Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

LySoVietNam2016 đã viết: 23:21, 06/04/20 Các bạn đã thường xuyên nói khi có em, mọi người rất chủ quan vì biết em luôn luôn lo chu đáo mọi thứ. Từ a tới z khi tổ chức ko thiếu 1 cái thứ gì. Em làm cái checklist mọi người tự check trước khi đi và khi don dẹp về cũng dùng checklist để make sure ko để sót thứ gì. Hệ thống đó đơn giản mà rất hiệu quả. Khi có em, vấn đề gì nay sinh em đều tức khắc có cách khắc phục.

Như khi tổ chức ngoài sân chùa. Hôm đó trụ trì chủ quan nên tổ chức lễ mà ko có che gì cả. Vừa bắt đầu khóa lễ thì mưa to nên Đản Sinh năm đó của chùa bị phá vỡ hoàn toàn. Hôm đó em nhanh trí kêu lấy hết tấm bat phủ bàn em dùng dây nối lại với nhau và dùng tape dan và như thế nguyên khu vực chúng ta tổ chức dc ngon lành vì giờ cuối lấy đâu ra vật liệu để che. Thế là chùa bể show Dan Sanh và vì thế mọi người tất cả đều tập trung qua show của em dc tổ chức. Hôm đó tới khuya mới xong. Ai cũng phục em cả. Nên mọi người nói có em thì mặc định tất cả đều dc suôn sẻ, vì có em lo.hết.
Hôm đó làm bat để che xong, em rất khôn khéo đứng trước đại chúng mời họ nán lại, đừng ra về, để tham gia chương trình em tổ chức để chờ khi tạnh mưa Phật Dan sẽ tiếp tục. Đó là sự khéo léo của em. Chẳng hiểu sao mọi người nghe và đều o lại.

Kết quả hôm đó lễ Phật Đản đã bị bể show hoàn toàn, nhưng mọi người rất hoan hỉ o đến khuya. Đến khi ra về, trên tay mọi người đều có 1 pho tượng Phật mà chính em đã hướng dẫn họ tự tạo ra. Quả thật là trí tuệ. Đến trụ trì cũng đã bai phục. Ngài bảo ko ngờ buổi Phật Đản đầy đủ y nghĩa vì ngay ngày ấy biết bao nhiêu tượng Phật dc Dan Sanh từ chính đôi tay của những vị Phật tương lai. Sân chùa rầm vang tiếng Phật hiệu từ sáng đến khuya, do em dẫn dắt.

Mọi người rất mong chờ dc hội ngộ cùng em. Tôi nghĩ ngày đó ko xa nữa.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Thầy đã bảo phải bản lĩnh và phước lớn lắm mơi 1 mình đứng ra làm ô che chở cho tất cả dc tạo ra tượng Phật đẹp đến vậy, do dưới sự hướng dẫn của em, 100% tượng ai ra đều đẹp 1 cách hoàn hảo khó tin.

1 mình Tạo tượng Phật đã rất khó vì tương Phật rất thiêng liêng ko dễ làm. Dang này có khi 1 mình em đứng ra làm ô dù che cho ko dưới 10,000 người tự tay tạo tượng tại chỗ và tặng đem về trong cùng ngày. 1 hiện tượng chưa từng thấy trong cõi này, tất cả các Hòa Thượng đều nói thế. Hệ thống em thiết lập tổ chức thật đơn giản mà quá hiệu quả. Biết bao nhiêu ngàn người mà ko 1 ai lấy lầm tượng của ai cả. Quả là trí tuệ cao siêu.

Hy vọng mọi người dc sớm hội ngộ cùng em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Hôm nay tôi có chút chuyện buồn:-(((((((

Ước gì có em an ủi tôi bây giờ. :-)))))
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi sẽ vô cùng hoan hỉ nếu nhận dc cú điện thoại từ em để vấn an tôi.

Còn ko khi gặp sẽ han huyên với em vậy. Nhớ em rất nhiều. Love you.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Học trò cuối cùng của em làm nè. Em thấy có vui ko? Học trò ai dc đích thân em dạy đều làm đẹp hoàn hảo. Vi ấy bảo chỉ trong vài tiếng họ đã học xong làm khuôn, đúc tượng, làm ra tượng mẫu để làm khuôn, và biết luôn sửa tượng đơn giản. Họ chia sẻ em đi lý thuyết 1.5 tiếng còn thực hành cho họ xem 1-2 phút, họ làm thành công trong vài tiếng tất cả các khâu trên. 1 điều chắc chắn là em đã làm tượng rất nhiều kiếp qua. Thầy giỏi mà còn biết cách dạy nên trò cũng giỏi.

Nghỉ dịch o nhà họ bày ra đúc tượng lol.

Em đã đem lại biết bao niềm vui cho nhiều người. Moi người mong lắm ngày em tái xuất hiện.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Mẫn
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

LySoVietNam2016 đã viết: 14:09, 07/04/20 Học trò cuối cùng của em làm nè. Em thấy có vui ko? Học trò ai dc đích thân em dạy đều làm đẹp hoàn hảo. Vi ấy bảo chỉ trong vài tiếng họ đã học xong làm khuôn, đúc tượng, làm ra tượng mẫu để làm khuôn, và biết luôn sửa tượng đơn giản. Họ chia sẻ em đi lý thuyết 1.5 tiếng còn thực hành cho họ xem 1-2 phút, họ làm thành công trong vài tiếng tất cả các khâu trên. 1 điều chắc chắn là em đã làm tượng rất nhiều kiếp qua. Thầy giỏi mà còn biết cách dạy nên trò cũng giỏi.

Em đã đem lại biết bao niềm vui cho nhiều người. Moi người mong lắm ngày em tái xuất hiện.

Hình ảnh
Ôi tượng đẹp quá trời quá đất, ko biết là cô đã đồng ý lời cầu hôn của chú chưa ?? 🤩🤩
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Im lặng:-)))))
Nhưng tôi ko tin lần này cô ta có thể ăn hiếp tôi vì tôi đã có lệnh bài của phụ huynh lol
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 15:12, 07/04/20 Im lặng:-)))))
Nhưng tôi ko tin lần này cô ta có thể ăn hiếp tôi vì tôi đã có lệnh bài của phụ huynh lol
Nếu ko thì như lần trước đã ăn hiếp tôi:-))))) chứ nàng ta ko im lặng thế đâu:-))))
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mẫn đã viết: 14:45, 07/04/20
LySoVietNam2016 đã viết: 14:09, 07/04/20 Học trò cuối cùng của em làm nè. Em thấy có vui ko? Học trò ai dc đích thân em dạy đều làm đẹp hoàn hảo. Vi ấy bảo chỉ trong vài tiếng họ đã học xong làm khuôn, đúc tượng, làm ra tượng mẫu để làm khuôn, và biết luôn sửa tượng đơn giản. Họ chia sẻ em đi lý thuyết 1.5 tiếng còn thực hành cho họ xem 1-2 phút, họ làm thành công trong vài tiếng tất cả các khâu trên. 1 điều chắc chắn là em đã làm tượng rất nhiều kiếp qua. Thầy giỏi mà còn biết cách dạy nên trò cũng giỏi.

Hình ảnh
Ôi tượng đẹp quá trời quá đất, ko biết là cô đã đồng ý lời cầu hôn của chú chưa ?? 🤩🤩

Uh, mẫu của bà thầy đưa ra mà sao ko đẹp dc.
Vi ấy chưa có hết mẫu đẹp :-)))) Bà thầy đưa ra mẫu nào mẫu mấy đẹp có 1 ko 2. Tượng bé tổng cộng bằng đúng 1 đốt ngón tay rưỡi mà mắt mũi miệng rõ từng nét 1. Và rất đẹp.
Ko ai mà ko hoan hỉ khi nhận tượng từ mẫu của bà thầy cả.

Bà thầy rất có khiếu thẩm mỹ. Ai học qua bà ta đều trở nên khó ra khi đánh giá tượng lol. Tụi này bây giờ chọn tượng phải thật sắc nét và phải hảo tướng mới ok. Bà thầy bảo khi tặng ai tượng, họ phải trầm trồ hoan hỉ thì mới trọn vẹn. Tránh tuyệt đối khiến người ta chê tổn phước.

Nói chung tượng nào bà thầy đưa ra ai ai cũng hoan hỉ cả vì vô cùng đẹp.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Bà thầy còn có cả thánh giá mới ghê:-))))

Bà ấy bảo có 1 số bạn người đạo Thiên Chúa nên vì sao bà ấy có cây thánh giá để bày cho họ làm :-))))) tượng Chúa rất đẹp.

Tâm của bà thầy rộng lớn bao la, ko phân biệt như thế.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”