Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Chuphgthuy21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi Chuphgthuy21 »

thắng2016 đã viết: 18:27, 18/08/18
Chuphgthuy21 đã viết: 00:06, 18/08/18
thắng2016 đã viết: 18:34, 17/08/18

Cung phu vcd lại có song hao cô quả tang môn kình hỏa linh thì tình cảm không được như ý. Có thể bạn là người yêu sớm, dung động tình cảm khá sớm. Nhưng cbuyện tình cảm không được thuận lợi. Dễ yêu xa, đi xa mà gặp. Nên 29,30 tuổi lập gia đình sẽ chắc chắn, thuận lợi hanh. Nhưng có khoa Lộc thì chồng là người học hành đến nơi, đến chốn tử tế, có bằng cấp. Công việc tương đối thuận lợi, hanh thông có chức vị.

Bạn thử nói qua về cha mẹ, dòng dọ xem sao? Chuyện tình cảm?

Sau đó tôi sẽ nói tiếp hạn 2018 là một năm tương đối quan trọng với bạn?
Nhà e dòng họ đời trc làm địa chủ.nên đời này cứ bình bình à.Mỗi tội mấy năm nay năm nào họ xa cũng có ng mất.bme e li thân 10 năm nay r e sống vs bố :( năm 2018 e có hạn gì hả a.ny e hiện tại cũng đang giục năm sau cưới mà chưa có ý định lắm.

Rất cảm ơn bạn đã nghiệm lý những chuyện không hay về gia đình.

Năm 2018: Năm nay học hành thi cử thuận lợi, chú ý cẩn thận những chuyện khẩu thiệt thị phi, hoặc rắc rối đôi chút về giấy tờ. Về gia đình cẩn thận trong nhà trong họ có người ốm nặng. Đặc biệt là người đàn đông trong nhà. Có thể là người cha sức khỏe không tốt lắm.

Chuyện tình cảm cần giữ gìn cẩn thận tránh những lời nói thoái quá mà ảnh hưởng đến mối quan hệ hiện tại.
Vâng ạ!e cảm ơn a ạ
Đầu trang

Hoahoahoa1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoahoahoa1 »

Hình ảnh
Anh có thể xem giúp e có thể du học được không ạ. Em cảm ơn
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Daungo8x đã viết: 22:38, 18/08/18
thắng2016 đã viết: 22:31, 18/08/18
Daungo8x đã viết: 22:03, 18/08/18

Không, trước giờ em chỉ làm mỗi cv thôi anh ạ.
Năm 2016: Năm nay bạn dễ có chuyện không vui về tình cảm nhỉ? Dễ chia tay người yêu? Hoặc công việc di chuyển nhiều?
Công việc thì e ngồi bàn giấy, không phải di chuyển gì. Chỉ có năm 2017 thì em có bị luân chuyển làm cv khác(vẫn cùng cq) và năm này thì chuyện không vui về tình cảm xảy đến, chúng em chia tay.
Rất cảm ơn bạn đã có những chia sẻ, nghiệm lý nhiệt tình.

Tại cung phu bạn vcd có đồng lương xung chiếu. Trong tam hợp hồng đào không hình kị hỏa địa không. Thân cư phúc tam minh không kiếp kị hình không rất nhiều sao gây khó dễ cho tính duyên của bạn. Cung phu lại vcd lên đường tình cảm khá khó khăn.

Có nhiều người theo đuổi nhưng phải mối tình thứ hai, ba mới có hi vọng thành công cao . Còn mối đầu thì dễ chia tay. Bạn có thiên hướng yêu xa, hoặc lấy chồng ở xa, hoặc lập gia đình muộn sẽ thuận lợi hơn.

Năm nay cũng khá thuận lợi cho việc tình cảm lập gia đình. Nếu tính theo tiểu hạn khá tốt. Nhưng lưu niên có thái âm hội 3 không thì cũng khó khăn.

Năm 2019: Năm nay tuy tiểu hạn không thấy có những xung động về tình cảm nhiều. Nhưng thái túê đến cung phu liêm tham llong phương tả hữu xương khúc quang quý thì năm này sẽ có những cơ hội thuận lợi phát triển về tình cảm rất tốt.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

juls đã viết: 23:38, 18/08/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
dạ bác ko biết đây có phải 1 lá số đẹp ko ạ? mong bác có đôi lời . cháu cám ơn bác ạ .
Hình ảnh
Tôi thấy mệnh liêm tướng có hóa quyền thai tọa mà Lộc tương đối dám nghỉ, dám làm.

Công việc có thể liên quan đến kinh tế, có vị trí nhất định trong công việc.

Tiền tài khá tốt, nhiều lúc bạo phát kiếm được, giữ được tiền khá chắc chắn.

Ra ngoài có người giúp đỡ về công việc. Đi lại trên đường cũng tương đối thuận lợi

Người này nếu cưới sớm dễ bác sỉ bảo cưới. Dễ chưa kết hôn hoặc chồng cũng tương đối hào hoa.

Năm 2016: Trong gia đình hoặc dòng họ có chuyện buồn hoặc người ốm nặng.

Mong chia sẻ từ bạn?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoahoahoa1 đã viết: 00:55, 19/08/18 Hình ảnh
Năm 19 tuổi đỗ đại học thì phải?

Bạn đang yêu thì phải? Yêu khá sớm.

Bạn là người hay nói. Dễ yêu xa

Kinh tế gia đình khá giả, cha mẹ có thể là công chức hoặc doanh nhân.

Dòng họ nhiều người thành đạt thì phải?

Cung quan?

Mong những chia sẻ từ bạn?
Đầu trang

Daungo8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Daungo8x »

thắng2016 đã viết: 20:28, 19/08/18
Daungo8x đã viết: 22:38, 18/08/18
thắng2016 đã viết: 22:31, 18/08/18

Năm 2016: Năm nay bạn dễ có chuyện không vui về tình cảm nhỉ? Dễ chia tay người yêu? Hoặc công việc di chuyển nhiều?
Công việc thì e ngồi bàn giấy, không phải di chuyển gì. Chỉ có năm 2017 thì em có bị luân chuyển làm cv khác(vẫn cùng cq) và năm này thì chuyện không vui về tình cảm xảy đến, chúng em chia tay.
Rất cảm ơn bạn đã có những chia sẻ, nghiệm lý nhiệt tình.

Tại cung phu bạn vcd có đồng lương xung chiếu. Trong tam hợp hồng đào không hình kị hỏa địa không. Thân cư phúc tam minh không kiếp kị hình không rất nhiều sao gây khó dễ cho tính duyên của bạn. Cung phu lại vcd lên đường tình cảm khá khó khăn.

Có nhiều người theo đuổi nhưng phải mối tình thứ hai, ba mới có hi vọng thành công cao . Còn mối đầu thì dễ chia tay. Bạn có thiên hướng yêu xa, hoặc lấy chồng ở xa, hoặc lập gia đình muộn sẽ thuận lợi hơn.

Năm nay cũng khá thuận lợi cho việc tình cảm lập gia đình. Nếu tính theo tiểu hạn khá tốt. Nhưng lưu niên có thái âm hội 3 không thì cũng khó khăn.

Năm 2019: Năm nay tuy tiểu hạn không thấy có những xung động về tình cảm nhiều. Nhưng thái túê đến cung phu liêm tham llong phương tả hữu xương khúc quang quý thì năm này sẽ có những cơ hội thuận lợi phát triển về tình cảm rất tốt.
Vâng, em cảm ơn anh, tình duyên lận đận nhưng em có niềm tin, ăn ở có đức thì ông trời cũng thương mà se duyên cho em.
Đầu trang

Hoahoahoa1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoahoahoa1 »

thắng2016 đã viết: 20:54, 19/08/18

Cung quan?

Em cảm ơn anh đã rep ạ. Hiện em vẫn chưa có người yêu a ơi, 23 năm rồi ạ :(((((
Còn những điều còn lại rất đúng ạ. Mong nhận được tiếp phản hồi từ a
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

[/quote]

Cung tử của bạn ở cung dương, vcd nhưng có tuần không kiếp, cô quả thì đôi lúc cũng khó nuôi nhưng có hóa khoa âm dương sáng chiếu thì can cái học giỏi, thông minh có công danh nhất định.

Bạn sinh tháng dần mộc hợp hợi, tuy tị hợi xunh khắc nhưng tháng lại hợp với năm.

Theo tôi thấy nhiều trường hợp dương trạch tam yếu dù bát trạch phân đông tây nhưng hướng phục vị thường không được đẹp lắm.
[/quote]
Dạ. Ý a nói là nhà e ở hướng phục vị nên không được đẹp phải không a. Em cũng đang nghĩ có nên tìm hướng đông để xây nhà lại không? Từ lúc dọn vê nhà mới khoảng 1 năm thì e hay bệnh vặt rùi hư hao. Vd như ống nước bị rò rĩ chỗ nào mà nước 1 ngày là hết dù e ko dùng. E đang nghĩ chắc đào hết cái nền nhà tắm lên để kiểm tra quá. Có khi nào e bước vào gd khó khăn của cuộc đời ko a.hi.
Nếu được duyên a giúp đỡ thì a có thể xem giúp e về năm 2021 không. Em đang có nhiều dự định ở năm đó và ko biết có đạt được ước nguyện ko. Liệu rằng số của e có phải chỉ được 1 đứa con gái hiện giờ.hi. mà có là may lắm rùi a ha. Chỉ mong trời cho khỏe mạnh chớ ko ham giàu.
Đầu trang

lovelydoll1412
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lovelydoll1412 »

thắng2016 đã viết: 19:44, 16/08/18
lovelydoll1412 đã viết: 09:10, 15/08/18
thắng2016 đã viết: 18:11, 14/08/18

Bạn đăng lại lá số thì tôi mới trả lời được bạn. Do nhiều ls tôi không nhớ được.
Dạ em xin gửi lại lá số ạ. Cho em hỏi sang năm thì em có đi du học được không ạ? Em cảm ơn
Năm 2019: Năm nay là một năm tương đối thuận lợi với bạn. Tuy vcd nhưng có tả hữu quang quý xương khúc hóa khoa thì chuyện học hành thi cử thuận lợi.

Lưu niên thái túê có hóa hoa lại có hóa Lộc cung chiếu thì hanh thông. Năm sau có thể xuất ngoại đi du học được.
Dạ em cảm ơn ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoahoahoa1 đã viết: 22:01, 19/08/18
thắng2016 đã viết: 20:54, 19/08/18

Cung quan?

Em cảm ơn anh đã rep ạ. Hiện em vẫn chưa có người yêu a ơi, 23 năm rồi ạ :(((((
Còn những điều còn lại rất đúng ạ. Mong nhận được tiếp phản hồi từ a
Cung phu bạn có thái âm hãm nhưng gặp triệt thì cũng giãm hãm đi nhiều . Lại có đà hỏa linh thì mối tình đầu không thuận lợi, khó thành công. Đường tình duyên không được như ý, có sự cản phá trước khi tiến tới hôn nhân. Nhưng có khoa quyền Lộc thì chồng là người có công danh , địa vị nhất định. Bạn cũng cõ thiên hướng lấy chồng xa xứ, hoặc đi xa mà gặp.

Mệnh cự môn thân cư quan có thảo dương không sáng hội cô quả lên chủ lập gia đình cứng tuổi một chút sẽ thuận lợi hơn.

Cho hỏi chân tay bạn có bị tật sẹo gì to lớn không?

Bạn học về ngôn ngữ. Hoặc tài chính.

Mong chia sẻ từ bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”