Lá số đen như nhọ nồi; các bác xem giúp xem đường chồng con thế nào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số đen như nhọ nồi; các bác xem giúp xem đường chồng con thế nào

Gửi bài gửi bởi duongdung »

Thực sự thấy lá số này quá xấu: Mệnh Thiên tướng hãm tại Dậu lại dính ngay con Hỏa tinh hãm. Cung Phúc thì Tử Sát dính ngay không kiếp lại còn đà la. Cung Di Phá Quân Liêm Trinh hãm hóa lộc lại bị dính Song Hao. Cung Nô dính con Cô thần. Quan Lộc vô chính diệu tuần triệt, chẳng làm nổi việc gì.

Cuộc đời người này cũng vậy: học hành kém, công việc lênh đênh (con gái mà phải lái taxi), xấu gái, nam tính, đến giờ vẫn chưa chồng con (cũng vài mối tình mà chẳng đi đến đâu). Ra đường thì hay gặp chuyện đen đủi. Nói chung xấu đủ đường, đúng là một lá số nhọ nồi.

Phiền các bác xem giúp: vì sao cung Phu Tham Vũ nhập miếu mà lại lận đận thế? Liệu em ấy có lấy được chồng không? Bao giờ có thể lấy.? Cung tử tức có phải đẹp nhất lá số không? (Đồng Âm hãm tại Ngọ Hóa Khoa, Ân Quang, Bát Tọa, Thiên Quan, Long Đức). Liệu người này có con không?

Cảm ơn các bác đã ghé qua và mong nhận được chỉ giáo của các bác.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số đen như nhọ nồi; các bác xem giúp xem đường chồng con thế nào

Các bác vào xem píc xin cho vài lời với ạ. Đặc biệt giúp xem đại vận em nó hiện nay và sắp tới thế nào, chứ mấy đại vận rồi toàn gặp chuyện không vui, phiền não, mất mát, thất tình...
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sao lá số cần giúp đỡ thì lại nhận được ít quan tâm của mọi người thế nhỉ?
Đầu trang

Người May Mắn !!!
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Người May Mắn !!! »

Ở đây người có duyên mới xem , không phải ai cũng được xem đâu .
Xem 1 lá số cũng cần thời gian, có thể các cao nhân đang bấm bấm .. nhẩm nhẩm... thì mới có kết quả được .
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

8-> 8-> 8-> :-? :-? :-?
Người May Mắn !!! đã viết: 22:05, 17/11/17 Ở đây người có duyên mới xem , không phải ai cũng được xem đâu .
Xem 1 lá số cũng cần thời gian, có thể các cao nhân đang bấm bấm .. nhẩm nhẩm... thì mới có kết quả được .
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Cung phu chắc do ảnh hưởng của hoá kị . Khốc hổ có khi lại sát chồng.
Đầu trang

duongdung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình cũng đang nghĩ như vậy. Hóa kỵ , khốc , hổ đều hãm địa, chắc có ảnh hưởng xấu. Nhưng sao mãi ko lấy được chồng nhỉ dù ko dính cô quả hay tuần triệt gì ở đây.???
Thợ mộc đã viết: 22:44, 17/11/17 Cung phu chắc do ảnh hưởng của hoá kị . Khốc hổ có khi lại sát chồng.
Đầu trang

sobaka2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sobaka2018 »

Theo mình cái việc các sao kia bị ảnh hưởng phần lớn về đường chồng con , nếu bạn chưa có chồng mặc dù không có sao quả tú hay cô thần chiếu có lẽ phần nhỏ còn lại là do mệnh thiên tướng hãm địa , có vẻ như bạn là con gái nhưng không để ý chăm chút nhan sắc mấy , tướng sẽ hơi thô , cần nghiên cứu dáng vóc và vẻ bề ngoài che lấp yếu điểm đẩy mạnh ưu điểm ví dụ như , chăm sóc ngực to hấp dẫn lên , mặt nếu vuông to thì dùng mái tóc hai bên mai che lấp bớt , chân tay bắp to thì tìm cách thể dục lại , ngực tấn công mông phòng thủ , bác sỹ bắt cưới thì sẽ nhanh có chồng thôi , nhưng theo mình lên lấy người đã một đời vợ sẽ hợp lý và lách luật hơn . tuy theo tử vi sao Thiên Tướng hãm địa , nhưng đóng cung dậu vẫn phò tá tốt cho sao nên chắc chắn khẳng định , bạn dáng người hơi thô và chẳng chịu chăm chút . "trai yêu bằng mắt gái yêu bằng tai mà "
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

sobaka2018 đã viết: 11:59, 18/11/17 Theo mình cái việc các sao kia bị ảnh hưởng phần lớn về đường chồng con , nếu bạn chưa có chồng mặc dù không có sao quả tú hay cô thần chiếu có lẽ phần nhỏ còn lại là do mệnh thiên tướng hãm địa , có vẻ như bạn là con gái nhưng không để ý chăm chút nhan sắc mấy , tướng sẽ hơi thô , cần nghiên cứu dáng vóc và vẻ bề ngoài che lấp yếu điểm đẩy mạnh ưu điểm ví dụ như , chăm sóc ngực to hấp dẫn lên , mặt nếu vuông to thì dùng mái tóc hai bên mai che lấp bớt , chân tay bắp to thì tìm cách thể dục lại , ngực tấn công mông phòng thủ , bác sỹ bắt cưới thì sẽ nhanh có chồng thôi , nhưng theo mình lên lấy người đã một đời vợ sẽ hợp lý và lách luật hơn . tuy theo tử vi sao Thiên Tướng hãm địa , nhưng đóng cung dậu vẫn phò tá tốt cho sao nên chắc chắn khẳng định , bạn dáng người hơi thô và chẳng chịu chăm chút . "trai yêu bằng mắt gái yêu bằng tai mà "
[/quote cách mà bạn nói đúng là hợp lý thật. Nhưng cũng nên phù hợp với độ tuổi và hoàn cảnh :D :D :D
Đầu trang

giangdks
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi giangdks »

Lại là mệnh thiên tướng phu tham lang. Ây da.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”