Lá số đen như nhọ nồi; các bác xem giúp xem đường chồng con thế nào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Lá số đen như nhọ nồi; các bác xem giúp xem đường chồng con thế nào

Gửi bài gửi bởi hysshu »

duongdung đã viết: 21:13, 17/11/17 Thực sự thấy lá số này quá xấu: Mệnh Thiên tướng hãm tại Dậu lại dính ngay con Hỏa tinh hãm. Cung Phúc thì Tử Sát dính ngay không kiếp lại còn đà la. Cung Di Phá Quân Liêm Trinh hãm hóa lộc lại bị dính Song Hao. Cung Nô dính con Cô thần. Quan Lộc vô chính diệu tuần triệt, chẳng làm nổi việc gì.

Cuộc đời người này cũng vậy: học hành kém, công việc lênh đênh (con gái mà phải lái taxi), xấu gái, nam tính, đến giờ vẫn chưa chồng con (cũng vài mối tình mà chẳng đi đến đâu). Ra đường thì hay gặp chuyện đen đủi. Nói chung xấu đủ đường, đúng là một lá số nhọ nồi.

Phiền các bác xem giúp: vì sao cung Phu Tham Vũ nhập miếu mà lại lận đận thế? Liệu em ấy có lấy được chồng không? Bao giờ có thể lấy.? Cung tử tức có phải đẹp nhất lá số không? (Đồng Âm hãm tại Ngọ Hóa Khoa, Ân Quang, Bát Tọa, Thiên Quan, Long Đức). Liệu người này có con không?

Cảm ơn các bác đã ghé qua và mong nhận được chỉ giáo của các bác.

Hình ảnh
Vận 23 tới 32 tuổi của lá số này chắc lên voi xuống chó, gặp nhiều trắc trở, thị phi?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

duongdung đã viết: 21:41, 17/11/17 Các bác vào xem píc xin cho vài lời với ạ. Đặc biệt giúp xem đại vận em nó hiện nay và sắp tới thế nào, chứ mấy đại vận rồi toàn gặp chuyện không vui, phiền não, mất mát, thất tình...
vận 23 tới 32 của bạn chắc là gặp nhiều trắc trở, thành bại bất thường thăng trầm, thành công ít thất bại nhiều hơn?
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Số này nếu sinh ra là nam thì cuộc đời sẽ khác, tốt hơn rất nhiều.

Còn nếu là nữ thì kém. nhưng yên tâm, trong vòng 5 năm nữa chị có vận để phát tài, số cũng hết khổ rồi. Tiền bần hậu phú ứng với mệnh của chị. Cố lên.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

LS này cũng được, nhưng vất vả. Hậu vận khá tốt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”