MONG ĐƯỢC CÁC BÁC HỮU DUYÊN Ạ…

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
cuocdoibuon69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MONG ĐƯỢC CÁC BÁC HỮU DUYÊN Ạ…

Gửi bài gửi bởi cuocdoibuon69 »

Em cũng biết sơ qua về lá số của em nhưng kiến thức còn hẹp hòi chưa hiểu hết. Kính mong được các bác hữu duyên giúp em. Em cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
IMG_0233.jpeg (272.04 KiB) Đã xem 113 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MONG ĐƯỢC CÁC BÁC HỮU DUYÊN Ạ…

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cách cục : Đồng âm cư Tý ngộ Triệt . Thân cư Thê VCD. Mệnh Không Thân Kiếp .
Uổng quá, Mệnh thì quý cách mà Ngộ Triệt, Thân VCD .
Dự đoán cuộc đời thành công (học hành cao) mà vô dụng , ra làm việc thì không tạo nên thành tích nào cả .
Được cảm ơn bởi: cuocdoibuon69
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

cuocdoibuon69 đã viết: 00:23, 13/05/24 Em cũng biết sơ qua về lá số của em nhưng kiến thức còn hẹp hòi chưa hiểu hết. Kính mong được các bác hữu duyên giúp em. Em cảm ơn ạ.
Năm ngoái 2023 biến động xoay quanh vị trí , nơi chốn , gia đạo .
Sang tới 2024 này , biến động xoay quanh cung công danh .
Cuộc đời đặt nặng tình cảm nam nữ , có cách đi xa tạo dựng , tới 34t mới chuyển biến , phát triển đôn đáo , từ 50-53t gãy đổ trên những j tạo dựng từ 34t
Sang tới 54t thiên về lý thuyết , thu mình và ít bon chen lại , có hơi hướng dụng tâm , làm thiện , giúp người , ko màng thế sự , đủ hiểu cú ngã trước đó ko hề nhẹ .
Số nợ nhân quả bộ trợ lực , khi các mối quan hệ có vấn đề , tình duyên cũng dễ bất trắc , bao gồm tiểu tam , đó cũng là cái gốc hình thành gãy đổ nhiều cái sau này .
Đời biết an gốc này , hẵng mưu cầu lớn lao , ko thì luận như trên .
Được cảm ơn bởi: cuocdoibuon69
Đầu trang

cuocdoibuon69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 08:12, 13/05/24
cuocdoibuon69 đã viết: 00:23, 13/05/24 Em cũng biết sơ qua về lá số của em nhưng kiến thức còn hẹp hòi chưa hiểu hết. Kính mong được các bác hữu duyên giúp em. Em cảm ơn ạ.
Năm ngoái 2023 biến động xoay quanh vị trí , nơi chốn , gia đạo .
Sang tới 2024 này , biến động xoay quanh cung công danh .
Cuộc đời đặt nặng tình cảm nam nữ , có cách đi xa tạo dựng , tới 34t mới chuyển biến , phát triển đôn đáo , từ 50-53t gãy đổ trên những j tạo dựng từ 34t
Sang tới 54t thiên về lý thuyết , thu mình và ít bon chen lại , có hơi hướng dụng tâm , làm thiện , giúp người , ko màng thế sự , đủ hiểu cú ngã trước đó ko hề nhẹ .
Số nợ nhân quả bộ trợ lực , khi các mối quan hệ có vấn đề , tình duyên cũng dễ bất trắc , bao gồm tiểu tam , đó cũng là cái gốc hình thành gãy đổ nhiều cái sau này .
Đời biết an gốc này , hẵng mưu cầu lớn lao , ko thì luận như trên .
Cháu cảm ơn chú đã luận về lá số của cháu ạ. Chú cho cháu hỏi về công danh sự nghiệp của cháu có phải là làm nhiều nghề, và đi lại rất nhiều đúng không ạ. Hiện tại cháu đang học ngành Kiến Trúc, Quy hoạch ạ.
Đầu trang

cuocdoibuon69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:16, 13/05/24 Cách cục : Đồng âm cư Tý ngộ Triệt . Thân cư Thê VCD. Mệnh Không Thân Kiếp .
Uổng quá, Mệnh thì quý cách mà Ngộ Triệt, Thân VCD .
Dự đoán cuộc đời thành công (học hành cao) mà vô dụng , ra làm việc thì không tạo nên thành tích nào cả .
Dạ vâng, cháu cảm ơn chú ạ. Cháu hiện tại thấy lạc lõng và mất phương hướng quá ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”