Mệnh tử vi này có đứng ra gây dựng sự nghiệp riêng được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mệnh tử vi này có đứng ra gây dựng sự nghiệp riêng được không ạ?

Gửi bài gửi bởi thaitam79 »

Sang năm 2018 e có ý định nghỉ việc công ty về mở văn phòng làm riêng, rất mong các bác, các cô chú cao nhân gợi mở vài điều có nên đứng ra làm riêng không ạ? Cơ nghiệp này cũng nhỏ chứ không làm to đâu ạ
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh tử vi này có đứng ra gây dựng sự nghiệp riêng được không ạ?

Gửi bài gửi bởi panda83 »

ồ em đang làm gì về lập trình hả .... vận này anh thấy em ổn hơn mấy năm trước đó ... hình như em dễ có cảm giác bức bách hồi ngồi trong ghế nhà trường hả ,,, hồi nhỏ học hành thuận không? Dạo gần đây thấy có học bổng gì không?

Vận này thấy lái xe nhiều lắm ... nhậu cũng khá nhiều đấy nhé nên cẩn thận nhé ...lưu tấm chút về chuyện anh vừa nói nhé... rất dễ dẫn ra tại nạn đấy

mà vận trước 22t là anh thấy em bị chết hụt 1 lần do ngã sông ?... có đánh lộn + bài bạc gì nhiều trước đo ko?
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

panda83 đã viết: 14:31, 02/10/17 ồ em đang làm gì về lập trình hả .... vận này anh thấy em ổn hơn mấy năm trước đó ... hình như em dễ có cảm giác bức bách hồi ngồi trong ghế nhà trường hả ,,, hồi nhỏ học hành thuận không? Dạo gần đây thấy có học bổng gì không?

Vận này thấy lái xe nhiều lắm ... nhậu cũng khá nhiều đấy nhé nên cẩn thận nhé ...lưu tấm chút về chuyện anh vừa nói nhé... rất dễ dẫn ra tại nạn đấy

mà vận trước 22t là anh thấy em bị chết hụt 1 lần do ngã sông ?... có đánh lộn + bài bạc gì nhiều trước đo ko?
Dạ e học ngành sư phạm nhưng k xin dc việc nên e đang theo nghề về công nghệ thông tin ạ, e cũng đang học thêm lập trình. Hồi đi hc đúng là e cảm giác bức bách nhiều thứ ạ, học hành thì chủ yếu do bản thân cố gắng nhiều nhưng kết quả cũng k đc như ý. Vấn đề bia rượu, bài bạc, gái gú thì e tránh được vì e k có tính đó ạ.hi
Trước năm 22t thì e k bị hụt đuối nước vì e biết bơi cũng khá tốt từ bé ạ
A xem giúp e năm sau e có tự kinh doanh đc k ạ? khổ cái mệnh tử vi nó cứ thích hay làm chủ cơ @@
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

thaitam79 đã viết: 13:42, 02/10/17 Sang năm 2018 e có ý định nghỉ việc công ty về mở văn phòng làm riêng, rất mong các bác, các cô chú cao nhân gợi mở vài điều có nên đứng ra làm riêng không ạ? Cơ nghiệp này cũng nhỏ chứ không làm to đâu ạ
Em cảm ơn ạ!
Hình ảnh
mệnh tử vi dính địa kiếp và triệt rồi , quan lộc liêm phủ bị tuần ,,,, thế tử phủ vũ tướng bị phá rồi ..từ vua trở thành thường dân

thân đời sau cư phúc , phá hãm vòng tang tuế điếu găp hỏa linh thiên mã găp tuyệt thiên hình .... đời sau từ 25 trở đi dễ bị dính vào 1 số thứ như cờ bạc , rượu chè , cá độ đỏ đen , gái gú , thú chơi thiếu lành mạnh .... hao tán rất nhiều về tiền bạc vật chất sức khỏe .... đời sống tình cảm đời sống tình yêu có thể nói là đời tôi cô đơn dù tôi hoàn toàn không muốn như vậy

đai vận 23-32 tuổi nằm ngay cung thân có thân đời sau luôn , nam này đi ra ngoài thời gian này cũng găp không ít kẻ cường bạo hung hăng gian tham , dễ găp tai nạn bất ngờ ... bạn bè lúc có lúc không lúc nhiều lúc ít .... khả năng trợ giúp về tiền bac hay tinh thần không nhiều

lá này làm nghề bếp núc kỹ thuật cơ khí điện tử sẽ hay hơn làm chủ kinh doanh ,nên sinh con từ 33-42 tuổi khong nên lâp gia đình sớm
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Vận này 20-30t anh thấy em làm những cv mang tính chất thủ công + kỹ thuật nhiều...

Em lấy vợ sau 30t, còn vận này(20-30t) tình cảm vương vấn với 1 người... nhưng nên lo chuyên tâm làm ăn tốt hơn,

lấy trễ sau 30t thì vợ sẽ phụ cho sự nghiệp... sau 30t ra ngoài khá nhiều ... tâm tư hướng ngoại nhiều nên dễ gặp đào hoa nơi xa
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ đúng là đế ngộ hung đồ nên bị phế a ạ, e đang theo nghề về kỹ thuật điển tử, viễn thông và em muốn ra làm riêng theo đúng ngành nghề này chứ k phải là thuần kinh doanh đâu ạ. Em được cái cờ bạc, thuốc lá, lô đề, gái gú rượu chè thì k dính cái nào, tu và giữ được mình, còn k bit sau này thế nào ạ
Em cảm ơn a đã gợi mở, e sẽ lưu tâm cẩn thận hơn việc đi lại, chứ e thấy dạo này đi lại cũng nhiều phen hú vía rồi ạ
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vâng đúng ạ, e đang làm cv mang tính thủ công kỹ thuật ạ
năm 2017 có hạn hỉ đúng k a? nhưng mà tan vỡ rồi, và chắc e sẽ vương vấn ng đó lâu nữa, e đang cố quên và k muốn duyên nợ tái hợp :(
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Vận này có 1 người nữ giúp đỡ cho em... em cặp với 1 người nào đó trong vận này và nhờ người này mà em đc trợ lực/có ý chí hơn trong cv(còn thành hay ko do duyên phận cả thôi 8-> )... nhưng em ko lấy vận này :-? anh thấy vậy
Đầu trang

thaitam79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

panda83 đã viết: 09:36, 03/10/17 Vận này có 1 người nữ giúp đỡ cho em... em cặp với 1 người nào đó trong vận này và nhờ người này mà em đc trợ lực/có ý chí hơn trong cv(còn thành hay ko do duyên phận cả thôi 8-> )... nhưng em ko lấy vận này :-? anh thấy vậy
:D thì là ng iu cũ e đó a, nhờ duyên nàng đấy mà e làm nghề hiện tại và cố gắng để giỏi nghề hơn
"còn thành hay ko do duyên phận cả thôi" ng phản bội mình nên e k mong quay lại dù còn tc :(
a thấy nữ mệnh Liêm Tham tỵ hợi có tệ quá k ạ? :-? :-? :-?
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Cô sau đẹp hơn :D... sau vận 30t tự kinh doanh ổn hơn đi làm... mà thấy hình như quay lại nghề sư phạm :-? Có điều nên cân nhắc hướng tự kinh doanh vì phòng trường hợp cty/nhà trường sẽ cắt giảm biên chế

Ồ vận sau chắc đc cái học bổng đấy... :-? thôi nghe cho vui tai :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”