Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Nghe phụ huynh của em kể, đặc điểm của em từ khi sanh là cơ thể toát ra mùi rất thơm. Ban đầu chúng tôi đã nghĩ em sức nước hoa, nhưng anh chồng của em nói ko phải. Đó là mùi thơm từ cơ thể của em toát ra. Anh ấy bảo em càng ra mồ hôi thì càng thơm. Tôi nghĩ có lẽ đó là 1 quý tướng hợp với tướng vô cùng sang trọng, quý phái.

Các cô bảo thích đi đằng sau em haha. Yep. Tôi hiểu haha. Các cô còn vậy huống hồ người khác haha.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Chắc bạn của ai kia là fan của Hoàn Châu Công Chúa. Ng mà toát ra mùi thơm thì chắc chỉ có Hàm Hương trong truyền thuyết thôi. Mà số phận của Hàm Hương từ trong phim đến ngoài đời đều xấu. Trong phim trắc trở tình duyên. Ngoài đời thì bị tai nạn xe , qua đời khi chưa đầy 30t.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Anh Sợ - Trịnh Đình Quang「Lyric Video」| Shape Of Music"
https://youtu.be/Cp5Ahx1pPG4

Tôi yêu người nhiều lắm. Có lẽ người ko bao giờ biết điều đó. Cũng phải thôi. Xung quanh em luôn có rất nhiều vệ tinh thì làm gì để y đến tôi.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Người ấy ko phải công chúa gì đâu mà người rất giản di. Có điều tướng người rất quý phái, vô cùng sang trọng, đi đứng chậm rãi. Là 1 hậu tiến sĩ và thực sự có quyền lực trong việc người làm. Có lẽ đó phản ảnh của tướng quý phái vậy.

Nể tài và tánh tình nên đàn ông chúng tôi yêu và rất kính nể người. Như tôi đề cập đến thằng Mỹ phía trên. Thằng đó ko biết nhiều về người, còn nghĩ người mới ngoài 20 tuổi, yêu người đơn giản vì nó phục trí thông minh và di nhiên mê ngoại hình của người. Ngoài ra nó ko biết gì cả. Vậy mà giờ nghe nó nói làm như nó biết người nhiều lắm vậy. Nực cười quá.

Phía trên tôi đề cập đến đằng sau vì thật sự rất đẹp 1 cách sang trọng nên các cô cũng đều để y chứ ko riêng gì đàn ông.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Sủa nữa đi. Sủa lên đi. Gâu gâu gâu. Ki ki ki ki.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Richard Marx - Until I Find You Again"
https://youtu.be/qJjKDGluoYg
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Ko biết khi nào người xuất hiện nhỉ.
Người có biết mọi người đang vô cùng trông chờ hội ngộ với người ko? Người xuất hiện sẽ là niềm hạnh phúc của biết bao nhiêu ngàn người. Ai cũng trông chờ mà người thì im bặt.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cây này lúc trước có 1 nhánh nhỏ mà người chỉ trộn đất mà giờ nó đẹp như vầy. Ra hoa rất nhiều. Có 1 nhánh sắp nở hoa thêm.

Lúc trước chúng tôi đã nghĩ người ko biết gì về trồng trọt. Thật là lầm. Đây là kết quả.

Hình ảnh
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 14:06, 10/12/19 Cây này lúc trước có 1 nhánh nhỏ mà người chỉ trộn đất mà giờ nó đẹp như vầy. Ra hoa rất nhiều. Có 1 nhánh sắp nở hoa thêm.

Lúc trước chúng tôi đã nghĩ người ko biết gì về trồng trọt. Thật là lầm. Đây là kết quả.

Hình ảnh
Cây đó ban đầu có 1 nhánh nhỏ ngắn hơn ngón tay thôi. Hôm đó người chỉ mọi người cách pha trộn đất và chăm sóc cây. Đúng 1.5 tháng sau thì cây lớn gấp 10 lần ban đầu và ngạc nhiên là ra hoa. Ra hoa hết đợt này đến đợt nọ ko ngừng. Mùa đông bây giờ vẫn cứ liên tục ra hoa như vậy. Chúng tôi lấy làm lạ lắm.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 08:48, 10/12/19 Ko biết khi nào người xuất hiện nhỉ.
Người có biết mọi người đang vô cùng trông chờ hội ngộ với người ko? Người xuất hiện sẽ là niềm hạnh phúc của biết bao nhiêu ngàn người. Ai cũng trông chờ mà người thì im bặt.
Hiện tại nhỏ đó lãnh trách nhiệm mà ko uy, ko ai phục. Nó tới đâu là chỉ le que vài người. Nhớ những dịp mỗi khi người tổ chức, gần xa họ lái tới 10 tiếng đi 10 tiếng về và những nơi khác bay về phụ giúp. Vậy mới tổ chức phục vụ hơn 10,000 người dc. Nếu bây giờ người ra thất hô lên 1 tiếng tất cả chúng tôi đều quy phục hỗ trợ hết mình. Mọi người thật trông chờ ngày đó mà ko biết khi nào.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”