Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu về đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nuha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu về đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi Nuha »

Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ !
Tập tin đính kèm
Nguyễn Thị Thu hằng.png.jpeg
Nguyễn Thị Thu hằng.png.jpeg (212.36 KiB) Đã xem 241 lần
Được cảm ơn bởi: Nuha
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu về đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Nuha đã viết: 13:12, 04/06/23 Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ !
Phân nữ nhi có nhan sắc , và tài năng , tiếc thay tuổi trẻ và hôn nhân cơ cực .
Cha mẹ ko bôn ba vất vả thì cũng có thời xa cách , họ hàng cũng có người rẩt ra gì chứ ko kém , nhưng xét tổng thể thì cũng ko nhờ cậy đc gì nhiều . Nhiều mối quan hệ phức tạp .
Đất cát có thời tranh chấp , khó tạo dựng .

Năm 18 tuổi rơi vào đâu đó 2016 , tiền bạc tưởng có mà ko giữ dc , ra ngoài hao tán .
Tới 20t khoảng 2018 đi lại , nhập hạn tình duyên , nhưng cũng ko đâu ra đâu .

Năm nay 2023 công danh có bước chuyển biến .
Tình duyên nên chậm , sau quen người làm chung cv , có bộ thuốc men y tế và hình luật , họ và mình làm theo mảng đó .

Dc cái hay gap quý nhân
Số nợ cung gia đạo , con cái ( tử tức ) và cha mẹ ( mẫu ) . Mấy cái gốc này sau khi lập gdinh mới cảm nhận rõ hơn , nhìn chung hồng nhan bạc mệnh .
Biết cách Gỡ đc gốc này trc khi lập gdinh thì mọi sự an yên .
Đầu trang

Nuha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu về đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ!

Gửi bài gửi bởi Nuha »

begauhn đã viết: 14:15, 04/06/23
Nuha đã viết: 13:12, 04/06/23 Mong các bác hữu duyên xem giúp cháu đường công danh và tình duyên ạ ! Cháu cảm ơn ạ !
Phân nữ nhi có nhan sắc , và tài năng , tiếc thay tuổi trẻ và hôn nhân cơ cực .
Cha mẹ ko bôn ba vất vả thì cũng có thời xa cách , họ hàng cũng có người rẩt ra gì chứ ko kém , nhưng xét tổng thể thì cũng ko nhờ cậy đc gì nhiều . Nhiều mối quan hệ phức tạp .
Đất cát có thời tranh chấp , khó tạo dựng .

Năm 18 tuổi rơi vào đâu đó 2016 , tiền bạc tưởng có mà ko giữ dc , ra ngoài hao tán .
Tới 20t khoảng 2018 đi lại , nhập hạn tình duyên , nhưng cũng ko đâu ra đâu .

Năm nay 2023 công danh có bước chuyển biến .
Tình duyên nên chậm , sau quen người làm chung cv , có bộ thuốc men y tế và hình luật , họ và mình làm theo mảng đó .

Dc cái hay gap quý nhân
Số nợ cung gia đạo , con cái ( tử tức ) và cha mẹ ( mẫu ) . Mấy cái gốc này sau khi lập gdinh mới cảm nhận rõ hơn , nhìn chung hồng nhan bạc mệnh .
Biết cách Gỡ đc gốc này trc khi lập gdinh thì mọi sự an yên .
Bác cho cháu hỏi về vấn đề “gỡ được gốc “ ở trên là sao ạ ? Cháu không hiểu ạ
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Hoc về sư phạm ,mỹ thuật hay về j bạn .!?
Được cảm ơn bởi: Nuha
Đầu trang

Nuha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nuha »

PHDI đã viết: 15:54, 04/06/23 Hoc về sư phạm ,mỹ thuật hay về j bạn .!?
Dạ cháu học về y học cổ truyền ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”