Sinh nhật 60 tuổi của mẹ, giờ THÌN ngày THÌN tháng THÌN năm THÌN, mong mọi người nghiệm lý.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
0981324132
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Sinh nhật 60 tuổi của mẹ, giờ THÌN ngày THÌN tháng THÌN năm THÌN, mong mọi người nghiệm lý.

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

LS kinh thế 4 Ông Rồng :D mà xưa làm nghề lên xác với thầy bùa thì nghiệp dữ lắm , nhà bạn giàu là chắc mấy vị thiêng liêng chưa lấy lại đó ( Tại Thần Linh người ta độ mình chứ ít có mượn xác nói này nói kia ) kkk Bạn phan hả kích động ( tại tui đã bắn ra luồng từ trường kích động với bạn trước qua lời văn ) với lại tui củng hơi ganh tị sao mạng mình không đc Ông Rồng độ kkk tui thích Rồng lắm :D

- Tui thì ko biết xem số mà tui nghe người lớn nói Thầy Bà bị nghiệp lắm nhất là dô đời Con của người đó vì thế nhà Bạn giờ giàu Bạn và Gia Đình nên giúp người nhiều hơn để hoá giải đi keke Bạn củng nên làm từ thiện giúp người nhiều đi . Coi số hoài củng vậy Mẹ bạn là nhân vật đặc biệt bạn muốn đặc biệt như Cô củng ko đc đâu :D keke nhỏ nhỏ mà tui biết trong xóm có Thầy Bà là tụi tui đi chọi đá nhà đó ( nhỏ phá lắm ) kkkk :D Hên bạn ko gần nhà tui . Khà khà khà gặp nhà giàu nửa là chọi mỏi tay luôn :D Mà giờ lớn rồi hết rồi kkkk Bởi vậy giờ Tiền nhiều bạn đi giúp người đi :D Nói vậy chứ tui hiếu kỳ lắm phải Nhà Bạn gần nhà tui giờ tui qua nhà bạn chơi hoài luôn ( qua tìm hiêủ về mấy vụ Tâm Linh ) kkk sr tui ghé ngang nhiều chuyện tí keke

-
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Sinh nhật 60 tuổi của mẹ, giờ THÌN ngày THÌN tháng THÌN năm THÌN, mong mọi người nghiệm lý.

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

biphan đã viết: 17:13, 13/05/24
Hi Du đã viết: 00:14, 13/05/24
biphan đã viết: 23:55, 12/05/24

Em cảm ơn anh. Gia đình đã làm kinh doanh hơn 20 năm, và cũng không liên quan gì đến hiệp đoàn. Vào năm 2022, doanh nghiệp cũng có nhận được một lời đề nghị mua lại/sát nhập từ một tập đoàn lớn nước ngoài nhưng quyết định từ chối và chiến đấu phát triển độc lập.

Em lên đây không phải để khoe mẽ gì, mong mọi người có đôi lời luận giải cho mẹ em cũng như doanh nghiệp của gia đình vào đại vận mới.

Chân thành cảm ơn anh.
Theo mình thấy thì mẹ em sinh giờ Mão. Thiên Lương miếu toạ Di là cung an Thân, là số doanh nhân.

Trung Châu phái an Linh tinh tại Sửu, hội Đà la đắc địa tạo nên cách trui rèn, chủ về trải qua rèn luyện bền bỉ mà thành công. Phá quân Hoá quyền miếu tại Bào, chủ về điều động tiền bạc quyết đoán, mau lẹ.

Mệnh Thiên cơ, thân Thiên lương cũng ứng điều em nói là đồng bóng. Mệnh Phá quân hiên ngang chẳng sợ trời đất nên không phải!

Cảm ơn anh. Em có đọc qua về sao phá quân thì gần như ứng nghiệm mọi điều về hình dáng và tính cách. Mẹ em cũng can đảm và có vẻ không biết sợ. Mẹ em cũng không phải người suy nghĩ hay tính toán tiểu tiết nên thiên cơ, có lẽ không phải.

Về tiền bạc, em không dám đánh giá thế nào là giàu hay nghèo, vì thang đánh giá có lẽ mỗi người cũng sẽ khác nhau. Tuy nhiên, làm kinh doanh nhiều năm và doanh nghiệp vẫn vượt qua được nhiều sóng gió thì có lẽ là nhiều hơn đủ ăn, và cũng tích luỹ được tài sản + bất động sản.

Cảm ơn anh !
Hình dáng Phá quân thường là đi đứng eo lệch, tính cách thì hay làm càn, nên trừ phi gặp chế khắc, sẽ khó hợp với doanh nhân. Phá quân ở Thìn Tuất là một biệt lệ.

Nếu chỉ nói Không biết sợ thì cặp Đà Linh rất gan lì, không kém Phá quân, lại khôn ngoan hơn Phá quân nhiều!

Đó là mình giải thích nốt cho xong câu chuyện. Em muốn tin mệnh Phá quân thì tuỳ thôi! :))

Tạm biệt nhé!
Được cảm ơn bởi: biphan
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

biphan đã viết: 17:16, 13/05/24 Cảm ơn anh. Mẹ em sinh năm Giáp Thìn 1964 (7h30 sáng ngày 7.5 dương lịch). Có lẽ 7.5.2024 thì ngày âm cũng sẽ không giống lá số này.
Vì topic bạn có nói đến Năm Tháng Ngày Giờ đều là Thìn nên mình cũng nghĩ là lá số 1964!

Nhiều người lấy lá số đôn lên 60 hoặc 120 năm rồi đưa lên vẽ chuyện như thật. Lấy lá số theo Âm Lịch lùi lại 60 năm chứ không lấy theo dương lịch.

Lá số Mệnh Phá Quân + Quyền Tí Ngọ, Thân Thất Sát Dần Thân thì thường là nữ cường nhân. Phá Quân Tí Ngọ là cách cục rất đẹp, đẹp nhất của sao Phá Quân và cũng là 1 trong vài thế đẹp nhất trong Tử Vi. Thêm Quyền Lộc thì càng tốt đẹp và dễ thành đạt.
Được cảm ơn bởi: coco87, biphan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Ngũ luân thư viết “không có kiếm pháp vô địch, chỉ có con người là vô địch “

Thường cao thủ xem số ngàn người có một và họ cũng chỉ xem chuyên về một khía cạnh trong cuộc sống chứ không có bao quát

Điều này cũng giống tập võ, cứ ảo tưởng luyện được bí kíp “Kiệt điện” , nhảy vào lồng mma thì bị đấm cho lệch mồm
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Con khỉ nghe đây: ngốc nhất là cố làm hài lòng mọi người!

Truyền nhân Tổ sư là vô địch rồi, nhưng cũng phải hiểu cái đạo lý trên để giúp được người nhưng không bị vướng bận gì, hiểu chửa? :))
Đầu trang

kimthanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimthanh123 »

CHUONGZKHUE đã viết: 08:31, 08/05/24 Tôi đoán .
Số nầy sinh ra trong gia đình bình thường (không giàu có) nhưng chuyện bại thành thắng lập thành sự nghiệp .
Số nầy 4 khố (khố là kho, của) nằm trong 4 năm Thìn Tuất Sửu Mùi nên gặp những năm đó thì vượt trội hơn mấy năm khác .
Số có một người con gái rất uu việt (có tiếng tăm).
Số cũng mất trong năm có chữ Sửu (những năm Sửu sau).
Có bao nhiêu điều đúng .
lá này nếu sử dụng phi tinh tứ hóa mà đẹp thì dẫn giầu nha
Được cảm ơn bởi: biphan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

0981324132 đã viết: 17:38, 13/05/24 LS kinh thế 4 Ông Rồng :D mà xưa làm nghề lên xác với thầy bùa thì nghiệp dữ lắm , nhà bạn giàu là chắc mấy vị thiêng liêng chưa lấy lại đó ( Tại Thần Linh người ta độ mình chứ ít có mượn xác nói này nói kia ) kkk Bạn phan hả kích động ( tại tui đã bắn ra luồng từ trường kích động với bạn trước qua lời văn ) với lại tui củng hơi ganh tị sao mạng mình không đc Ông Rồng độ kkk tui thích Rồng lắm :D

- Tui thì ko biết xem số mà tui nghe người lớn nói Thầy Bà bị nghiệp lắm nhất là dô đời Con của người đó vì thế nhà Bạn giờ giàu Bạn và Gia Đình nên giúp người nhiều hơn để hoá giải đi keke Bạn củng nên làm từ thiện giúp người nhiều đi . Coi số hoài củng vậy Mẹ bạn là nhân vật đặc biệt bạn muốn đặc biệt như Cô củng ko đc đâu :D keke nhỏ nhỏ mà tui biết trong xóm có Thầy Bà là tụi tui đi chọi đá nhà đó ( nhỏ phá lắm ) kkkk :D Hên bạn ko gần nhà tui . Khà khà khà gặp nhà giàu nửa là chọi mỏi tay luôn :D Mà giờ lớn rồi hết rồi kkkk Bởi vậy giờ Tiền nhiều bạn đi giúp người đi :D Nói vậy chứ tui hiếu kỳ lắm phải Nhà Bạn gần nhà tui giờ tui qua nhà bạn chơi hoài luôn ( qua tìm hiêủ về mấy vụ Tâm Linh ) kkk sr tui ghé ngang nhiều chuyện tí keke

-
Đúng đấy!

Ăn năn hối cải, vạch trần cái sự sai trái của bói, ngăn cản nhiều người khác xem bói thì còn xin Trời thương xót, tha tội

Tội của nhiều thầy là biết xem sai nhưng vẫn cố chấp vào cái sai đó vì cái tôi. Phạm vào điều răn “ ngươi chớ làm chứng dối “

Xem số cho cả ngàn người nghĩa là phạm ngàn lần rồi
Được cảm ơn bởi: 0981324132
Đầu trang

biphan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi biphan »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 09:26, 14/05/24
0981324132 đã viết: 17:38, 13/05/24 LS kinh thế 4 Ông Rồng :D mà xưa làm nghề lên xác với thầy bùa thì nghiệp dữ lắm , nhà bạn giàu là chắc mấy vị thiêng liêng chưa lấy lại đó ( Tại Thần Linh người ta độ mình chứ ít có mượn xác nói này nói kia ) kkk Bạn phan hả kích động ( tại tui đã bắn ra luồng từ trường kích động với bạn trước qua lời văn ) với lại tui củng hơi ganh tị sao mạng mình không đc Ông Rồng độ kkk tui thích Rồng lắm :D

-
Đúng đấy!

Ăn năn hối cải, vạch trần cái sự sai trái của bói, ngăn cản nhiều người khác xem bói thì còn xin Trời thương xót, tha tội

Tội của nhiều thầy là biết xem sai nhưng vẫn cố chấp vào cái sai đó vì cái tôi. Phạm vào điều răn “ ngươi chớ làm chứng dối “

Xem số cho cả ngàn người nghĩa là phạm ngàn lần rồi
Chúng sinh giờ cũng chơi mạng nhỉ ? Liên tha liên thiên mà anh lại còn đúng đấy !?
Sửa lần cuối bởi biphan vào lúc 10:37, 14/05/24 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: 0981324132
Đầu trang

biphan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi biphan »

Hi Du đã viết: 17:51, 13/05/24
biphan đã viết: 17:13, 13/05/24
Hi Du đã viết: 00:14, 13/05/24

Theo mình thấy thì mẹ em sinh giờ Mão. Thiên Lương miếu toạ Di là cung an Thân, là số doanh nhân.

Trung Châu phái an Linh tinh tại Sửu, hội Đà la đắc địa tạo nên cách trui rèn, chủ về trải qua rèn luyện bền bỉ mà thành công. Phá quân Hoá quyền miếu tại Bào, chủ về điều động tiền bạc quyết đoán, mau lẹ.

Mệnh Thiên cơ, thân Thiên lương cũng ứng điều em nói là đồng bóng. Mệnh Phá quân hiên ngang chẳng sợ trời đất nên không phải!

Cảm ơn anh. Em có đọc qua về sao phá quân thì gần như ứng nghiệm mọi điều về hình dáng và tính cách. Mẹ em cũng can đảm và có vẻ không biết sợ. Mẹ em cũng không phải người suy nghĩ hay tính toán tiểu tiết nên thiên cơ, có lẽ không phải.

Về tiền bạc, em không dám đánh giá thế nào là giàu hay nghèo, vì thang đánh giá có lẽ mỗi người cũng sẽ khác nhau. Tuy nhiên, làm kinh doanh nhiều năm và doanh nghiệp vẫn vượt qua được nhiều sóng gió thì có lẽ là nhiều hơn đủ ăn, và cũng tích luỹ được tài sản + bất động sản.

Cảm ơn anh !
Hình dáng Phá quân thường là đi đứng eo lệch, tính cách thì hay làm càn, nên trừ phi gặp chế khắc, sẽ khó hợp với doanh nhân. Phá quân ở Thìn Tuất là một biệt lệ.

Nếu chỉ nói Không biết sợ thì cặp Đà Linh rất gan lì, không kém Phá quân, lại khôn ngoan hơn Phá quân nhiều!

Đó là mình giải thích nốt cho xong câu chuyện. Em muốn tin mệnh Phá quân thì tuỳ thôi! :))

Tạm biệt nhé!
Em cảm ơn anh nhiều đã rất quan tâm ! Lời luận giải của anh rất đa chiều và thẳng thắn để gia đình chú ý cẩn trọng hơn. Chúc anh sức khoẻ, bình an.
Đầu trang

biphan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi biphan »

Long Đức đã viết: 18:10, 13/05/24
biphan đã viết: 17:16, 13/05/24 Cảm ơn anh. Mẹ em sinh năm Giáp Thìn 1964 (7h30 sáng ngày 7.5 dương lịch). Có lẽ 7.5.2024 thì ngày âm cũng sẽ không giống lá số này.
Vì topic bạn có nói đến Năm Tháng Ngày Giờ đều là Thìn nên mình cũng nghĩ là lá số 1964!

Nhiều người lấy lá số đôn lên 60 hoặc 120 năm rồi đưa lên vẽ chuyện như thật. Lấy lá số theo Âm Lịch lùi lại 60 năm chứ không lấy theo dương lịch.

Lá số Mệnh Phá Quân + Quyền Tí Ngọ, Thân Thất Sát Dần Thân thì thường là nữ cường nhân. Phá Quân Tí Ngọ là cách cục rất đẹp, đẹp nhất của sao Phá Quân và cũng là 1 trong vài thế đẹp nhất trong Tử Vi. Thêm Quyền Lộc thì càng tốt đẹp và dễ thành đạt.
Dạ cảm ơn anh. Gia đình cũng còn nhiều dự định trong tương lai tới, em rất mong mẹ em có một bản mệnh vững vàng và nhiều điều may mắn để tiếp tục mạnh khoẻ, và có thể cùng em chinh chiến thêm nhiều năm.

Phá Quân gặp đại vận Thiên lương chủ yếu phòng thủ giữ vững, em hy vọng bước sang đại vận liêm tướng sẽ có thêm đột phá.
Được cảm ơn bởi: Long Đức
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”