LÁ SỐ TỨ TRỤ NỮ MUỘN MÀNG XIN ĐÔI LỜI GIẢI ĐÁP

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ TỨ TRỤ NỮ MUỘN MÀNG XIN ĐÔI LỜI GIẢI ĐÁP

Gửi bài gửi bởi happyhappy »

Em xin chào mọi người ạ!
-Em là thành viên mới gia nhập forum, hôm nay em có vài câu quan trọng muốn xin giải đáp từ các cao nhân ạ.
Hiện tại, em sinh năm 1991, giới tính Nữ, chiều cao cân nặng cân đối, hình thức ưa nhìn. Em đã đi làm được 4 năm sau khi tốt nghiệp đại học, cũng đã nhảy việc khá nhiều và bây giờ vẫn đang làm freelance ( tự do) mảng giáo dục. Tình duyên em cực kỳ có vấn đề vì không yêu ai được mặn mà và chốt hạ. Em bây giờ cả công việc và tình duyên vẫn chưa ổn định.
-Phụ huynh em có tham khảo vài nơi bói toán và đã cắt mấy lần duyên âm cũng như hóa giải cô thần, mở cung hôn nhân, tài lộc. Em làm theo ý phụ huynh cho phụ huynh em yên tâm, giải tỏa tâm lý thôi chứ em thực sự không tin lắm. Từ khi làm mấy cái lễ ấy đến bây giờ, em vẫn không có j thay đổi.
-Vậy hôm nay em xin mạn phép hỏi và xin giải đáp từ các cao nhân vài câu như sau ạ:
1. LÁ SỐ TỬ VI của em sao cô thần quả tú không ở cung phu thê, bên Lá Số tứ trụ lại có xuất hiện ở trụ giờ ( giờ Thìn), vậy nó có nghĩa là gì và hóa giải như thế nào ạ? Em có lấy chồng sinh con được như mọi người không?
2. Em có đi nước ngoài làm ăn được không? Nếu có thì có thể định cư được không hay chỉ học hành thêm thôi?

Em xin cảm ơn mọi người ạ!
Đây là LÁ SỐ TỨ TRỤ của em độc thân vui vẻ ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kim Quy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LÁ SỐ TỨ TRỤ NỮ MUỘN MÀNG XIN ĐÔI LỜI GIẢI ĐÁP

Gửi bài gửi bởi Kim Quy »

1. Tự tin lên em, người xinh dáng đẹp hỏi có lấy đc ck ko khó trả lời... Cái này do e thôi... Nhưng cũng tội cho ông nào lấy phải e...

2. Rất khó đi nc ngoài, nói chung còn tùy năm, đại để là khó... Nhưng khuyên ko nên đi kẻo suốt ngày đánh chửi nhau nợ nần lúc về lại tay trắng... Ở nhà còn đc chia gia tài, còn được làm tiểu thư của bố mẹ...
Được cảm ơn bởi: happyhappy
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bác cho em lời khuyên rất thực tế. Em xin hỏi hỏi thêm là đại vận nào công việc ổn định và kết hôn vậy ạ? Hiện tại em đã nghỉ việc, đang tìm việc mới nhưng chưa tìm ra hướng đi đúng tại quê nhà. Cái tánh dở hơi của em mãi không sửa được là việc làm bất ổn thì iem lại tự ti thu mình lại nên chắc thế mới ế tận giờ đó ạ . Huhuhu. :((
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

happyhappy đã viết: 16:29, 14/09/19 Cảm ơn bác cho em lời khuyên rất thực tế. Em xin hỏi hỏi thêm là đại vận nào công việc ổn định và kết hôn vậy ạ? Hiện tại em đã nghỉ việc, đang tìm việc mới nhưng chưa tìm ra hướng đi đúng tại quê nhà. Cái tánh dở hơi của em mãi không sửa được là việc làm bất ổn thì iem lại tự ti thu mình lại nên chắc thế mới ế tận giờ đó ạ . Huhuhu. :((
Đầu trang

Kim Quy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vận này luôn này... Nhưng ở giai đoạn này phải chịu khó kết hợp - làm việc theo team... Ưu tiên với nam giới...
Sẽ có những tranh cãi rất to nói xấu nhau, thậm chí mình phải chịu thiệt, mình ko nhận được ưu thế ở giai đoạn này đâu... Nhưng nó là cách kiếm hìu bây giờ, sẽ trông gai chứ ko bằng phẳng đâu...

Năm nay dễ đang tăm tia anh nào lại được như ý anh ý để ý lại... Sang năm là thử thách cho mối tình này... Nhưng cung mệnh này phải ck con vào mới vững được... Giai đoạn này yêu cũng khó lâu nên cố yêu nhanh chốt nhanh

Bạn nhìu khi có những cái hấp hấp hơi đành hanh nữa nhưng bản chất cũng "cơi đựng trầu" thôi, cố để đối tác hiểu và cố kìm tính ấy lại thì nhìu thứ sẽ êm

Chúc vui....!
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kim Quy đã viết: 08:32, 15/09/19 Vận này luôn này... Nhưng ở giai đoạn này phải chịu khó kết hợp - làm việc theo team... Ưu tiên với nam giới...
Sẽ có những tranh cãi rất to nói xấu nhau, thậm chí mình phải chịu thiệt, mình ko nhận được ưu thế ở giai đoạn này đâu... Nhưng nó là cách kiếm hìu bây giờ, sẽ trông gai chứ ko bằng phẳng đâu...

Năm nay dễ đang tăm tia anh nào lại được như ý anh ý để ý lại... Sang năm là thử thách cho mối tình này... Nhưng cung mệnh này phải ck con vào mới vững được... Giai đoạn này yêu cũng khó lâu nên cố yêu nhanh chốt nhanh

Bạn nhìu khi có những cái hấp hấp hơi đành hanh nữa nhưng bản chất cũng "cơi đựng trầu" thôi, cố để đối tác hiểu và cố kìm tính ấy lại thì nhìu thứ sẽ êm

Chúc vui....!
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng ạ. Iem xin cảm ơn tư vấn của bác. Em sẽ cố gắng hạn chế mấy điểm nè, hi vọng từ giờ đến Tết âm sẽ tìm được việc mới. Uhuhu cái số lận đận công việc thiêth mệt mỏi vô ngần!!!!! 😩 .
Em có thắc mắc là, Theo như bác nói còn hơn 4 tháng nữa tăm tia được anh nào không biết ở xa quê hay gần thế bác? Giờ em đang ở quê nhà tìm việc, không khéo phải chuyển tỉnh tìm cơ hội có tốt hơn không?

Sắp tới nếu có đăng bài hỏi tư vấn iem cũng mong bác vô comment ạ.
Chúc bác ngày mới tốt lành nhá! 🤗
Đầu trang

Kim Quy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hữu duyên thì gặp xem vui chứ vài 3 năm mới vào 4rum 1 lần... box 4 trụ càng ít
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”