Thiên di có Nhật Nguyệt đồng cung

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thiên di có Nhật Nguyệt đồng cung

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

nhatnguyet2017 đã viết: 23:36, 04/10/17 Bạn nhutnbq có quan điểm là 2 chị em đều khắc cha mẹ, nhất là khắc cha. Mình chưa rõ tại sao như vậy, bạn có thể nói rõ hơn được không?
PHỤ MẪU LIÊM TRINH THÌ KHẮC CHA MẸ LẮM, MÌNH NÓI LÀ MÌNH KẾT HỢP VỪA LÝ THUYẾT VÀ NGHIỆM LÝ BẢN THÂN. LS CỦA MÌNH ĐÂY:
Hình ảnh
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

Cung Di của bạn có THái âm, thái dương đồng cung ở Sửu, có ân quang, thiên quý. Mệnh vô chính diệu có tả phù, hữu bật, có Kình dương nhập miếu , lá số mình mới nhàn qua rất đẹp. Cung Phúc vô chính diệu có địa kiếp hãm nhưng đắc Triệt, có ân quang thiên quý chiếu, thái âm thái dương sáng sủa chiếu. Lá số rất đẹp, nhiều nét giống lá số của con trai mình. Chúc mừng bạn.
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nhutnbq đã viết: 13:06, 05/10/17
nhatnguyet2017 đã viết: 23:36, 04/10/17 Bạn nhutnbq có quan điểm là 2 chị em đều khắc cha mẹ, nhất là khắc cha. Mình chưa rõ tại sao như vậy, bạn có thể nói rõ hơn được không?
PHỤ MẪU LIÊM TRINH THÌ KHẮC CHA MẸ LẮM, MÌNH NÓI LÀ MÌNH KẾT HỢP VỪA LÝ THUYẾT VÀ NGHIỆM LÝ BẢN THÂN. LS CỦA MÌNH ĐÂY:
Hình ảnh
Lá số của bạn đẹp đấy, mình hỏi thêm bạn đại vận 15 đến 24 tuổi của bạn là đại vận vô chính diệu gặp Sát phá tham, lại có kình dương miếu gặp Thất sát miếu.Chắc giai đoạn này công danh sự nghiệp của bạn rất tốt?
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nhatnguyet2017 đã viết: 00:50, 06/10/17
nhutnbq đã viết: 13:06, 05/10/17
Hình ảnh
Lá số của bạn đẹp đấy, mình hỏi thêm bạn đại vận 15 đến 24 tuổi của bạn là đại vận vô chính diệu gặp Sát phá tham, lại có kình dương miếu gặp Thất sát miếu.Chắc giai đoạn này công danh sự nghiệp của bạn rất tốt?
Lúc đó mình còn đi học, học hành trung bình, năm 2009 đầu tư chứng khoán thắng lợi khá lớn so với độ tuổi sinh viên năm 3, kinh nghiệm và kiến thức chuyên ngành nổi tiếng cả khoa, mình cũng là lớp phó. Nhưng tình duyên thì cực kỳ lận đận.
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn mệnh vô chính diệu, có Kình Dương nhập miếu độc thủ, Nhât Nguyệt sáng sủa ( có ân quang, thiên quý,lại giáp xương khúc ) chiếu về mệnh, bạn đủ khả năng làm lãnh đạo hàng đầu ( đứng mũi chịu sào ). Lê Lợi mệnh vô chính diệu có Bạch Hổ đắc địa ở mệnh, nhật nguyệt sáng; vua Chu Nguyên chương vô chính diệu có Linh Tinh đắc địa độc thủ, nhật nguyệt sáng.
Tham khảo:http://thoi-nay.com/tnm/nghiem-ly-cuoc- ... en-chuong/
Đầu trang

huonglong7860
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huonglong7860 »

Lá số của bạn nhutnbq khá giống với lá số của anh mình, có Liêm Trinh ở cung phụ mẫu, mệnh vô chính diệu tại Mùi, mẹ mất sớm, cực kỳ khắc cha, không được nhờ cha còn phải luôn đau đầu vì cha :)
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

huonglong7860 đã viết: 08:38, 06/10/17 Lá số của bạn nhutnbq khá giống với lá số của anh mình, có Liêm Trinh ở cung phụ mẫu, mệnh vô chính diệu tại Mùi, mẹ mất sớm, cực kỳ khắc cha, không được nhờ cha còn phải luôn đau đầu vì cha :)
Chủ nhật này là thất thứ 2 của mẹ mình, hjx.
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nhatnguyet2017 đã viết: 01:20, 06/10/17 Bạn mệnh vô chính diệu, có Kình Dương nhập miếu độc thủ, Nhât Nguyệt sáng sủa ( có ân quang, thiên quý,lại giáp xương khúc ) chiếu về mệnh, bạn đủ khả năng làm lãnh đạo hàng đầu ( đứng mũi chịu sào ). Lê Lợi mệnh vô chính diệu có Bạch Hổ đắc địa ở mệnh, nhật nguyệt sáng; vua Chu Nguyên chương vô chính diệu có Linh Tinh đắc địa độc thủ, nhật nguyệt sáng.
Tham khảo:http://thoi-nay.com/tnm/nghiem-ly-cuoc- ... en-chuong/
hihi, cảm ơn bác, hi vọng đc tí xíu của cổ nhân :D
Đầu trang

huonglong7860
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huonglong7860 »

nhutnbq đã viết: 12:57, 06/10/17
huonglong7860 đã viết: 08:38, 06/10/17 Lá số của bạn nhutnbq khá giống với lá số của anh mình, có Liêm Trinh ở cung phụ mẫu, mệnh vô chính diệu tại Mùi, mẹ mất sớm, cực kỳ khắc cha, không được nhờ cha còn phải luôn đau đầu vì cha :)
Chủ nhật này là thất thứ 2 của mẹ mình, hjx.
Bạn nhutnbq cùng nghiệm lý lá số có Liêm Trinh ở cung phụ mẫu, mệnh vô chính diệu tại Mùi, bố của anh họ mình đã lấy vợ hai, cuộc sống tự lập cánh sinh hoàn toàn, tương đối vất vả
Đầu trang

trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trantheco1 »

Hình ảnh
mọi người xem giúp e lá số với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”