Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Em có biết tôi và mọi người thích nhất ở em là gì không? Đó là nụ cười và đôi môi đầy quyến rũ của em. Khi em nở nụ cười, có bao giờ em để ý là tất cả dường như bị đứng lại không? Em có đôi môi vô cùng quyến rũ. I fell in love with your smile.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cả đời tôi chưa bao giờ nghĩ tôi có thể yêu 1 người mà không bao giờ có thể quên được như thế.

I wanna grow old with you

https://www.youtube.com/watch?v=0LHmevWVvpc
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cảm ơn, em. Tôi đã có câu trả lời của em rồi.

Em đã bảo đời này em chỉ biết có 1 người vì người ấy em nguyện từ tiền kiếp phải hỗ trợ để thoát khỏi Luân Hồi nên cho dù thế nào em cũng chỉ biết có 1 mình người ấy. Em đã bảo người ấy sẽ không bao giờ xa em được bởi vì vận hành của nguyện lực nó diễn ra thế thôi bởi vì em bảo đời này anh ấy quyết sẽ được Vãng Sanh Cực Lạc. Tôi đã hiểu rồi, mặc dù không hiểu rõ message của em cho lắm, nhưng tôi hiểu em làm gì đều có mục đích của em. Giờ tôi có chút khái niệm vì sao sống chết từ lúc xa xưa ấy em chỉ có biết 1 mình anh ấy mà thôi. Thì ra là vậy.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Nghĩ lại có lẽ em có lý của em và có cách làm của em nên được biết anh ấy dạo này rất tinh tấn nghe pháp và phóng sanh cùng tạo tượng Phật. Em thật thâm thúy trong sự thông tuệ qua cách hành xử và cách làm hơn tôi nghĩ rất nhiều, và đó là chiều sâu tâm hồn mà tôi đã bị thu hút từ em. Quả thật trong mọi tình huống em đều có cách độ chồng để được Vãng Sanh. Điều này chỉ làm tôi thêm nể phục em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Phụ huynh của em cũng đã cho tôi biết là đừng hy vọng vì đời này em chỉ biết có chồng của em (tôi biết anh ấy là mối tình đầu và tình duy nhất của em cho đến nay; hy vọng anh ấy hiểu em hơn và hiểu được sự may mắn của mình). Thời buổi này kiếm đâu ra 1 người vợ trinh tiết như thế này nữa. Có lẽ em đã nói gì với phụ huynh nên tôi đã được phụ huynh em khẳng định thế. Cảm ơn em đã cho tôi biết. Cách hành xử của em chỉ làm tôi càng thêm nể phục và thật sự không thể nào quên được em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cầu mong người luôn hạnh phúc.
26-27 năm rồi 1 mối tình câm :)
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Em chọn anh ấy cũng đúng thôi, vì anh ấy học giỏi nhất trường mà. Chồng giỏi thì con thông minh, và điều đó đã chứng thực.

Hôm qua anh ấy đã text cho tôi chia sẻ anh ấy đang rất tinh tấn tu tập Phật pháp. Anh ấy cũng cho tôi biết thực tế anh ấy chưa từng có tình dục vói ai ngoài vợ. Vậy là được cả vợ lẫn chồng nhà em. Chúc mừng em vì em đã thực sự thành công hướng anh ấy về Phật pháp. Có lẽ phải đi con đường này thì em mới độ được anh ấy chăng?

Tôi nói ra những gì anh ấy cho tôi biết để cho em biết là quyết định của em là rất đúng. Làm sao em biết anh ấy không thể rời em được như thế quả thật phái nữ có trực giác nhạy bén. Chúc mừng em nhé. Mong em luôn hạnh phúc.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Sống tốt, tử tế thì có kết quả như thế Phật dạy không bao giờ sai. Chúc mừng em. Lời chúc đây là em đã thật sự hướng anh ấy về với Phật pháp, vì anh ấy đã chia sẻ người con Phật có giới pháp phải giữ nên anh ấy giờ đây thực sự an tâm với người vợ đẹp và giỏi của mình vì may mắn rằng cô ấy rất tin Phật (vì nếu không sống theo bản năng thì không thể nào lường được), và đó là lý do anh ấy đã tìm về cửa Phật để tìm hiểu sâu hơn. Giờ tôi chỉ có thể nói chúc mừng em.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Có lần lúc trước em đã thoáng nói qua là Hòa Thượng đã cho biết chồng của em cũng sẽ hướng về Phật do em hướng và giờ đây phải công nhận lời phán đó quá đúng. Có ai ngờ đâu 1 người không tin về tâm linh (đứng trước tượng Phật nhất định không quỳ xuống làm cả đám phải thắc mắc) mà giờ đây nghe pháp, niệm Phật, thỉnh tượng Phật đem tặng, và phóng sanh như thế. Phải nói em có bản lĩnh hướng chồng về với Chánh Pháp như thế. Chúc mừng em.

PS. Hôm qua tôi đã đến tiệm mà cả đám hay đi ăn lúc trước. Cô chủ tiệm và các cô ở đó có hỏi thăm đến em và nói sao lâu qua không thấy em tới. Họ gọi em bằng tên gọi thân thương là "Em Đẹp". Lúc đầu tôi không biết họ đã nói ai; sau đó họ mới cho biết "Em Đẹp" là danh từ mà cả tiệm họ gọi khi nói về em (các cô bảo rất nhớ em, nhất là cô T, người làm việc trong tiệm). :D Em tới đâu đều gây 1 ấn tượng sâu sắc trong lòng người như thế.

Cô T đã kể về 1 sự kiện là cô đã rất thích 1 thứ. Em không nói không rằng, ăn xong lặng lẽ trong trời mưa đã đi lùng mua và đem đến làm món quà ngạc nhiên cho cô. Cô đã xúc động muôn khóc và hỏi em giá bao nhiêu. Em dí dỏm nói người ta cho em. Cô chủ tiệm đã nói với cô là Cashier cho em và em cho người ta lại tiền chứ cho gì. Em đã chỉ mỉm cười đi ra. Hành động đó và các hành động khác cô T đã ghi nhận cách hành xử của em vào trong tâm (cô chia sẻ trời mưa hôm đó như vậy mà Em Đẹp nó bất kể chạy đi lùng mua làm surprise cho tôi như thế). Cô bảo rất nhớ em.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”