Nhờ Các Bác Xem Dùm Em Khi Nào Thoát Ế Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ Các Bác Xem Dùm Em Khi Nào Thoát Ế Ạ

Gửi bài gửi bởi KMD »

Dương Xuân đã viết: 08:53, 30/09/22
KMD đã viết: 05:18, 30/09/22 Gần 5 năm trôi qua, cháu có nhận ra cái gì thay đổi không? ;)
Dạ cuộc sống của cháu thay đổi xíu ạ. Công việc buôn bán gặp nhiều thuận lợi hơn trước, biết yêu thương bản thân mình nhiều hơn nhưng chỉ có tình cảm là k được thuận lợi thôi Bác ạ :(
Nhiều khi cơ hội nằm trong sự thay đổi.

Cháu thử thay đổi cách suy nghĩ về nó xem sao?
Được cảm ơn bởi: Dương Xuân
Đầu trang

gabrielnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gabrielnguyen »

Dương Xuân đã viết: 15:26, 29/09/22 Có khi nào em thuộc mệnh cô độc suốt đời không ạ?
Mình cũng nữ Tân Mùi, cũng đang đi tìm lời giải đáp tại sao chuyện tình cảm đến giờ vẫn là trang giấy trắng. Nhiều lúc mọi người lỡ miệng trêu số cô độc hay ế đến già là mình cả nghĩ lắm, dù chưa quá sốt ruột nhưng lại lo lắng vế "cô độc"

Lá số của mình lasotuvi/2022/L3DRAZGT.jpg cung vợ chồng còn liêm trinh, phá quân :'(
Đầu trang

Dương Xuân
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dương Xuân »

gabrielnguyen đã viết: 04:37, 01/10/22
Dương Xuân đã viết: 15:26, 29/09/22 Có khi nào em thuộc mệnh cô độc suốt đời không ạ?
Mình cũng nữ Tân Mùi, cũng đang đi tìm lời giải đáp tại sao chuyện tình cảm đến giờ vẫn là trang giấy trắng. Nhiều lúc mọi người lỡ miệng trêu số cô độc hay ế đến già là mình cả nghĩ lắm, dù chưa quá sốt ruột nhưng lại lo lắng vế "cô độc"

Lá số của mình lasotuvi/2022/L3DRAZGT.jpg cung vợ chồng còn liêm trinh, phá quân :'(
Vậy cung phu của bạn giống mình á.... mình cũng liêm trinh phá quân nè bạn... thôi cố gắng nè bạn ơi.... mình chưa có gia đình thì mình trông ngóng.... mấy đứa có gia đình rồi lại mong dc độc thân như mình đó bạn ;;)
Đầu trang

Dương Xuân
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dương Xuân »

KMD đã viết: 11:46, 30/09/22
Dương Xuân đã viết: 08:53, 30/09/22
KMD đã viết: 05:18, 30/09/22 Gần 5 năm trôi qua, cháu có nhận ra cái gì thay đổi không? ;)
Dạ cuộc sống của cháu thay đổi xíu ạ. Công việc buôn bán gặp nhiều thuận lợi hơn trước, biết yêu thương bản thân mình nhiều hơn nhưng chỉ có tình cảm là k được thuận lợi thôi Bác ạ :(
Nhiều khi cơ hội nằm trong sự thay đổi.

Cháu thử thay đổi cách suy nghĩ về nó xem sao?
Dạ. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Mong rằng năm sau cháu không vào đây hỏi mọi người nữa ạ :)
Được cảm ơn bởi: KMD
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”