Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Nhang VÔ THƯỜNG em có biết là 1 sáng tạo rất độc đáo ko? Nhang vừa chay ai nhìn thấy nhang đều ngộ ra sự vô thường, thấy đó dan dan chay hết. Quả là 1 sáng tạo độc nhất vô nhị vì em van dung kiến thức Phật học và khoa học vào để làm ra. Rất thông minh.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

A, ai cũng thích nhang dc làm bằng dược thảo và tất cả đều làm from scratch bằng nguyên liệu thiên nhiên rất tốt cho sức khỏe. Đúng là em làm gi cũng lo nghĩ đến sức khỏe của mọi người. Dung trí tuệ đó em giúp đời, lưu âm đức muôn thuở. Thanks, em.

Em cúng dường nhang thơm lên Phật. Thầy đã khen đó là hương thơm của bậc đức hạnh, tài đức vẹn toàn. Đúng là 1 hiện tượng rất hiếm thấy. Quá hoan hỉ.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Nghĩ cũng thú vi. Em luôn luôn là người khởi động phong trào. Các cô bác đáng tuổi cô chú cũng theo :-)))))

Chẳng hiểu sao em kích động sự đam mê cho người khác quá tài tình. Từ làm chuỗi đến in kinh đến làm máy nghe pháp đến làm tượng đến làm đủ loại đèn và nến đến in hình Phật trên lụa đến làm đèn LED hình Phật có mp3 đến chế tạo tinh dầu đến làm nhang....hình như tôi chưa liệt ra hết thì phải haha.
Tôi chắc chắn khi an tu thế nào em cũng đã sáng tạo ra những cái độc lạ khác nữa. Đáng kể là em đều là người sáng lập/sáng tạo và cũng là người khởi sự đam mê cho vô số người, nhỏ có nhở có già có. Đó là sự thu hút và quyến rũ của em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em có biết, những loại đèn em sáng tạo ra đã đi khắp nơi để cúng đàn tràng Dược Sư đầu năm. Tết vừa rồi mỗi Phật tử từ chùa ra về đều nhận dc 1 ngọn đèn miễn phí đem về nhà, đem ánh sáng Phật pháp về đầu năm. 1 y tưởng độc lạ mà em đã dặn chúng tôi phải thực hiện đầu năm. Thật y nghĩa vô cùng. Đúng là true leader là cần có vision, tức tầm nhìn xa.

Đó là khả năng mà tôi thấy trong em. Tôi tin với sự giúp đỡ của em, nhưng co so ấy sẽ phát triển rất mạnh.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tết vừa qua, những ngọn đèn làm quà đầu năm từ chùa về đã khiến vô số người vô cùng hoan hỉ, với trụ trì đứng ngay chánh điện cứ chăm đèn để Phật tử đem đèn về.

Trụ trì gần đây phản ảnh kết quả quá tuyệt vời. Goi lời cảm ơn em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi chia sẻ để em biết mọi người mong chờ em thế nào
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyên liệu làm nhang tôi gom gần hết rồi:-)))))

Em đã bảo bắt đầu đơn giản rồi từ từ khó hơn. Công nhận kỹ năng làm khuôn em đã dạy công dung quá. Hèn chi em bảo kỹ năng đó sẽ giúp rất nhiều trong nhiều việc.

Tôi nhớ khi xưa em hay nói Phật sự sẽ gặp nhiều thử thách. Đó là cơ hội cho chúng ta rèn sự từ bi, trí tuệ, và sức mạnh để tiếp bước. Dan dan tôi đã hiểu những gì em nói vì cường độ chúng tôi gặp qua thật ko có vì có em là đầu đàn lãnh hết trách nhiệm. Em đã chu đáo set up hết mọi thứ cho chúng tôi trước khi em nhập thất. Ai cũng mong dc hội ngộ cùng em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Các bạn đã thường xuyên nói khi có em, mọi người rất chủ quan vì biết em luôn luôn lo chu đáo mọi thứ. Từ a tới z khi tổ chức ko thiếu 1 cái thứ gì. Em làm cái checklist mọi người tự check trước khi đi và khi don dẹp về cũng dùng checklist để make sure ko để sót thứ gì. Hệ thống đó đơn giản mà rất hiệu quả. Khi có em, vấn đề gì nay sinh em đều tức khắc có cách khắc phục.

Như khi tổ chức ngoài sân chùa. Hôm đó trụ trì chủ quan nên tổ chức lễ mà ko có che gì cả. Vừa bắt đầu khóa lễ thì mưa to nên Đản Sinh năm đó của chùa bị phá vỡ hoàn toàn. Hôm đó em nhanh trí kêu lấy hết tấm bat phủ bàn em dùng dây nối lại với nhau và dùng tape dan và như thế nguyên khu vực chúng ta tổ chức dc ngon lành vì giờ cuối lấy đâu ra vật liệu để che. Thế là chùa bể show Dan Sanh và vì thế mọi người tất cả đều tập trung qua show của em dc tổ chức. Hôm đó tới khuya mới xong. Ai cũng phục em cả. Nên mọi người nói có em thì mặc định tất cả đều dc suôn sẻ, vì có em lo.hết.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Hôm đó tưởng bể show hết hoàn toàn. Mọi người đã chuẩn bị về. Thế là em thay đổi tình huống. Trụ trì phải cảm ơn em hôm đó vì nếu ko có em, mọi người đã phải về và thất bại hoàn toàn. Sân chùa hôm đó rầm rộ tiếng niệm Di Đà từ sáng tới khuya ko dứt. Ai nấy đều hoan hỉ. Đúng là khi em tổ chức o đâu, tiếng niệm Di Đà đều luôn luôn vang lớn từ sáng tới khuya nonstop. Chỉ có em mới khiến mọi người ko kể niềm tin theo pháp môn nào cũng đều phải niệm Di Đà khi em tổ chức.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mọi người rất mong dc hội ngộ cùng em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”