá số đó. tôi đã nghiệm lý vài cung rồi.

cuộc đời của tôi đúng là sắp đặt, có thời gian tôi muốn tự tử....bế tắt , hoàn toàn ko còn 1 con đường nào khác... thất nghiệp đã hơn 1 năm dài, lấy đêm làm ngày , trình độ ko có. xin việc làm 100 chổ rồi chẳng có hồi âm.... bổng nhiên lại có 1 cty nhận mình đi làm.... dù có hèn có nhục cỡ nào cũng phải cố gắng đó các bạn... gian khổ cay đắng nào mình ko từng kinh qua.... 1 người 1 ngựa tự bương chảy giữ dòng đời ko có 1 sự giúp đỡ nào khác. mà cũng nghèo lắm...dù sao ko chết đã là 1 thành công rồi
Truy mệnh hay lắm. Trải qua được những chuyện đó rồi sao bây giờ bạn còn sợ những chuyện này? Niềm tin ấy bạn ạ bạn có thấy niềm tin cũng bạn bị lung lay không? Bạn mới 30 thôi phải chiến đấu đi, chiến đấu đến hơi thở cuối cùng còn khi đã chiến hết sức lúc đó tính sau.
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cảm ơn bạn atula nhé...thôi mình phải đi ngủ sáng mai đi bương chảy kiếm sống qua ngày...chờ tới lúc giàu lên .người thật thà ko biết tính toán mua bán kinh doanh chỉ có ...mà thôi , ngủ cái mai tính
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”