Em vừa bị mất việc mong các bác cho 1 lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em vừa bị mất việc mong các bác cho 1 lời khuyên

Gửi bài gửi bởi Andre »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:53, 17/09/19
Andre đã viết: 11:44, 17/09/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:33, 16/09/19
Dạo này cũng bắt đầu xem ấy à ;;) . Nhắn tin cho a dài thế k cần a nhắn lại hả, hài lòng chưa, nếu chưa lại mở ib a nhắn vài dòng lại ;;) . Em nhìn ra ls này có gì hay chưa :>
Mà thực ra gửi anh 5 lá số đó chỉ muốn nói là mỗi đứa con mà mama em sinh ra đều gửi gắm một hi vọng, một sự kế thừa và nối tiếp. Không biết cung tử tức của em thế nào. Nhưng em luôn hi vọng sẽ có những đứa con kế thừa toàn bộ phẩm chất ,suy nghĩ, cách sống và hành động của mình. Cũng giống như mami em đã truyền lại toàn bộ cho chị em em vậy. :))
Nếu em mà là đàn ông giống anh Cự Nhật, chắc chắn em sẽ hơi bị kĩ tính trong khoản chọn vợ đấy. =))
Để tối a rep tin nhắn nhé, trưa nay phải ngủ tí, mệt quá, bấm like vậy chứ chưa ib dc, ngáp quá (:|
Thôi, tối rồi về nghỉ ngơi chứ rep tin nhắn làm gì. Bà chị già nhà em sáng 6h Đi làm, 19h về nhà đến 22h là vác xác tự giác đi ngủ rồi. Toàn thấy ông anh 11,12h đêm mới ngủ. Chắc đi làm đêm hả anh? Bao giờ rảnh thì rep cũng được. Có vấn đề gì đâu mà vội. :))
=))
Quên không nhắc ông anh có làm việc ban đêm... thì nhớ giữ gìn sức khỏe nhé, còn trẻ cũng nên chú ý giữ gìn sức khỏe, an toàn của bản thân là niềm hạnh phúc của cả gia đình và xã hội. :">
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Andre đã viết: 15:40, 17/09/19
Andre đã viết: 11:44, 17/09/19

Mà thực ra gửi anh 5 lá số đó chỉ muốn nói là mỗi đứa con mà mama em sinh ra đều gửi gắm một hi vọng, một sự kế thừa và nối tiếp. Không biết cung tử tức của em thế nào. Nhưng em luôn hi vọng sẽ có những đứa con kế thừa toàn bộ phẩm chất ,suy nghĩ, cách sống và hành động của mình. Cũng giống như mami em đã truyền lại toàn bộ cho chị em em vậy. :))
Nếu em mà là đàn ông giống anh Cự Nhật, chắc chắn em sẽ hơi bị kĩ tính trong khoản chọn vợ đấy. =))
Để tối a rep tin nhắn nhé, trưa nay phải ngủ tí, mệt quá, bấm like vậy chứ chưa ib dc, ngáp quá (:|
Thôi, tối rồi về nghỉ ngơi chứ rep tin nhắn làm gì. Bà chị già nhà em sáng 6h Đi làm, 19h về nhà đến 22h là vác xác tự giác đi ngủ rồi. Toàn thấy ông anh 11,12h đêm mới ngủ. Chắc đi làm đêm hả anh? Bao giờ rảnh thì rep cũng được. Có vấn đề gì đâu mà vội. :))
=))
Quên không nhắc ông anh có làm việc ban đêm... thì nhớ giữ gìn sức khỏe nhé, còn trẻ cũng nên chú ý giữ gìn sức khỏe, an toàn của bản thân là niềm hạnh phúc của cả gia đình và xã hội. :">
Rê ơi anh cũng làm việc ban đêm. Ngày nào 5-6h sáng giờ vn a đều còn thức hết mà sao không thấy e chúc giữ gìn sức khỏe zậy :(
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

larsion đã viết: 19:25, 17/09/19
Andre đã viết: 15:40, 17/09/19

Rê ơi anh cũng làm việc ban đêm. Ngày nào 5-6h sáng giờ vn a đều còn thức hết mà sao không thấy e chúc giữ gìn sức khỏe zậy :(
Anh làm việc ban đêm có LAO + LỰC không? Có được ở trong phòng điều hoà, đến bữa không cần nấu vẫn có cơm ăn chứ? Lao lực quá độ như thế thì em phải chúc kiểu khác. Chứ sức khỏe chắc vẫn dư thừa. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, larsion
Đầu trang

Minh linh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Minh linh »

Andre đã viết: 22:40, 16/09/19
Minh linh đã viết: 22:04, 16/09/19
Hongminhvtvp đã viết: 21:09, 11/07/19

Andre à tôi thấy chị này có ls giống tôi thì hỏi vậy bởi chị có việc làm rồi còn mình thì mịt mù quá đang mất tập trung á.
Hóng đi ạ, lại đổi việc rồi đây
Không biết chị gái có ý định kinh doanh riêng làm chủ không? Lấy chồng chưa chị gái?
30/5 dương này lấy chồng nha bạn, chắc cũng phải kinh doanh riêng thôi 😥
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”