Ai có lá số mệnh tử tướng thìn tuất ( ở Thìn càng tốt)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ai có lá số mệnh tử tướng thìn tuất ( ở Thìn càng tốt)

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Cám ơn bạn đã cho thêm thông tin, cái cung tài đẹp như thế kia mà không kinh doanh gì hết à? hai sao Vũ phủ ở cung tài có đem lại cơm cháo gì không? Cung thê Tham Lang Hoá Lộc có lấy được vợ có của hay là vợ làm ra nhiều tiền không?
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hươngq đã viết: 08:16, 19/02/18
:)) ba minh đag lm công chức nhà nước ở quận. nói chung có chức sắc. đã có vợ và 2 con lớn rồi bạn. 1 trai 1 gái tình duyên cũng khá rối ren. công vc thì căng thẳng lúc lên lúc xuống.
mình thấy ba mình làm thiên về đầu óc nên thấy cũng khá đau đầu k nhàn lắm
Lá số này cũng có vài cách cụch xấu, ví dụ như Bạch Hổ Đường Phù ở Thiên La Địa Võng đi với Đà La, quan cung Liêm - Xương, 2 cách này ưa dính vào luật pháp lôi thôi, không biết ba bạn có bị kiện tụng gì không?
Đầu trang

hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi hươngq »

ToyRav4 đã viết: 01:12, 20/02/18
:)) ba minh đag lm công chức nhà nước ở quận. nói chung có chức sắc. đã có vợ và 2 con lớn rồi bạn. 1 trai 1 gái tình duyên cũng khá rối ren. công vc thì căng thẳng lúc lên lúc xuống.
Lá số này cũng có vài cách cụch xấu, ví dụ như Bạch Hổ Đường Phù ở Thiên La Địa Võng đi với Đà La, quan cung Liêm - Xương, 2 cách này ưa dính vào luật pháp lôi thôi, không biết ba bạn có bị kiện tụng gì không?
:)) có lẽ ba minh học luật chuyên đi làm về kiện tụng tranh chấp ý. công vc chính cua bố minh là lm về giải quyet vấn de này nên có lẽ vc kiện tụng lien quan đến bản thân đc giảm bớt. nhg cũng có. làm chính trị mà :) bạn luận đúng đấy
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hươngq đã viết: 08:02, 20/02/18
:)) có lẽ ba minh học luật chuyên đi làm về kiện tụng tranh chấp ý. công vc chính cua bố minh là lm về giải quyet vấn de này nên có lẽ vc kiện tụng lien quan đến bản thân đc giảm bớt. nhg cũng có. làm chính trị mà :) bạn luận đúng đấy
Cung điền vô chính diệu đắc Triệt câu hút nhật nguyệt vậy ba bạn có mua được nhá cửa không? nều có' thì vào độ bao nhiêu tuổi và nhà có to đẹp không để biết sự ảnh hưởng của Triệt vào cung này.
Đầu trang

dungcherry
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dungcherry »

chúc mừng năm mới mọi người ,mình lâu rồi không vào lý số ,tình cờ hôn nay gặp chủ đề này vừa hay mình lại có lá số TƯ TƯỚNG nên muốn tham gia nghiệm lý với bạn chủ top
giới thiêu qua về bản thân
là con út trong gia đình trên còn 2 nguời anh trai
ngoại hình không cao,vừa người,học hành khá nhưng con đường thi cử hơi lận đận
gia đình bố làm nông,mẹ buôn bán, cũng có của ăn của để
dòng họ điều là gia đình thuần nông
tính cách: thẳng tính,quyết đoán,thỉnh thoảng hơi nóng tính
nghề nghiệp: hiện nay đang kinh doanh online và săn người cho tập đoàn ngoài nước
tình cảm: chưa yêu ai ,cảm thấy một mình cũng không tệ
sự kiện nổi bật:
năm 97 cháy nhà suýt chết
năm 2011 mọi thứ điều không suôn sẻ
năm 2017 ông nội mất
đây là lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dungcherry đã viết: 10:08, 20/02/18 chúc mừng năm mới mọi người ,mình lâu rồi không vào lý số ,tình cờ hôn nay gặp chủ đề này vừa hay mình lại có lá số TƯ TƯỚNG nên muốn tham gia nghiệm lý với bạn chủ top
giới thiêu qua về bản thân
là con út trong gia đình trên còn 2 nguời anh trai
ngoại hình không cao,vừa người,học hành khá nhưng con đường thi cử hơi lận đận
gia đình bố làm nông,mẹ buôn bán, cũng có của ăn của để
dòng họ điều là gia đình thuần nông
tính cách: thẳng tính,quyết đoán,thỉnh thoảng hơi nóng tính
nghề nghiệp: hiện nay đang kinh doanh online và săn người cho tập đoàn ngoài nước
tình cảm: chưa yêu ai ,cảm thấy một mình cũng không tệ
sự kiện nổi bật:
năm 97 cháy nhà suýt chết
năm 2011 mọi thứ điều không suôn sẻ
năm 2017 ông nội mất
đây là lá số của mình
Hình ảnh
Cái lá số này nếu đúng giờ sinh thì tốt lắm đó, nhưng sao lại Tử vi mà lại là em út được? Hơn nữa Khoa Xương chiếu mệnh thân thì thi đâu phải đậu đó chứ. Lá số này kém cái là mệnh hoả chứ mà là mệnh thồ nữa thì ăn hết thiên hạ rối.
Đầu trang

hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi hươngq »

ToyRav4 đã viết: 09:40, 20/02/18
hươngq đã viết: 08:02, 20/02/18

Cung điền vô chính diệu đắc Triệt câu hút nhật nguyệt vậy ba bạn có mua được nhá cửa không? nều có' thì vào độ bao nhiêu tuổi và nhà có to đẹp không để biết sự ảnh hưởng của Triệt vào cung này.
nhà mình dag ở thì cũng khá rộng cao 3 tầng. tự thấy la cũng đẹp :) ba mới xấy năm 2016. nhg ma đây la đất ông bà ngoại minh cho còn ba minh cũng mua đc 2 mảnh đất thì phải. 1 cái để cho ngta trồng rau. 1 cái ngta xây sẵn nhà cấp 4 r nên nhà mimh cho thuê
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hươngq đã viết: 15:20, 20/02/18 nhg ma đây la đất ông bà ngoại minh cho
Hèn chi đương số có Hoá Lộc tai cung thê. :) Ba bạn có phải gặp mẹ bạn ở phương xa không?
Đầu trang

hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi hươngq »

ToyRav4 đã viết: 23:53, 20/02/18
hươngq đã viết: 15:20, 20/02/18 nhg ma đây la đất ông bà ngoại minh cho
Hèn chi đương số có Hoá Lộc tai cung thê. :) Ba bạn có phải gặp mẹ bạn ở phương xa không?
cũng hơi xa thôi từ nhà minh ve den nhà ông bà nội la mất tầm nửa tiếng. ông bà ngoài mình cũng k giàu lắm chỉ la có nhiều đất vì ông mình đi bộ đội xong quân hàm cũng khá cao nên ngày xưa đc nhà nước chia đất ý :)) mình cũng có hóa lộc ở phu k khéo sau này cũng đc bme chồng cho đất cũng nên hehe :)
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hươngq đã viết: 08:40, 21/02/18 mình cũng có hóa lộc ở phu k khéo sau này cũng đc bme chồng cho đất cũng nên hehe :)
Nhiều sao trong tử vi hay truyền tinh từ đời này qua đời khác, nhất là bộ sao Khoa Quyền Lộc.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”