Kính mong các cô bác anh chị xem giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
muabui2
Chính thức
Chính thức

Re: Kính mong các cô bác anh chị xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi muabui2 »

Thiên Hư đã viết: 10:44, 04/10/17
muabui2 đã viết: 10:21, 04/10/17 Chào bạn.
Đại hạn 26-35 là vận xấu của bạn. Đại hạn 36-45 Có khá hơn đại hạn này khá nhất trong cuộc đời, công danh sự nghiệp phát triển thuận lợi hợp với lĩnh vực quân nhân.
Hôn nhân không hạnh phúc có thể lập gia đình muộn 1 chút để giảm hình khắc.
Hạn năm nay dễ có tang trong thời gian khoảng tháng 9-11 âm lịch. Trọng điểm là tháng 10.
Vâng em cảm ơn anh/ chị. Em giờ canh cánh trong lòng 2 mối lo:
- 1 là bố em có qua được không (Về Hạn năm nay có người nói là phải chú ý đến tháng 10, trùng khớp với dự đoán của anh chị)
- 2 là việc trả nợ 10 tỷ kia thế nào. Tương lai em ra sao. Em làm quân nhân với mức lương ít ỏi thì vĩnh viễn không trả được nợ
- Còn chuyện vợ con em còn chưa nghĩ đến vì giờ chắc chẳng ai lấy em
- 2 là việc trả nợ 10 tỷ kia thế nào. Tương lai em ra sao. Em làm quân nhân với mức lương ít ỏi thì vĩnh viễn không trả được nợ
Việc này sau này chắc họ hàng nội ngoại 2 bên cũng tương trợ giúp đỡ trước mắt cứ yên tâm chăm sóc lo công việc của bố trước đã rồi từng bước tìm cách khắc phục.
Sông có khúc, người có lúc. Tôi Nguyện cầu cho bạn và gia đình vượt qua cơn bĩ cực này
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Gia đình giờ nợ 10 tỷ đồng rồi, thực sự khánh kiệt và bi đát."

Cháu còn lòng tin vào chính nghĩa không?
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thiên Hư »

muabui2 đã viết: 15:45, 04/10/17
Thiên Hư đã viết: 10:44, 04/10/17
muabui2 đã viết: 10:21, 04/10/17 Chào bạn.
Đại hạn 26-35 là vận xấu của bạn. Đại hạn 36-45 Có khá hơn đại hạn này khá nhất trong cuộc đời, công danh sự nghiệp phát triển thuận lợi hợp với lĩnh vực quân nhân.
Hôn nhân không hạnh phúc có thể lập gia đình muộn 1 chút để giảm hình khắc.
Hạn năm nay dễ có tang trong thời gian khoảng tháng 9-11 âm lịch. Trọng điểm là tháng 10.
Vâng em cảm ơn anh/ chị. Em giờ canh cánh trong lòng 2 mối lo:
- 1 là bố em có qua được không (Về Hạn năm nay có người nói là phải chú ý đến tháng 10, trùng khớp với dự đoán của anh chị)
- Còn chuyện vợ con em còn chưa nghĩ đến vì giờ chắc chẳng ai lấy em
Việc này sau này chắc họ hàng nội ngoại 2 bên cũng tương trợ giúp đỡ trước mắt cứ yên tâm chăm sóc lo công việc của bố trước đã rồi từng bước tìm cách khắc phục.
Sông có khúc, người có lúc. Tôi Nguyện cầu cho bạn và gia đình vượt qua cơn bĩ cực này
Vâng, giờ cũng chỉ biết hi vọng thôi, không còn cách nào khác. Mọi người hai bên nội ngoại cũng đã hết sức rồi, chỉ được khoảng hơn 1 tỷ thôi
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức

KMD đã viết: 16:04, 04/10/17 "Gia đình giờ nợ 10 tỷ đồng rồi, thực sự khánh kiệt và bi đát."

Cháu không rõ "chính nghĩa" ở đây ý cô/bác là như thế nào.
Nhưng tại thời điểm này cháu chỉ cố gắng và hành động theo cái mà cháu cho là Đúng. Để sau này có thế nào đi nữa cũng ko bao giờ hối tiếc, không bao giờ phải dằn vặt vì ngày xưa mình đã ko làm hết sức không cố hết sức.

Bản tính cháu thì cháu rất thật thà, có những lúc cháu được giao rất nhiều tiền (hàng chục tỷ) nhưng cháu chưa bao giờ có ý đồ hay lấy 1 đồng nào cả. Bố mẹ cháu bao giờ cũng khuyên cháu sống có đạo đức và cẩn trọng với pháp luật.
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức

Mong các cô bác anh chị giúp đỡ
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức

Mong các cô bác anh chị giúp đỡ
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

Thiên Hư đã viết: 16:35, 04/10/17
KMD đã viết: 16:04, 04/10/17 "Gia đình giờ nợ 10 tỷ đồng rồi, thực sự khánh kiệt và bi đát."

Nhưng tại thời điểm này cháu chỉ cố gắng và hành động theo cái mà cháu cho là Đúng. Để sau này có thế nào đi nữa cũng ko bao giờ hối tiếc, không bao giờ phải dằn vặt vì ngày xưa mình đã ko làm hết sức không cố hết sức.

Bản tính cháu thì cháu rất thật thà, có những lúc cháu được giao rất nhiều tiền (hàng chục tỷ) nhưng cháu chưa bao giờ có ý đồ hay lấy 1 đồng nào cả. Bố mẹ cháu bao giờ cũng khuyên cháu sống có đạo đức và cẩn trọng với pháp luật.
Nhớ khi xưa, cụ Lê Lai phá vòng vây quân Minh cứu chúa. Chắc hẳn lòng tin vào chính nghĩa của cụ phải vô cùng mãnh liệt nên dù có hy sinh thân mình, cụ vẫn không lùi bước trước quân thù. Nhờ vậy mà nhà Lê đã viết lên những trang sử oai hùng cho Đại Việt.

Nay cháu đã có được những nền tảng vững chắc từ gia đình, đây là lợi thế lớn cho cháu vào đời. Khi gặp khó khăn trong cuộc sống, cháu ráng giữ vững lòng tin. Nếu không có lòng tin thì cháu rất khó thành công.
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức

KMD đã viết: 19:43, 05/10/17
Thiên Hư đã viết: 16:35, 04/10/17

Nhớ khi xưa, cụ Lê Lai phá vòng vây quân Minh cứu chúa. Chắc hẳn lòng tin vào chính nghĩa của cụ phải vô cùng mãnh liệt nên dù có hy sinh thân mình, cụ vẫn không lùi bước trước quân thù. Nhờ vậy mà nhà Lê đã viết lên những trang sử oai hùng cho Đại Việt.

Nay cháu đã có được những nền tảng vững chắc từ gia đình, đây là lợi thế lớn cho cháu vào đời. Khi gặp khó khăn trong cuộc sống, cháu ráng giữ vững lòng tin. Nếu không có lòng tin thì cháu rất khó thành công.
Vâng cháu cảm Ơn cô/bác. Cháu sẽ ghi nhớ những lời khuyên này. Luôn hành động và tin tưởng theo chính nghĩa
Đầu trang

khanhtam8885
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khanhtam8885 »

Rất thích những lời khuyên của bác KMD.
Đầu trang

Thiên Hư
Chính thức
Chính thức