Bị thầy tử vi phán yểu mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nhatle12311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bị thầy tử vi phán yểu mệnh

Gửi bài gửi bởi Nhatle12311 »

Dạ chuyện là cháu vừa qua có được mẹ dẫn đi xem lá số tử vi của một thầy nổi tiếng gần khu vực. Thì thầy bảo đại vận của cháu cực kỳ xấu,sau 43 tuổi chạy đâu cho thoát lưới trời,xấu nhất là mất mạng. mà châu suy nghĩ khổ tâm mấy bữa nay. Cháu không nghĩ là số mệnh mình chỉ đến vậy.Nhất là nghe tin khi tuổi đời còn trẻ nữa.Các bác,các chú,các cô biết xem tử vi có thể cho cháu biết liệu có đúng không ạ .Liệu đại vận thiên không,địa kiếp sau 43 tuổi cháu có vấn đề gì về sức khoẻ và có vượt qua được không ạ!!Liệu cuộc đời chaus co bệnh nặng khi còn trẻ không ạ? cháu cảm ơn
Tập tin đính kèm
IMG_3106.jpeg (300.74 KiB) Đã xem 274 lần
Được cảm ơn bởi: Nhatle12311
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Bị thầy tử vi phán yểu mệnh

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh Thất sát cu Ngọ (Thất sát ngưỡng đầu), Thân cư Phu Tử Tướng , ngộ Kình dương .
Ông đó nói gần đúng nhưng không phải vậy . Số nầy lúc lâm nguy được giải cứu. Có thể mổ xẻ thì gặp BS giỏi .
Giải pháp giải cứu : lấy chồng muộn vì Thân cư Phu ngộ Kình dương ; nhưng thất ra số nầy có 2 con .
Yên trí, không sao.
Được cảm ơn bởi: Koala705, Nhatle12311, HANH_DM
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi duccongtb »

Vận đó là vận phất của em đấy. Trước 43 khó có thành tựu. Sau 43 sẽ giàu có. Thầy xem linh tinh vậy mà nổi được thì đến chịu. Số chỉ yểu khi mệnh thân phúc đều xấu, gặp vận xấu thì mới sợ. Nay mệnh thân phúc em đều ổn thì sợ gì. Trước 43 thì cuộc sống của em cứ đều đều tạm ổn thôi. Sau này ăn cung thân, có tử tướng, tam hoá liên châu, nhất định sẽ có đủ tiền tài danh vọng. Phá quân cần phải có không kiếp mới là đúng cách. Giống như tham lang phải đi cùng với hoả linh thì mới phất. Không phải cứ gặp sát tinh là xấu đâu. Phá quân không kiếp sẽ là phá bỏ cái cũ đi để làm nên cái mới. Có lẽ lúc chuyển vận sẽ có những thay đổi sâu sắc đó em ạ. Chỉ 1 vận 43-53 đó là đủ cho em phất lên, sống sướng tới già rồi, không cần lo lắng nhé.
Đầu trang

Lavender91
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

duccongtb đã viết: 07:35, 11/05/24 Vận đó là vận phất của em đấy. Trước 43 khó có thành tựu. Sau 43 sẽ giàu có. Thầy xem linh tinh vậy mà nổi được thì đến chịu. Số chỉ yểu khi mệnh thân phúc đều xấu, gặp vận xấu thì mới sợ. Nay mệnh thân phúc em đều ổn thì sợ gì. Trước 43 thì cuộc sống của em cứ đều đều tạm ổn thôi. Sau này ăn cung thân, có tử tướng, tam hoá liên châu, nhất định sẽ có đủ tiền tài danh vọng. Phá quân cần phải có không kiếp mới là đúng cách. Giống như tham lang phải đi cùng với hoả linh thì mới phất. Không phải cứ gặp sát tinh là xấu đâu. Phá quân không kiếp sẽ là phá bỏ cái cũ đi để làm nên cái mới. Có lẽ lúc chuyển vận sẽ có những thay đổi sâu sắc đó em ạ. Chỉ 1 vận 43-53 đó là đủ cho em phất lên, sống sướng tới già rồi, không cần lo lắng nhé.
sát phá tham thì ko sợ sát tinh rồi nhưng mà sát tinh hãm địa thì có sao ko anh công nhỉ :-? mệnh cũng tuần triệt nữa
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi duccongtb »

Lavender91 đã viết: 07:48, 11/05/24
duccongtb đã viết: 07:35, 11/05/24 Vận đó là vận phất của em đấy. Trước 43 khó có thành tựu. Sau 43 sẽ giàu có. Thầy xem linh tinh vậy mà nổi được thì đến chịu. Số chỉ yểu khi mệnh thân phúc đều xấu, gặp vận xấu thì mới sợ. Nay mệnh thân phúc em đều ổn thì sợ gì. Trước 43 thì cuộc sống của em cứ đều đều tạm ổn thôi. Sau này ăn cung thân, có tử tướng, tam hoá liên châu, nhất định sẽ có đủ tiền tài danh vọng. Phá quân cần phải có không kiếp mới là đúng cách. Giống như tham lang phải đi cùng với hoả linh thì mới phất. Không phải cứ gặp sát tinh là xấu đâu. Phá quân không kiếp sẽ là phá bỏ cái cũ đi để làm nên cái mới. Có lẽ lúc chuyển vận sẽ có những thay đổi sâu sắc đó em ạ. Chỉ 1 vận 43-53 đó là đủ cho em phất lên, sống sướng tới già rồi, không cần lo lắng nhé.
sát phá tham thì ko sợ sát tinh rồi nhưng mà sát tinh hãm địa thì có sao ko anh công nhỉ :-? mệnh cũng tuần triệt nữa
Sát phá tham gặp tuần hay triệt đều chỉ là giảm sức mạnh chứ không đảo lộn. Anh có đứa bạn mệnh tử tướng, vận chạy vào thất sát ở ngọ, cũng gặp triệt, mà trong 10 năm đó tài sản tăng lên gấp 20 lần. Triệt nó đánh nặng nhất với tử phủ và âm dương thôi, lúc đó tình thế là đảo lộn em ạ.
Được cảm ơn bởi: Nhatle12311, Lavender91
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Dù gì thì cũng nên cẩn thận, Phá Quân Địa Kiếp ở cái đất la võng thì vẫn phải đề phòng.
Đầu trang

Nhatle12311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoalando đã viết: 09:11, 11/05/24 Dù gì thì cũng nên cẩn thận, Phá Quân Địa Kiếp ở cái đất la võng thì vẫn phải đề phòng.
Dạ cẩn thận sức khoẻ hay vấn dề di chuyển đi lại ạ😭
Đầu trang

hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Nhatle12311 đã viết: 09:21, 11/05/24
hoalando đã viết: 09:11, 11/05/24 Dù gì thì cũng nên cẩn thận, Phá Quân Địa Kiếp ở cái đất la võng thì vẫn phải đề phòng.
Dạ cẩn thận sức khoẻ hay vấn dề di chuyển đi lại ạ😭
Về đi lại và cả về tài chính nha em.
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Nhatle12311 đã viết: 23:41, 10/05/24 Dạ chuyện là cháu vừa qua có được mẹ dẫn đi xem lá số tử vi của một thầy nổi tiếng gần khu vực. Thì thầy bảo đại vận của cháu cực kỳ xấu,sau 43 tuổi chạy đâu cho thoát lưới trời,xấu nhất là mất mạng. mà châu suy nghĩ khổ tâm mấy bữa nay. Cháu không nghĩ là số mệnh mình chỉ đến vậy.Nhất là nghe tin khi tuổi đời còn trẻ nữa.Các bác,các chú,các cô biết xem tử vi có thể cho cháu biết liệu có đúng không ạ .Liệu đại vận thiên không,địa kiếp sau 43 tuổi cháu có vấn đề gì về sức khoẻ và có vượt qua được không ạ!!Liệu cuộc đời chaus co bệnh nặng khi còn trẻ không ạ? cháu cảm ơn
Đang độ tuổi trẻ phơi phới lo học tập,
công việc, nghề nghiệp, tiếp đến là lấy chồng sinh con. Cháu giờ lo sống sau 43 tuổi có phải xa xôi quá không ?

Nếu lo lắng bệnh tật thì rèn luyện sức khỏe từ bây giờ. Để ý ăn uống, tập luyện để phòng tránh các bệnh về nội tiết, gan, mắt nhé!
Đầu trang

Nhatle12311
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi Du đã viết: 10:04, 11/05/24
Nhatle12311 đã viết: 23:41, 10/05/24 Dạ chuyện là cháu vừa qua có được mẹ dẫn đi xem lá số tử vi của một thầy nổi tiếng gần khu vực. Thì thầy bảo đại vận của cháu cực kỳ xấu,sau 43 tuổi chạy đâu cho thoát lưới trời,xấu nhất là mất mạng. mà châu suy nghĩ khổ tâm mấy bữa nay. Cháu không nghĩ là số mệnh mình chỉ đến vậy.Nhất là nghe tin khi tuổi đời còn trẻ nữa.Các bác,các chú,các cô biết xem tử vi có thể cho cháu biết liệu có đúng không ạ .Liệu đại vận thiên không,địa kiếp sau 43 tuổi cháu có vấn đề gì về sức khoẻ và có vượt qua được không ạ!!Liệu cuộc đời chaus co bệnh nặng khi còn trẻ không ạ? cháu cảm ơn
Đang độ tuổi trẻ phơi phới lo học tập,
công việc, nghề nghiệp, tiếp đến là lấy chồng sinh con. Cháu giờ lo sống sau 43 tuổi có phải xa xôi quá không ?

Nếu lo lắng bệnh tật thì rèn luyện sức khỏe từ bây giờ. Để ý ăn uống, tập luyện để phòng tránh các bệnh về nội tiết, gan, mắt nhé!

Dạ,cháu chỉ sợ chưa lo được đầy đủ cho bố mẹ và các em mà bị phán yểu mệnh th ạ.Đúng là cháu cks bị cận ạ.Cháu sẽ giữ gìn sức khoẻ ạ🥰
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”