thật lòng xin giúp đỡ em với, em nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn không xác định được độ tuổi xuất ngoại.

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
bo leo xeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thật lòng xin giúp đỡ em với, em nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn không xác định được độ tuổi xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi bo leo xeo »

em nghiên cứu về chỉ tay, và tay em có đường xuất ngoại, nhưng em thật sự không biết cách xác định độ tuổi đi, em tìm mãi nhưng vẫn không có dữ liệu nói về nó, hỏi nhưng không ai giúp em hết, em xin mọi người có thể rủ lòng thương giúp em với, cứ thắc mắt mãi. em xin chân thành cảm ơn ạ!
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi bo leo xeo vào lúc 15:30, 07/09/15 với 1 lần sửa.
Đầu trang

bo leo xeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: thật lòng xin giúp đỡ em với, em nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn không xác định được độ tuổi xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi bo leo xeo »

https://photos.google.com/search/_tra_/ ... WVNIuWs758

hình tay của em ạ. xin cao nhân giúp đỡ em với!
Đầu trang

blabla201
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: thật lòng xin giúp đỡ em với, em nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn không xác định được độ tuổi xuất ngoại.

Gửi bài gửi bởi blabla201 »

Bấm k đc link em ơi.. C cũng có đường xuất ngoại mà chưa bít khi nào đi nữa. K biết có sách nào nói về cái này kĩ k nhỉ
Đầu trang

boleoxeo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi boleoxeo »

blabla201 đã viết:Bấm k đc link em ơi.. C cũng có đường xuất ngoại mà chưa bít khi nào đi nữa. K biết có sách nào nói về cái này kĩ k nhỉ
em cũng thấy ai có đường đó là đi, nhưng ko thấy sách nào nói độ tuổi hết chị! đường chị sao giống em hok
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ngọa Hổ Tàng Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngọa Hổ Tàng Long »

-Trong tử vi: xem Mệnh Thân, Thiên Di, các sao Thiên Mã, Thái tuế ( Lưu) và đại hạn, tiểu hạn, vận để xác định có đi được hay không, xem các phụ tinh ( trợ phù hay ngăn cản, và nguồn lực để đi).
-Trong Bốc dịch: chính là quẻ xuất hành.
- Đưa lá so lên phải cho một vài thông tin cá nhân ( đang học, tính cách, bố mẹ,nghề nghiệp ( nếu có)), và dự định đi mục đích gì, thì xem mới chuẩn được. Em muốn phán như thánh sống khi nào đi thì tìm mấy ông thầy bói : "âm", "cô", " cậu" ấy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”