Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Chị tôi gởi lời cảm ơn chân thành sâu sắc đến với em.

Chị ấy là học trò cuối cùng của em trước khi em nhập thất. Chị đã nói rằng hôm đó em đã chỉ dạy chị ấy one-on-one. Trong vòng chưa tới 30 phút mà chị ấy đã thành công tạo ra tượng như trên. Chị ấy bất ngờ ko nghĩ nhanh vậy. Chị ấy vốn ko biết khả năng của em. Chính người mang nguyện lực ấy thân hành truyền dạy cho chị thì sao ko làm thành công sớm cho dc.

Từ sau khi chị ấy tạo tượng, chị đã thay đổi rất nhiều. Tối nào cũng nghe niệm Phật và lạy sám hối. Chị tôi quen sống trong nhung lụa nên khi xưa chỉ biết hưởng thụ. Chính em đã giúp cảm hóa chị ấy về với Phật pháp.

Em đã cảm hóa đại gia đình của tôi về với đức Di Đà. Hiện tại phụ huynh của tôi niệm Phật bằng chính xâu chuỗi mà em đã tặng. Ko biết lời tri ân nào cho đủ.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Chị A cảm ơn em sâu sắc đến nỗi đã phát đại nguyện sẽ là đại hộ pháp của em cho bất kỳ phật sự gì em muốn thực hiện mai này khi em ra thất. Ko dễ gì chị ấy phát nguyện đó. Khi xưa chị ấy chỉ biết hưởng thụ. Chị ấy chia sẻ kể từ sau khi tạo tượng, chị ấy đã thay đổi 180 độ. Chị bây giờ rất khác xưa. Chị ấy chia sẻ hiện tại chỉ muốn làm gì lợi lạc đại chúng nên sẽ hộ trì em khi em ra thất. Cảm ơn em đã giúp chị ấy phát Đại Bồ Đề tâm.

Chị ấy mà phát tâm hộ trì Phật pháp như vậy tôi rất vui. Kể như Phật pháp sẽ dc 1 đại thí chủ giúp sức.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em đúng là thật khéo dụng phương tiện thiện xảo. Vào luôn các đạo tràng của Nhật, Hàn, etc, các nước bạn để đem danh hiệu đức Di Đà đi khắp nơi.

Tôi chợt hiểu ra vì sao em có thân tướng trang nghiêm đến vậy. Tất cả đều là phương tiện.

https://vocaroo.com/7BpmIrsHP4m
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mà khó hiểu vì sao khi em vào các đạo tràng Nhật, Hàn, etc, nhìn em tất cả các sư người bản địa đều nói thấy thấp thoáng hình ảnh của đức Quán Thế Âm trên khuôn mặt của em. Tôi nghĩ có lẽ do tâm từ của em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Hy vọng nếu em biết dc tin này sẽ rất hoan hỉ.

Hiện tại chị tôi và rất nhiều các đại thí chủ phát tâm lưu hành rộng rãi chú Lăng Nghiêm và phát tâm trì tụng chú Lăng Nghiêm mỗi ngày.

Hy vọng điều đó sẽ đủ duyên khiến em sớm ra thất để tiếp tục giúp làm lợi lạc cho đại chúng. Em đã bảo, "Chú Lăng Nghiêm còn thì Phật pháp còn."
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Kinh Diệu Pháp Liên Hoa [full] - HT Thích Trí Tịnh"
https://youtu.be/2t7Do_cyYQk

Tôi nghe đọc kinh Pháp Hoa. Duyên của em từ 6-7 tuổi đã thọ trì đọc tụng kinh Pháp Hoa. Tôi sẽ nghe loi em khuyên lúc xưa mà tinh tấn hơn.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Nghe lời em khuyên lúc xưa, tôi sẽ bắt đầu tham học Ấn Quang Văn Sao. Có lẽ duyên của tôi với bộ này từ nay mới bén.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gần đây cô H đã liên lạc hỏi thăm về em.

Nghe cô chia sẻ lần đầu cô gặp em thật là thú vị. Cô bảo lần đầu tiếp xúc với em là qua điện thoại, qua sự giới thiệu của 1 cô bạn. Ngay hôm đầu tiên cô tiếp xúc với em, em đã dạy cho cô học tâm chú Lăng Nghiêm trên điện thoại. Cô bảo ko hiểu sao em dạy cô thuộc rất mau mặc dù trước đó cô ko tài nào thuộc dc. Nghe qua tôi chỉ cười.

Nghe đến đoạn cô muốn gặp em o ngoài và đã dc em tự giới thiệu về em. Nghe tới đây tôi khỏi cần đoán cũng biết em đã nói gì với cô haha. Cô kể cô đã an ủi em rằng đừng tự ty với nhan sắc thiếu kém. Quan trọng tính tình. Cô bảo đã thật tâm an ủi em thế qua lời tự giới thiệu của em về mình haha. Nghe đến đây tôi đã phải cười. Lại thêm 1 người.

Rồi cô cũng đã gặp em o ngoài. Đứng trước mặt cô, cô đã ko nhận ra em, do ko giống người Việt 1 tí nào (cô bảo). Và cô đã vô cùng ngạc nhiên. Cô đã chỉ thầm kêu trời, nghe em giới thiệu tưởng thật. Lam to. Tôi chỉ cười.

Công nhận em phá thật đấy.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cô bảo bị sốc nặng. "Cháu ấy tự diễn tả về mình tôi nghe sao tin vậy. Đến lúc gặp o ngoài thì hoi oi: choáng. Từ khuôn mặt đến dang người phải nói, choáng. "

Công nhận em có tính nghịch ngầm thật đấy. Cô ấy bảo người đâu có duyên quá. Đẹp và rất có duyên. Cô ấy hy vọng sớm dc gặp lại em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cô ấy đã chỉ ngạc nhiên người đẹp đến vậy mà học cao đến vậy.

Tôi nghĩ cô ta chưa biết nhiều về em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”