Nghiệm lý: Sát Phá Tham đi qua vận Không Kiếp như thế nào?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nghiệm lý: Sát Phá Tham đi qua vận Không Kiếp như thế nào?

Gửi bài gửi bởi TuKyLan »

Chào ACE trên diễn đàn,

Tiếp nối và song hành chủ đề đang nghiệm lý về Phủ Tướng qua vận Không Kiếp, TuKyLan muốn cùng ACE nghiệm lý những lá số SPT khi quan tiểu đại vận có Không Kiếp. Hướng nghiệm lý sẽ theo định hướng là:

1. Mệnh cung có SPT có KK đi qua vận KK: thành bại được mất, vui buồn, tâm trạng... như thế nào?

2. Mệnh cung có SPT không có KK đi qua vận KK: thành bại được mất, vui buồn, tâm trạng... như thế nào?

ACE nào hứng thú nghiệm lý chủ đề này, thì post số cùng tham gia nhé. Tôi sẽ luận thêm về số, khi đã có đầy đủ các thông tin để nghiệm lý. Vì chủ đề là nghiệm lý, nên mong các ACE chia sẻ là chủ yếu, k thiên về luận số.

Chân thành cảm ơn ACE!
Đầu trang

Hoangnguyen93naht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nghiệm lý: Sát Phá Tham đi qua vận Không Kiếp như thế nào?

Gửi bài gửi bởi Hoangnguyen93naht »

Cô ơi,
Cháu sinh giao giữa 2 giờ mão và thìn. Hôm nay là chủ đề về mệnh SPT qua đại vận KK.
Vậy cô xem giúp cháu có ứng hợp vs lá số này hay lá số khi trước ạ. Các chi tiết về bản thân cháu đều thuật ở topic phủ tướng.
Cháu xin cảm ơn.
Tập tin đính kèm
Nguyễn hoàng nguyên.jpg
Nguyễn hoàng nguyên.jpg (438.52 KiB) Đã xem 2398 lần
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoangnguyen93naht đã viết: 11:19, 30/10/17 Cô ơi,
Cháu sinh giao giữa 2 giờ mão và thìn. Hôm nay là chủ đề về mệnh SPT qua đại vận KK.
Vậy cô xem giúp cháu có ứng hợp vs lá số này hay lá số khi trước ạ. Các chi tiết về bản thân cháu đều thuật ở topic phủ tướng.
Cháu xin cảm ơn.
hoangnguyen thông cảm cho tôi, vì nên để tập trung vào chủ đề nghiệm lý.

Việc phân định giờ sinh, nên để ở chủ đề khác. Bạn có thể tìm hoặc lập 1 topic mới để nhờ các cao thủ xác định giúp cho. Như vậy hợp lý hơn.
Đầu trang

Hoangnguyen93naht
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoangnguyen93naht »

TuKyLan đã viết: 11:50, 30/10/17
Hoangnguyen93naht đã viết: 11:19, 30/10/17 Cô ơi,
Cháu xin cảm ơn.
hoangnguyen thông cảm cho tôi, vì nên để tập trung vào chủ đề nghiệm lý.

Việc phân định giờ sinh, nên để ở chủ đề khác. Bạn có thể tìm hoặc lập 1 topic mới để nhờ các cao thủ xác định giúp cho. Như vậy hợp lý hơn.
Vâng ạ. :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Cháu không biết lá số cháu có vận không kiếp không, nhưng theo cháu nhìn nhận, thì từ nhỏ tới giờ cháu chẳng làm được việc gì mà toại nguyện cả, nhưng so với nhiều người khổ thì cháu vẫn còn tạm hơn nhiều :)
Lá số của cháu đây ạ:
Hình ảnh
Đầu trang

blacktime
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi blacktime »

TuKyLan đã viết: 09:42, 30/10/17 Chào ACE trên diễn đàn,

Tiếp nối và song hành chủ đề đang nghiệm lý về Phủ Tướng qua vận Không Kiếp, TuKyLan muốn cùng ACE nghiệm lý những lá số SPT khi quan tiểu đại vận có Không Kiếp. Hướng nghiệm lý sẽ theo định hướng là:

1. Mệnh cung có SPT có KK đi qua vận KK: thành bại được mất, vui buồn, tâm trạng... như thế nào?

2. Mệnh cung có SPT không có KK đi qua vận KK: thành bại được mất, vui buồn, tâm trạng... như thế nào?

ACE nào hứng thú nghiệm lý chủ đề này, thì post số cùng tham gia nhé. Tôi sẽ luận thêm về số, khi đã có đầy đủ các thông tin để nghiệm lý. Vì chủ đề là nghiệm lý, nên mong các ACE chia sẻ là chủ yếu, k thiên về luận số.

Chân thành cảm ơn ACE!
Đúng yêu cầu của bác nhé. Mời bác xem giúp.
Có người xem theo đại hạn không từ mệnh thì nói em đang trong vận không kiếp.
Tiểu hạn không kiếp thì thất tình, thất nghiệp, nợ nần, gia đình xào xáo. Năm nay thì ổn hơn rồi. Nhưng vẫn chưa trả được nợ
Hình ảnh
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

Đây là lá số của em, vận qua KK lên bờ xuống ruộng, nhất là chuyện tình cảm. Gia đạo đi xuống, bà nội mất, mẹ mổ u xơ, bố ốm dai dẳng, thi cử tuy có đạt nhưng ko như ý muốn. Tâm trạng khá là bất mãn, yêu đương thì ko có kết cục gì, bị lừa dối, phản bội đủ cả. Mời bác nghiệm lý ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

IRISS
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi IRISS »

Chân thành cảm ơn ACE!
lá số của đứa bạn thân cháu năm 2016 chuyện tình cảm của nó khá phức tạp , ty tan vỡ
năm 2009 năm sửu thì cháu chưa rõ cháu sẽ hỏi thêm để cùng nghiệm lí mời bác xem giúp qua cho nó về đường tc chồng con , công việc tiền tài sau này
thank you !! :x
Hình ảnh
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

koollee đã viết: 12:26, 30/10/17 Cháu không biết lá số cháu có vận không kiếp không, nhưng theo cháu nhìn nhận, thì từ nhỏ tới giờ cháu chẳng làm được việc gì mà toại nguyện cả, nhưng so với nhiều người khổ thì cháu vẫn còn tạm hơn nhiều :)
Lá số của cháu đây ạ:
Hình ảnh
Chào koollee,

Đại vận Địa Kiếp của bạn diễn ra từ 13-22 tuổi ta. Đại vận 23-32 không có KK nhưng tiểu vận 2015 bạn đã gặp lại Địa Kiếp rồi. Có thể mô tả lại sự kiện các năm từ 2011 không?

Bạn kiểm nghiệm lại các thông tin sau, cái nào ứng với bạn nhé:

1. Răng xấu.

2. Chỉ có anh em trai

3. Bố mẹ sống ân tình và tín ngưỡng tâm linh?

4. Bạn tính tình cở mở và vui vẻ, thường xuyên đọc sách.

5. Bạn không kiên trì, thích thì làm ngay nhưng nhanh chán rồi bỏ.

6. Tính bạn ưa quan sát, tìm tòi và hay tranh đấu.

7. Nhà ở của bạn hay bố mẹ bạn, phần mái hay bị hỏng, mùa đông rất lạnh. Đối diện nhà là nơi công quyền?

8. Từ 23 tuổi đến nay bạn làm việc cho cơ quan nhà nước. Năm khởi đầu là 2013 rất thuận lợi, có người nâng đỡ.

9. Giai đoạn 13-22 bạn gặp nhiều bệnh và nạn nhưng rồi đều qua khỏi rất bất ngờ. Giai đoạn đó bạn rất tin vào tâm linh. Tuy nhiều việc không thành, nhưng bạn giữ được chữ tín.

10. Năm 2015 rất tệ về sức khỏe, công việc và nhà cửa. Năm đó bị ngã nằm viện.

11. bạn chịu ảnh hưởng nhiều của bố.
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

IRISS đã viết: 13:46, 30/10/17

Chân thành cảm ơn ACE!
lá số của đứa bạn thân cháu năm 2016 chuyện tình cảm của nó khá phức tạp , ty tan vỡ
năm 2009 năm sửu thì cháu chưa rõ cháu sẽ hỏi thêm để cùng nghiệm lí mời bác xem giúp qua cho nó về đường tc chồng con , công việc tiền tài sau này
thank you !! :x
Hình ảnh
Chào IRISS,

Năm ngoái suýt tan vỡ, nhưng tình trạng năm nay đâu có khá khẩm gì? Liệu qua được năm nay k?

Năm Quý Tỵ 2013 gặp Địa Không thì tình trạng thế nào?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”