Lá số tử vi xấu làm viẹc j cũng thất bại, mặc dù luôn cố gắng , nhưng lúc thực sự khó khăn càng làm ta oải chí

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Narutokunkkk
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số tử vi xấu làm viẹc j cũng thất bại, mặc dù luôn cố gắng , nhưng lúc thực sự khó khăn càng làm ta oải chí

Gửi bài gửi bởi Narutokunkkk »

Hình ảnh
Cảm ơn các bạn ghé thăm bài viết của mình
Các quý bạn luận giải giúp mình với chớ nhiều lúc thấy bản thân thực sự cố gắng lắm mà lá số xấu quá chả biết bản thân nên làm gì nữa. Cảm thấy bản thân không thể cương quyết quyết định một điều gì vì chính bản thân mình còn ko biết đc nên gì và ko nên gì, với lại cungc chịu nhiều tác động của người thân nữa ko biết mình nên nghe bản thân hay nghe người thân đây? Dù mình muốn quyết định điều gì thì mình vẫn thấy tương lai nó mịt mù quá, có niềm tin mà ko có căn cứ gì để tin vào, ko có đảm bảo gì từ những dấu hiệu của cuộc sống thì mình cũng ko thể đi theo một con đường nào? Có điểm sáng điểm tối nào trong lá số của mình mà cần phát huy và chú ý ko các b
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số tử vi xấu làm viẹc j cũng thất bại, mặc dù luôn cố gắng , nhưng lúc thực sự khó khăn càng làm ta oải chí

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

anh đăng nhầm topic thì ai luận cho được, vào chuyện mục nhờ coi lá số ý. với lại em thấy lá ảnh khá ổn mà.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số tử vi xấu làm viẹc j cũng thất bại, mặc dù luôn cố gắng , nhưng lúc thực sự khó khăn càng làm ta oải chí

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Thất bại là mẹ thành công . Cô gắn đi, cứ tiếp tục . Từ năm 2022,2023,2024 sẽ thành công .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”