Mệnh VCD Cuộc đời long đong lận đận quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tukhicoem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh VCD Cuộc đời long đong lận đận quá

Gửi bài gửi bởi tukhicoem »

Các bác, các cô xem giúp cho e được không. E vừa mới nghỉ việc, đi kiếm việc mới mà khó quá, ở quê thì cha me bắt về giục về nhà. đường tình duyên thi mới chia tay bạn gái, cô ấy thấy đến với e không có tương lai. CHÁN QUÁ

Hình ảnh
Đầu trang

thahoc120184
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mệnh VCD Cuộc đời long đong lận đận quá

Gửi bài gửi bởi thahoc120184 »

Mệnh VCD đắc nhị không(Triệt Lộ Không Vong và Điạ Không) thêm vào đó có Âm, Dương đắc địa xung chiếu (Âm Dương chiểu hư vô) ám chỉ mặt Tròi, trăng chiếu vô tận càng làm tăng vẻ đẹp.
thân cư Tài Bạch có Cự Cơ an tại Mô, Dậu đây cũng là mộ cách chỉ sự khá giả và giàu có.
Mệnh 60%, Thân 80% số này đẹp rồi bạn oi. kêu chi nữa.
Đầu trang

Chaoem20
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chaoem20 »

29t mà bị bạn gái chê zậy là thua
tử vi thỉnh thoảng cùng k đúng nhỉ,thân mệnh bạn trên luận đẹp thế kia
Đầu trang

tukhicoem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thahoc120184 đã viết:Mệnh VCD đắc nhị không(Triệt Lộ Không Vong và Điạ Không) thêm vào đó có Âm, Dương đắc địa xung chiếu (Âm Dương chiểu hư vô) ám chỉ mặt Tròi, trăng chiếu vô tận càng làm tăng vẻ đẹp.
thân cư Tài Bạch có Cự Cơ an tại Mô, Dậu đây cũng là mộ cách chỉ sự khá giả và giàu có.

Bác xem em bao giờ xin được việc mới không. và khi nào lập gia đình, Cự cơ ở mão đậu mà không hội song hao thi cũng bình thường thôi bác ạ. mệnh không thân kiếp cũng phá hết đi cách đẹp, cuộc đời gian truân vất vả
Đầu trang

Daejeon
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Daejeon »

Ơ, anh này với em gái mình có an sao từa tựa nhau nè, thú vị ghê, nhờ các bác cao tay xem qua

Hình ảnh
Đầu trang

tukhicoem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up up up up up up up up upup up up
Đầu trang

tieuquang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tieuquang »

cung di có âm dương đắc địa lại thêm hóa kị có khác gì mặt trời mặt trăng ganh nhau đua sáng có vần mây ngũ sắc chầu chực. Lại thêm tả hữu xung chiếu vô mệnh ra ngoài khối người giúp đỡ. Cung quan lộc ko có gì đặc sắc nhưng cung tài có song lộc -> chắc ko thể nghèo được. Có điều mệnh ko thân kiếp ko biết có phá mất cách cục hay ko thì mình ko dám bình phẩm vì khả năng có hạn :D.
Mệnh có địa không, Triệt, bên kia có tuần => ko bít là đắc tam không, ngộ tam không hay kiến tam không. Xem cao nhân vào bình phẩm. Nếu có gì sai sót mong anh em diễn đàn đừng ném gạch. tiểu đệ chỉ tập tành chưa dám múa rìu qua mắt thợ :D
Đầu trang

tukhicoem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tieuquang đã viết:cung di có âm dương đắc địa lại thêm hóa kị có khác gì mặt trời mặt trăng ganh nhau đua sáng có vần mây ngũ sắc chầu chực. Lại thêm tả hữu xung chiếu vô mệnh ra ngoài khối người giúp đỡ. Cung quan lộc ko có gì đặc sắc nhưng cung tài có song lộc -> chắc ko thể nghèo được. Có điều mệnh ko thân kiếp ko biết có phá mất cách cục hay ko thì mình ko dám bình phẩm vì khả năng có hạn :D.
Mệnh có địa không, Triệt, bên kia có tuần => ko bít là đắc tam không, ngộ tam không hay kiến tam không. Xem cao nhân vào bình phẩm. Nếu có gì sai sót mong anh em diễn đàn đừng ném gạch. tiểu đệ chỉ tập tành chưa dám múa rìu qua mắt thợ :D
Mình thấy con hóa kị kia chỉ làm mình thêm phiền muộn. đầu óc lúc nào cũng mệt mỏi. đúng là cung quan của mình chán mã ở hợi lại có thêm tuần nữa, mình mệnh có tuế phá có con mã này để hy vọng nhưng đóng ở đó thi làm ăn ji nữa. cung tài nhìn có vẻ đẹp nhưng theo mình thi cách đẹp là phải cơ cự hội với song hao, nhưng lại hội với song lộc thì không đẹp hai lộc này phá nhau, bản thân cung tài lại có tang môn địa kiếp, mĩnh nghĩ chắc không tốt. đấy là ý kiến của mình các cao nhân xem chỉ giao thêm
Đầu trang

tukhicoem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

upupupupupupupupupupupupupupupupupupupupu
Đầu trang

ChơnNhơn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ChơnNhơn »

thahoc120184 đã viết:Mệnh VCD đắc nhị không(Triệt Lộ Không Vong và Điạ Không) thêm vào đó có Âm, Dương đắc địa xung chiếu (Âm Dương chiểu hư vô) ám chỉ mặt Tròi, trăng chiếu vô tận càng làm tăng vẻ đẹp.
ĐÚNG RỒI ! sao thích than thở thế chủ topic
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”