Nhờ quý anh,chị,cô,chú....giúp xem giúp giờ hạ sanh ạ.

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ quý anh,chị,cô,chú....giúp xem giúp giờ hạ sanh ạ.

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Thieu201 đã viết: 17:21, 12/07/19 dạ em cảm ơn vậy lá số đầu hoàn toàn sai ạ.
em mới hỏi được ngoại chắc chắn tầm 7h sanh vì lúc đó thời sự vừa chiếu, và do em khó sanh, mẹ rặn từ 5h chiều đến 7h chuẫn bị đi mổ thì sanh không biết sao ạ ^^. vậy chắc lá số cuối không phải ạ, vì bố mẹ em muốn giúp rất nhiều tính cách em hơi cực đoan không thích kiểu lằng nhằng, bố mẹ luôn thúc dục và ép làm này làm kia ạ. ở nhà em ít khi động tay chân ạ ^^~.
các quý anh cho em hỏi cần thông tin j để xác thực chính xác 100% đc ko ạ ?
Anh ko chắc đâu bạn. Nên hỏi nhiều người hơn chút. Mà quan trọng nhất là hỏi bố ak. Mẹ sinh có biết gì đâu. Hỏi bố thì chắc hơn.. @@
Được cảm ơn bởi: Thieu201
Đầu trang

Thieu201
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ quý anh,chị,cô,chú....giúp xem giúp giờ hạ sanh ạ.

Gửi bài gửi bởi Thieu201 »

silverlight267 đã viết: 17:25, 12/07/19
Thieu201 đã viết: 17:21, 12/07/19 dạ em cảm ơn vậy lá số đầu hoàn toàn sai ạ.
em mới hỏi được ngoại chắc chắn tầm 7h sanh vì lúc đó thời sự vừa chiếu, và do em khó sanh, mẹ rặn từ 5h chiều đến 7h chuẫn bị đi mổ thì sanh không biết sao ạ ^^. vậy chắc lá số cuối không phải ạ, vì bố mẹ em muốn giúp rất nhiều tính cách em hơi cực đoan không thích kiểu lằng nhằng, bố mẹ luôn thúc dục và ép làm này làm kia ạ. ở nhà em ít khi động tay chân ạ ^^~.
các quý anh cho em hỏi cần thông tin j để xác thực chính xác 100% đc ko ạ ?
Anh ko chắc đâu bạn. Nên hỏi nhiều người hơn chút. Mà quan trọng nhất là hỏi bố ak. Mẹ sinh có biết gì đâu. Hỏi bố thì chắc hơn.. @@
dạ em chưa hiểu rỏ lắm, em mường tượng lá số khác nhau rỏ rệt nếu sanh lệch giờ hóa ra các lá số lệch h các sao vẫn như vậy thật quá khó. Cảm ơn quý anh rất nhiều ạ ^^~
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”