Ăn ảnh số khổ? Vậy không ăn ảnh thì sao?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ăn ảnh số khổ? Vậy không ăn ảnh thì sao?

Gửi bài gửi bởi Littleforest »

Em chào các bác. Lâu nay em vẫn nghe nói là ăn ảnh số khổ. Em không biết có thật không chứ em thấy ăn ảnh quá sướng đi chứ. Hoa hậu người mẫu các kiểu chả phải đều ăn ảnh đó sao. Một đứa không ăn ảnh như em xin nhờ các cao nhân chỉ giáo ạ ! Cuộc đời em là chụp nghìn tấm xấu 999 tấm :(( ai cũng bảo em lên ảnh không như ở ngoài :(( Em tủi thân lắm ạ :((
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Ăn ảnh số khổ? Vậy không ăn ảnh thì sao?

Không cao nhân nào chỉ giáo cho em được ạ :((
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Ăn ảnh số khổ em ko thấy đúng lắm ạ . Vì bà nội nuôi em chụp ăn ảnh cực , giờ bà 85 tuổi là vợ của chủ tịch tỉnh cũ . Giàu lắm , con nào cũng thành đạt , chắc chỉ khổ vì bà ngày nào cũng phải tính xem nay đề về bnhieu thôi .
Và quanh em mấy bạn ăn ảnh toàn sướng . 1 bạn thi hoa hậu , 1 bạn đi mẫu ảnh và vài bạn nữa số rất sướng năm nay 25 không biết sao chứ giờ cs rất sung túc chồng chiều , giàu có , con cái đuề huề .
Đầu trang

ThiênThiên11761
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThiênThiên11761 »

Ăn Ảnh mà khổ gì bác .
Bây giờ bác chụp thử 1 bức ảnh của mình rồi để đó và làm phước việc tốt trong 3 năm rồi chụp 1 bức ảnh khác . Và so sá nh sẽ thấy mặt bác sáng hơn hẳn.
Vì có những tia sáng mà mắt thường k thể nhìn thấy dc nhưng máy ảnh thì có thể . Khi nào bác chụp hình mà mà cảm thấy mình sáng sủa đẹp ra thì đang trong thời kỳ may mắn của bác.
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ThiênThiên11761 đã viết: 19:16, 13/07/18 Ăn Ảnh mà khổ gì bác .
Bây giờ bác chụp thử 1 bức ảnh của mình rồi để đó và làm phước việc tốt trong 3 năm rồi chụp 1 bức ảnh khác . Và so sá nh sẽ thấy mặt bác sáng hơn hẳn.
Vì có những tia sáng mà mắt thường k thể nhìn thấy dc nhưng máy ảnh thì có thể . Khi nào bác chụp hình mà mà cảm thấy mình sáng sủa đẹp ra thì đang trong thời kỳ may mắn của bác.
Nói vậy tức là những người không ăn ảnh thì xui xẻo còn ăn ảnh thì hay gặp may mắn hả bạn?
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

VanXuongD đã viết: 08:37, 11/07/18 Ăn ảnh số khổ em ko thấy đúng lắm ạ . Vì bà nội nuôi em chụp ăn ảnh cực , giờ bà 85 tuổi là vợ của chủ tịch tỉnh cũ . Giàu lắm , con nào cũng thành đạt , chắc chỉ khổ vì bà ngày nào cũng phải tính xem nay đề về bnhieu thôi .
Và quanh em mấy bạn ăn ảnh toàn sướng . 1 bạn thi hoa hậu , 1 bạn đi mẫu ảnh và vài bạn nữa số rất sướng năm nay 25 không biết sao chứ giờ cs rất sung túc chồng chiều , giàu có , con cái đuề huề .
Đúng thật ý bạn :(( Chả hiểu câu ăn ảnh số khổ ở đâu ra luôn
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người cho mình hỏi không ăn ảnh có phải là vận khí xấu không? Vậy nên vào ảnh không được đẹp???
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

ăn ảnh số khổ không ăn ảnh số khổ hơn nha kakak
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Ăn ảnh thường là kiểu nét mặt nét hơn, nổi hơn, sắc hơn người khác . Thần thái từ đôi mắt của họ hút hay cách khác là ăn tươi nuốt chửng cái máy ảnh luôn nên gọi là Ăn ảnh :)). Cả máy ảnh họ còn nuốt chửng thì cái gì họ không nuốt được chứ , vì thế mà số khổ đó :D
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Thời này không nuốt thì bị nuốt nên ăn ảnh số khổ thì không ăn ảnh số còn khổ hơn nha ahihi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”