Đây có phải lá số có cung phối ngẫu tốt không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
TwistedFate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây có phải lá số có cung phối ngẫu tốt không ạ

Gửi bài gửi bởi TwistedFate »

Các anh các chị đi qua vui lòng giải đáp giúp em ạ, đây có phải là lá số có cung phối ngẫu tốt đúng không ạ? Em đi xem bói hay bạn bè xem tay cho toàn nói số em phải hai vợ. Nhưng em thấy tử vi cung phối của mình không đến nỗi, anh chị xem giúp em với ạ, em cám ơn

Hình ảnh
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Đây có phải lá số có cung phối ngẫu tốt không ạ

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

TwistedFate đã viết: 21:06, 07/10/17 Các anh các chị đi qua vui lòng giải đáp giúp em ạ, đây có phải là lá số có cung phối ngẫu tốt đúng không ạ? Em đi xem bói hay bạn bè xem tay cho toàn nói số em phải hai vợ. Nhưng em thấy tử vi cung phối của mình không đến nỗi, anh chị xem giúp em với ạ, em cám ơn

Hình ảnh
Theo mình biết thì cung thê của b có Tả Phụ tọa, xung chiếu Quan Lộc có địa không ở thế hãm, tam hợp Phúc Đức có Hỏa Tinh cũng hãm nốt, hơi căng bạn à.
Đầu trang

Mi.ht127
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mi.ht127 »

SadayoLe đã viết: 22:50, 07/10/17
TwistedFate đã viết: 21:06, 07/10/17 Các anh các chị đi qua vui lòng giải đáp giúp em ạ, đây có phải là lá số có cung phối ngẫu tốt đúng không ạ? Em đi xem bói hay bạn bè xem tay cho toàn nói số em phải hai vợ. Nhưng em thấy tử vi cung phối của mình không đến nỗi, anh chị xem giúp em với ạ, em cám ơn

Hình ảnh
Theo mình biết thì cung thê của b có Tả Phụ tọa, xung chiếu Quan Lộc có địa không ở thế hãm, tam hợp Phúc Đức có Hỏa Tinh cũng hãm nốt, hơi căng bạn à.
Lộc tồn mà cư cung thê là lận đận lắm yêu chẳng đến đâu cả, vì hai hung tinh áp sát nên người yêu không đến được, mà mình cũng ko bức ra được để đến với người mình yêu, ngẫm có đúng ko nhé. Lấy vợ thì sẽ ko chia ly đâu nếu có người thứ ba xuat hiện cũng chỉ làm cho nhì nhằng trong mối quan hệ hôn nhân thôi.
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Mi.ht127 đã viết: 23:36, 07/10/17
SadayoLe đã viết: 22:50, 07/10/17

Hình ảnh
Lộc tồn mà cư cung thê là lận đận lắm yêu chẳng đến đâu cả, vì hai hung tinh áp sát nên người yêu không đến được, mà mình cũng ko bức ra được để đến với người mình yêu, ngẫm có đúng ko nhé. Lấy vợ thì sẽ ko chia ly đâu nếu có người thứ ba xuat hiện cũng chỉ làm cho nhì nhằng trong mối quan hệ hôn nhân thôi.
Thanks b đã phản hồi.
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe »

Có nhiều cách để giải thích Lộc Tồn nhưng riêng lá số của bạn có Lộc Tồn và Hóa Lộc đồng cung thì ko hay lắm lại thêm Tang môn thì có nhiều điều buồn trong quá trình tìm kiếm hạnh phúc. Người vợ của bạn thông minh, lanh lợi nên bạn cố gắng hiểu nhường nhịn để hôn nhân lâu dài.
Đầu trang

TwistedFate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn mọi người đã giải đáp giúp ạ, em chỉ biết xem trên mạng để học thôi nên em tưởng song lộc đi với nhau không phải xấu. Trước giờ chuyện tình cảm của em cũng khá lận đận, không biết đến bao giờ mới thoát khỏi cảnh lỡ dỡ thế này chứ em cũng muốn cưới vợ để yên ổn rồi ạ :(
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Năm nay Lưu thái tuế và lưu thiên khốc của bạn vào cung thê. Có phải năm nay những người xung quanh như gia đình, họ hàng, bạn bè hay nhắc đến vấn đề kết hôn với bạn? Bản thân bạn cũng hay than thở và lo lắng về chuyện này?

Không biết bạn đã từng quen ai chưa? Mình biết 1 người có lá số cung thê có lộc tồn, địa không ở quan và hỏa tinh hãm ở phúc bằng tuổi bạn cũng chưa cưới vợ. Bạn nên chỉnh lại hạn lá số là năm 2017 để mọi người đỡ nhầm.
Đầu trang

TwistedFate
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rubytv đã viết: 13:24, 08/10/17 Năm nay Lưu thái tuế và lưu thiên khốc của bạn vào cung thê. Có phải năm nay những người xung quanh như gia đình, họ hàng, bạn bè hay nhắc đến vấn đề kết hôn với bạn? Bản thân bạn cũng hay than thở và lo lắng về chuyện này?

Không biết bạn đã từng quen ai chưa? Mình biết 1 người có lá số cung thê có lộc tồn, địa không ở quan và hỏa tinh hãm ở phúc bằng tuổi bạn cũng chưa cưới vợ. Bạn nên chỉnh lại hạn lá số là năm 2017 để mọi người đỡ nhầm.
Em cảm ơn bác đã nhắc, em quên không để ý để lại hạn lá số :D
Em yêu 3 người rồi ạ, vừa mới chia tay người yêu gần nhất được 2 tháng, cũng yêu xác định cưới xin nhưng hơn 1 năm gì đấy cảm thấy tính tình không hợp, yêu nhau hay buồn phiền, đau khổ nên đành giải thoát cho nhau rồi, mặc dù em vẫn còn yêu người ta :D
Bố mẹ em thì cũng mong có cháu bế rồi ạ, mọi người xung quanh cũng giục cả lên rồi, bản thân em cũng muốn cưới nhưng xem chừng khó. Bác xem hộ em bao giờ em có hạn lấy vợ có được không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

TwistedFate đã viết: 13:50, 08/10/17
rubytv đã viết: 13:24, 08/10/17 Năm nay Lưu thái tuế và lưu thiên khốc của bạn vào cung thê. Có phải năm nay những người xung quanh như gia đình, họ hàng, bạn bè hay nhắc đến vấn đề kết hôn với bạn? Bản thân bạn cũng hay than thở và lo lắng về chuyện này?

Em cảm ơn bác đã nhắc, em quên không để ý để lại hạn lá số :D
Em yêu 3 người rồi ạ, vừa mới chia tay người yêu gần nhất được 2 tháng, cũng yêu xác định cưới xin nhưng hơn 1 năm gì đấy cảm thấy tính tình không hợp, yêu nhau hay buồn phiền, đau khổ nên đành giải thoát cho nhau rồi, mặc dù em vẫn còn yêu người ta :D
Bố mẹ em thì cũng mong có cháu bế rồi ạ, mọi người xung quanh cũng giục cả lên rồi, bản thân em cũng muốn cưới nhưng xem chừng khó. Bác xem hộ em bao giờ em có hạn lấy vợ có được không ạ
Hình ảnh
Mình nghĩ trễ nhất là 33 tuổi âm là bạn cưới vợ nên cũng không cần lo quá. Người yêu đầu của bạn kiếm tiền có khá không bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”