Tôi đọc sách thấy nói mệnh vô chính diệu thường làm con thứ nếu làm con trưởng sẽ ...xin các huynh,tỉ,đệ chỉ giùm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tôi đọc sách thấy nói mệnh vô chính diệu thường làm con thứ nếu làm con trưởng sẽ ...xin các huynh,tỉ,đệ chỉ giùm

Gửi bài gửi bởi Thiên đồng 86 »

Hình ảnh
Vợ chồng tôi làm ăn lương thiện.,biết tín tâm,mà k hiểu sao con gái trưởng của mình lại vô chính diệu.Tôi rất băn khoăn xin chỉ giúp tôi. thanks rất nhiều.
Sửa lần cuối bởi Thiên đồng 86 vào lúc 11:06, 23/09/17 với 2 lần sửa.
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tôi đọc sách thấy nói mệnh vô chính diệu thường làm con thứ nếu làm con trưởng sẽ ...xin các huynh,tỉ,đệ chỉ giùm

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Cháu ko thấy lá số ạ
Đầu trang

Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tôi đọc sách thấy nói mệnh vô chính diệu thường làm con thứ nếu làm con trưởng sẽ ...xin các huynh,tỉ,đệ chỉ giùm

Xin lỗi,lần đầu post bài.nhưng k hiểu sao k lên hình lá số
Đầu trang

Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gianguyenthaonguyen may quá mình post được lá số rồi.xin chỉ giùm mình.thanks nhiều
Đầu trang

qphuc85
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi qphuc85 »

VCD chủ làm phó thôi chứ kg phải kg làm con trưởng được. Phó ở đây là trong công việc, hoặc kg được làm trưởng dòng họ, chứ làm con trưởng thì kg vấn đề gì.

Bé có lá số tốt, qua 30 phát tài danh.
Đầu trang

Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thanks bạn qphuc85 nhé.Bạn có thể nói rõ hơn về lá số bé nhà mình k à?thanks bạn
Đầu trang

Duongzzz
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Duongzzz »

Mệnh vô chính diệu không có sát tinh tọa thủ là đc rồi. Bù lại anh nhìn xem cung phu của cháu rất tốt lấy đc người vừa giỏi lại hiền lành. Có đứa con thông minh giỏi giang như thế là tốt lắm rồi mà. Cung phúc có thiên quan là sao liên quan về tâm linh anh nên định hướng cho cháu làm việc phúc thiện để giải trừ tại ách gia tăng phúc.
Mong anh làm nhiều việc phúc thiện hơn nữa để tích đức để đời tạo phúc cho con cháu.
Thân gửi.
Được cảm ơn bởi: aaakkk2
Đầu trang

Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duongzzz đã viết: 11:42, 23/09/17 Mệnh vô chính diệu không có sát tinh tọa thủ là đc rồi. Bù lại anh nhìn xem cung phu của cháu rất tốt lấy đc người vừa giỏi lại hiền lành. Có đứa con thông minh giỏi giang như thế là tốt lắm rồi mà. Cung phúc có thiên quan là sao liên quan về tâm linh anh nên định hướng cho cháu làm việc phúc thiện để giải trừ tại ách gia tăng phúc.
Mong anh làm nhiều việc phúc thiện hơn nữa để tích đức để đời tạo phúc cho con cháu.
Thân gửi.
Thanks bạn dươngzz nhiều nhé.bạn cho mình hỏi lá số của bé nhà mình có cách gì tốt xấu để mình biết tính cách và định hướng học hành sau này.Mình muốn hỏi thêm là: bé nhà mình sẽ chịu ảnh hưởng tính cách của sao Thiênđong-TháiAm hay sao Thái Dương ở tam hợp ? Vì bé mệnh hoả mình nghĩ bé hợp với sao Thái Dương còn 3 sao thiên đồng thái âm cự môn thuộc hành thuỷ.
Thân gửi
Đầu trang

Thiên đồng 86
Mới gia nhập
Mới gia nhập

qphuc85 đã viết: 11:26, 23/09/17 VCD chủ làm phó thôi chứ kg phải kg làm con trưởng được. Phó ở đây là trong công việc, hoặc kg được làm trưởng dòng họ, chứ làm con trưởng thì kg vấn đề gì.

Bé có lá số tốt, qua 30 phát tài danh.
Thanks bạn qphuc85 nhiều nhé.bạn cho mình hỏi lá số của bé nhà mình có cách gì tốt xấu để mình biết tính cách và định hướng học hành sau này.Mình muốn hỏi thêm là: bé nhà mình sẽ chịu ảnh hưởng tính cách của sao Thiênđong-TháiAm hay sao Thái Dương ở tam hợp ? Vì bé mệnh hoả mình nghĩ bé hợp với sao Thái Dương còn 3 sao thiên đồng thái âm cự môn thuộc hành thuỷ.
Thân gửi
Đầu trang

Duongzzz
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Duongzzz »

Thiên đồng 86 đã viết: 12:26, 23/09/17
Duongzzz đã viết: 11:42, 23/09/17 Mệnh vô chính diệu không có sát tinh tọa thủ là đc rồi. Bù lại anh nhìn xem cung phu của cháu rất tốt lấy đc người vừa giỏi lại hiền lành. Có đứa con thông minh giỏi giang như thế là tốt lắm rồi mà. Cung phúc có thiên quan là sao liên quan về tâm linh anh nên định hướng cho cháu làm việc phúc thiện để giải trừ tại ách gia tăng phúc.
Thân gửi.
Thanks bạn dươngzz nhiều nhé.bạn cho mình hỏi lá số của bé nhà mình có cách gì tốt xấu để mình biết tính cách và định hướng học hành sau này.Mình muốn hỏi thêm là: bé nhà mình sẽ chịu ảnh hưởng tính cách của sao Thiênđong-TháiAm hay sao Thái Dương ở tam hợp ? Vì bé mệnh hoả mình nghĩ bé hợp với sao Thái Dương còn 3 sao thiên đồng thái âm cự môn thuộc hành thuỷ.
Thân gửi

Vì mệnh cháu là mệnh vô chính diệu nên muốn biết cháu hợp với sao nào còn phải căn cứ vào hình tướng cháu mới 1 tuổi cái mới chào đời tất cả đều phụ thuộc vào cha mẹ. Anh chị tích được nhiều phúc chăm dạy con tốt thì sẽ ảnh hưởng đến hình tướng của cháu sau nay.
Cháu có nhiều cách như bộ tam minh đào hồng hỷ, bộ tứ đức, bộ khoa quyền lộc. Là các bộ sao đẹp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”