Lá số như nào thì dễ quay lại với người cũ và lấy?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoaboo
Chính thức
Chính thức

Lá số như nào thì dễ quay lại với người cũ và lấy?????

Gửi bài gửi bởi hoaboo »

Lá số như nào thì dễ qay lại và lấy người cũ vậy các bác, lá số em k biết có cách đó không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số như nào thì dễ quay lại với người cũ và lấy?????

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Muốn quay lại hoặc còn hy vọng thì cứ việc, chứ Tử Vi không giải quyết được chuyện đó đâu!

Cũng có những người xem Tử Vi nói đến những chuyện đại loại như thế, nhưng đó chỉ là phán, là đoán, là nói thôi chứ không đáng để tin đâu.
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

hồng tuyết2304.
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hồng tuyết2304. »

Dương lương cư mão hội đào hoa ngộ diêu kị ngộ thêm linh tinh. Đảm bảo đến lúc gần cưới vẫn gọi điện cho bạn trai cũ. Tôi là người bạn trai cũ
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

hồng tuyết2304. đã viết: 22:23, 27/11/17 Dương lương cư mão hội đào hoa ngộ diêu kị ngộ thêm linh tinh. Đảm bảo đến lúc gần cưới vẫn gọi điện cho bạn trai cũ. Tôi là người bạn trai cũ
Bạn gái cũ của anh có cách cục dương luong tại mệnh ạ.hụ hụ em cũng dương lương nhưng ở dậu nặng tình và chưa dứt đc dù 3 năm rồi có lẽ nào em giống nyc của anh mất 😥😥😥😥😥
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
suonbonuong
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi suonbonuong »

hồng tuyết2304. đã viết: 22:23, 27/11/17 Dương lương cư mão hội đào hoa ngộ diêu kị ngộ thêm linh tinh. Đảm bảo đến lúc gần cưới vẫn gọi điện cho bạn trai cũ. Tôi là người bạn trai cũ

Hình ảnh
Xin chào anh/chị hồng tuyết2304 ạ, xin làm phiền anh cái nữa ạ. Vận hạn của người này năm nay như thế nào ạ?
Đầu trang

hồng tuyết2304.
Nhất đẳng
Nhất đẳng

DRLANANH đã viết: 22:29, 27/11/17
Bạn gái cũ của anh có cách cục dương luong tại mệnh ạ.hụ hụ em cũng dương lương nhưng ở dậu nặng tình và chưa dứt đc dù 3 năm rồi có lẽ nào em giống nyc của anh mất 😥😥😥😥😥
Yên tâm đi cái này anh chiêm nghiệm rồi. Diễn này cũng có 1 đứa như em vậy ấy. Nhưng hơi điên thôi. Gọi là ngáo ngáo nên nó mới nặng tình vậy. Tình yêu là trạng thái cảm xúc. Thời gian là bất biến. Đem tình yêu là thước đo với thời gian là hơi hâm hấp.

Người đời xa mặt cách lòng là lẽ thường. Cũng vậy mà tâm thoát cảnh. Xa chạme thì nhạt nhoà cả cha mẹ. Xa quê hương thì lúc về như đất lạ. Đó là lẽ thường. Nay đem cái cảm xúc luôn biến đổi so với cái bất biến thời gian thì chỉ có cái đầu hơi hâm hấp thôi.

Coi phim tâm trạng khi yêu chưa?
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

mắt cười
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mắt cười »

hồng tuyết2304. đã viết: 22:41, 27/11/17
DRLANANH đã viết: 22:29, 27/11/17
Yên tâm đi cái này anh chiêm nghiệm rồi. Diễn này cũng có 1 đứa như em vậy ấy. Nhưng hơi điên thôi. Gọi là ngáo ngáo nên nó mới nặng tình vậy. Tình yêu là trạng thái cảm xúc. Thời gian là bất biến. Đem tình yêu là thước đo với thời gian là hơi hâm hấp.

Người đời xa mặt cách lòng là lẽ thường. Cũng vậy mà tâm thoát cảnh. Xa chạme thì nhạt nhoà cả cha mẹ. Xa quê hương thì lúc về như đất lạ. Đó là lẽ thường. Nay đem cái cảm xúc luôn biến đổi so với cái bất biến thời gian thì chỉ có cái đầu hơi hâm hấp thôi.

Coi phim tâm trạng khi yêu chưa?
Power like. Hí hí.
Mình có Ls bị ng iu chia tay. Sau đó quay lại. Rồi cưới. Sau đó, chính ng bị chia tay đó đá ng iu. Final, đường ai nấy đi, chưa 1 lần gặp lại.
Đầu trang

hồng tuyết2304.
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ah quên đào hoa ngộ địa kiếp nữa nha. Cách cục đó cũng dễ vì tình mà nát như tương bần lắm. Có thể hoá điên vì yêu. Lấy con khác mà lòng vẫn con cũ nha. Kaka
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

hồng tuyết2304.
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vận tang môn hội hình hổ khốc hư mà đi vào vận liêm sát, liêm phá, vũ phá thì mãi một mối tình mà cũng khó quên nha. Như dao cắm vào tim mà rút ra ko được. Hội lộc tồn thì tránh được hình thương nha
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

hoaboo: sau 30t mới vào vận hôn thê... em lo học và làm việc đi...người này chủ động kiếm em
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”